Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Kha_Anh_Tu

Cad 2007 xuất hiện chấm nhỏ trên màn hình

Các bài được khuyến nghị

Hổng biết sao khi mình cài Cad 2007 tự nhiên trên màn hình xuất hiện những chấm nhỏ li ti, chia đều theo khoảng cách. Làm cách nào để giải quyết hiện tượng trên được mong các anh em trên diễn đàn giúp đỡ. Mình xin cảm ơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Hổng biết sao khi mình cài Cad 2007 tự nhiên trên màn hình xuất hiện những chấm nhỏ li ti, chia đều theo khoảng cách. Làm cách nào để giải quyết hiện tượng trên được mong các anh em trên diễn đàn giúp đỡ. Mình xin cảm ơn

ối trời ơi! Anh chả chịu tìm kiếm???

Bản vẽ cad2008 luôn xuất hiện vùng lấm chấm lốm đốm???

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=10003

LƯỚI GRID

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=9456

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ấn F7 đi bạn ơi! Have fun...

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ấn F7 đi bạn ơi! Have fun...

Pác the-moon còn dễ thương chứ cái thằng cha haanh kia chẳng giúp được thì thôi mà còn la trời. Mà pác haanh còn nhớ cái vụ file bản vẽ hàng rào hôm trước của tui hok?pác bảo file ko hư chứ thiệt ra nó die rồi. Mở thử nghiệm trên 10 máy mà cũng chả open được. mà ghét nhất là cái tật chê bai thái hóa của bác đó nghen. Hàng rào tui làm mà dám nói bà già 89 tuổi chui qua được. Thiệt là tức ói máu mà :( mua súng bắc pác liền :(

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Pác the-moon còn dễ thương chứ cái thằng cha haanh kia chẳng giúp được thì thôi mà còn la trời. Mà pác haanh còn nhớ cái vụ file bản vẽ hàng rào hôm trước của tui hok?pác bảo file ko hư chứ thiệt ra nó die rồi. Mở thử nghiệm trên 10 máy mà cũng chả open được. mà ghét nhất là cái tật chê bai thái hóa của bác đó nghen. Hàng rào tui làm mà dám nói bà già 89 tuổi chui qua được. Thiệt là tức ói máu mà :( mua súng bắc pác liền :(
Có phải hình này ko?

CAD của bác bị lỗi rồi cài lại là được

vậy là mình chỉ cần cài lại thôi sao?? xin đa tạ bác haanh nhìu nhìu lắm. mừng quá đi thôi, cadviet muôn năm

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=10231

Máy của người ta mở được ngon lành lại còn gân cổ lên để cãi!

Khó tính hơn cả đàn bà!

Bắn nữa đi!!!

Hãy nhằm thẳng quân thù mà bắn!!!

@Kha_Anh_Tu: Đã vẽ được thành thục cái nhà và cái tường rào thế kia mừ ko biết GRIT là gì quả là ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ???

File cad không mở được., Hông cứu được chắc chết wá

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=10231

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
[

Máy của người ta mở được ngon lành lại còn gân cổ lên để cãi!

Khó tính hơn cả đàn bà!

Bắn nữa đi!!!

Hãy nhằm thẳng quân thù mà bắn!!!

Bình tĩnh bác, trong trường hợp này mà nhằm chúng quân thù là bác tiêu đó

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thui, bác thông cảm đi, tễnh là .... mà

mackeno

ô hô ô hô

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi bị chấm như thế này thì sử lý sao đây. Mỗi lần click chuột hay thực hiện một lênh lại có một chấm trắng xuất hiện, sau khi zoom lại thì nó lại mất. Không biết lỗi gì mong các chuyên gia chỉ giáo.14958_screenshot_20160520_151652_1.png

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo