Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
cadvietedu

[TO]Bài 01: Các đối tượng trong ACAD - Các thành phần trong bản vẽ

Các bài được khuyến nghị

Xin chào các giảng viên và BQT,

Tôi có thắc mắc là trong nội dung "Các đối tượng dạng miền" không được giảng trong video về phần trace, wipeout và image.

Ngoài ra nội dung video 23 phút chỉ giới thiệu được gần hết các đối tượng trong Autocad, còn phần nội dung "Các thành phần trong bản vẽ" phải làm sao để xem tiếp được ạ? Vì theo tôi hiểu thì đây là nằm trong nội dung bài số 1.

Xin cảm ơn và mong được trả lời sớm để tiếp tục học và hoàn thành bài số 1.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Xin chào các giảng viên và BQT,

Tôi có thắc mắc là trong nội dung "Các đối tượng dạng miền" không được giảng trong video về phần trace, wipeout và image.

Ngoài ra nội dung video 23 phút chỉ giới thiệu được gần hết các đối tượng trong Autocad, còn phần nội dung "Các thành phần trong bản vẽ" phải làm sao để xem tiếp được ạ? Vì theo tôi hiểu thì đây là nằm trong nội dung bài số 1.

Xin cảm ơn và mong được trả lời sớm để tiếp tục học và hoàn thành bài số 1.

Xin chào các anh trong BQT,

Tôi rất hy vọng được trả lời sớm nội dung thắc mắc của tôi để tiếp tục việc học của mình. Xin cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin chào các anh trong BQT,

Tôi rất hy vọng được trả lời sớm nội dung thắc mắc của tôi để tiếp tục việc học của mình. Xin cảm ơn!

Chào bạn,

Ở bài 1, chỉ là phần tổng quát hóa và hệ thống hóa lại các kiến thức ở phần cơ bản. Vì thế một nội dung phần lý thuyết có nhưng trong video không đề cập.

Các thành phần bản vẽ cũng được gạch đầu dòng trong bài học mà không được đề cập kỹ trong video vì sẽ được đề cập cụ thể ở các bài sau.

Bạn học sang bài sau sẽ thấy cụ thể và chi tiết về các nội dung này.

Trân trọng,

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào bạn,

Ở bài 1, chỉ là phần tổng quát hóa và hệ thống hóa lại các kiến thức ở phần cơ bản. Vì thế một nội dung phần lý thuyết có nhưng trong video không đề cập.

Các thành phần bản vẽ cũng được gạch đầu dòng trong bài học mà không được đề cập kỹ trong video vì sẽ được đề cập cụ thể ở các bài sau.

Bạn học sang bài sau sẽ thấy cụ thể và chi tiết về các nội dung này.

Trân trọng,

Xin cảm ơn vì đã giải đáp kịp thời.

Tôi đã yên tâm chuyển sang bài tiếp theo (vì không quay lại được).

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Câu hỏi của bạn nằm trong chương trình ACAD cơ bản của CADViet.

Khi muốn tìm lệnh tắt của lệnh đầy đủ, Bạn dùng lệnh ALIASEDIT, tên đầy đủ nằm ở cột AutoCAD Command, tên lệnh tắt nằm ở cột ALIASEDIT.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay