Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
bagiadethuong84

Share-công trình PCCC

Các bài được khuyến nghị

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Chào bạn! bạn có thể cho mình xin bản vẽ chi tiết đầu phun khí N2 loại phun ngang và loại phun xuống trong hệ thống chữa cháy bằng khí N2. Mình chưa làm cái này bao giờ. Nếu được thì xin bạn gửi vào mail: minhson_hic@yahoo.com.

Mình cảm ơn rất nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn ơi sao bạn lắp báo cháy loại nhiệt gia tăng trong các phòng Office vậy......theo tiêu chuẩn nào để mình thiết kế vậy bạn.

khoảng cách giữa các đầu báo cháy bạn dùng trong này là ~3m có nhỏ quá không bạn.......mỗi đầu báo cháy có độ phủ lên đến 80m2 mak

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn ơi sao bạn lắp báo cháy loại nhiệt gia tăng trong các phòng Office vậy......theo tiêu chuẩn nào để mình thiết kế vậy bạn.

khoảng cách giữa các đầu báo cháy bạn dùng trong này là ~3m có nhỏ quá không bạn.......mỗi đầu báo cháy có độ phủ lên đến 80m2 mak

Cái này mình thiết kế theo TCVN 5738-2000 bạn nhé. Khoảng cách tối đa giữa các đầu báo nhiệt nếu lắp ở chiều cao từ 3,5m-6m là 5m và cách tường tối đa là 2,5m bạn nhé. 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào bạn. Mình cũng làm bên PCCC . Đang học hỏi nhiều. Bạn có thể cho mình xin 1 file mẫu thiết kế hệ thống hút chống tụ khói dành cho nhà xưởng không bạn. Thank bạn trước nhé. :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn giúp mình bóc dự toán- khối lượng bên pccc không ??? làm ra file word ... mình mới làm nên cần bạn chỉ thêm ... Cảm ơn 

Chen chia Wood PCCC (tham duyet cua Cong An) (29-11-2017)- moi.dwg

Gửi mail : ducthien020594.bachdang@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cho mình hỏi, mình cần tool palettes libary để thiết kế shopdrawing tại công trình thì làm sao dậy bạn. Mong bạn cho ý kiến. Mail của mình là : nguyentranminhnhon@gmail.com

Chỉnh sửa theo minhnhon1984

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo