Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
truong.ngodac

Chắn học - Học chắn

Các bài được khuyến nghị

Chắn là một môn học thật là thú vị và để giải trí :bigsmile: thì càng tuyệt, dạo này em đang nghiên cứu về môn này. Cũng đã có chút kiến thức, nhưng các cụ bảo học phải đi đôi với "làm", mà làm cần phải có đủ chân cẳng thì mới vui :bigsmile: , chắc các bác cũng hiểu cái nỗi niềm này. Vậy bác nào có kinh nghiêm, tuyệt chiêu gì và quan trọng là có cái phần mềm đánh chắn thì shar cho em với, để em có thể nâng cao trình độ mà khi cần các bác alo cho em đến xin 1 chân :bigsmile:

Chúc các bác an lành!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Chắn là một môn học thật là thú vị và để giải trí :bigsmile: thì càng tuyệt, dạo này em đang nghiên cứu về môn này. Cũng đã có chút kiến thức, nhưng các cụ bảo học phải đi đôi với "làm", mà làm cần phải có đủ chân cẳng thì mới vui :bigsmile: , chắc các bác cũng hiểu cái nỗi niềm này. Vậy bác nào có kinh nghiêm, tuyệt chiêu gì và quan trọng là có cái phần mềm đánh chắn thì shar cho em với, để em có thể nâng cao trình độ mà khi cần các bác alo cho em đến xin 1 chân :bigsmile:

Chúc các bác an lành!

Học và đánh chắn dễ hơn học cad nhiều , bạn chỉ cần nhớ mặt quân, biết cách ù, biết các cước sắc và thế là ù được thôi, chúc bạn thành công

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chắn là một môn học thật là thú vị và để giải trí :s_big: thì càng tuyệt, dạo này em đang nghiên cứu về môn này. Cũng đã có chút kiến thức, nhưng các cụ bảo học phải đi đôi với "làm", mà làm cần phải có đủ chân cẳng thì mới vui :cheers: , chắc các bác cũng hiểu cái nỗi niềm này. Vậy bác nào có kinh nghiêm, tuyệt chiêu gì và quan trọng là có cái phần mềm đánh chắn thì shar cho em với, để em có thể nâng cao trình độ mà khi cần các bác alo cho em đến xin 1 chân :s_big:

Chúc các bác an lành!

có phải Bác nói môn này ? 九萬 八索

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Học và đánh chắn dễ hơn học cad nhiều , bạn chỉ cần nhớ mặt quân, biết cách ù, biết các cước sắc và thế là ù được thôi, chúc bạn thành công

Hi`, mình cũng đang được anh em trong phòng chỉ bảo, dào tạo, về cơ bản là đã nhận được mặt quân, biết các cước sắc, nhưng để ngồi vào chiếu chiến đấu thì chưa thể có kinh nghiệm. Kinh nghiệm trong môn này của mình mới được khoảng 2 tuần, hiên tại sáng mình đi làm, tối đi học, nhưng khi đi học về mình vẫn ôn luyện thường xuyên mong có ngày tung hoành ngang dọc :cheers:

Các bác trong nghề là bậc cây đa, cây đề có nhưng chiêu, có những bài nào mong sự chỉ bảo của đàn anh đi trước.

Xin chân thành cảm ơn! :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Là dân kỹ thuật mà anh em có vẻ ko mau mẻ gì các môn này nhỉ!

hơi buồn,

Hôm ra nhà ông anh nhìn mấy ông chơi chắn,chơi xong 3 ông méo mặt,một ông ôm gần 20 củ về :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hôm ra nhà ông anh nhìn mấy ông chơi chắn,chơi xong 3 ông méo mặt,một ông ôm gần 20 củ về :bigsmile:

Môn này giống lisp ấy, có cảm giác là "một phần tất yếu của cuộc sống". Hình như đã có game rồi thì phải, nhưng các cụ nói " có thực mới vực được đạo". Cứ phải ù báo mới nên người được, trong game ù báo không cay mũi bằng ngồi đan quạt đâu.

Cước sắc thì muôn hình vạn trạng. Lối đánh thì phong lưu tiêu sái. Chỉ có thể thốt lên câu " tuyệt diệu"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hehe, chơi Chắn dĩ nhiên là dễ hơn học Cad rồi phải không các bác, em đang chơi Chắn trên tamtay.vn, có bác nào rảnh lên làm vài ván với em không ?????????????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chắn là một môn học thật là thú vị và để giải trí :rolleyes: thì càng tuyệt, dạo này em đang nghiên cứu về môn này. Cũng đã có chút kiến thức, nhưng các cụ bảo học phải đi đôi với "làm", mà làm cần phải có đủ chân cẳng thì mới vui :s_big: , chắc các bác cũng hiểu cái nỗi niềm này. Vậy bác nào có kinh nghiêm, tuyệt chiêu gì và quan trọng là có cái phần mềm đánh chắn thì shar cho em với, để em có thể nâng cao trình độ mà khi cần các bác alo cho em đến xin 1 chân :s_big:

Chúc các bác an lành!

He he.Sao các bác không chơi tổ tôm luôn đi.

"Làm trai biết đánh tổ tôm

Uống chè Mạn Hảo

Xem nôm Truyện kiều".

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chơi chắn trên tamtay.vn có một số luật hơi khác so với ở một số nơi, làm quen dần dần thì cũng thấy hay lắm

Được cái game giao giện đẹp nữa, nhìn thích mắt :X

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chơi chắn trên tamtay.vn có một số luật hơi khác so với ở một số nơi, làm quen dần dần thì cũng thấy hay lắm

Được cái game giao giện đẹp nữa, nhìn thích mắt :X

Đẹp nhưng mới chơi thì hơi khó nhìn :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chắn là một môn học thật là thú vị và để giải trí :cheers: thì càng tuyệt, dạo này em đang nghiên cứu về môn này. Cũng đã có chút kiến thức, nhưng các cụ bảo học phải đi đôi với "làm", mà làm cần phải có đủ chân cẳng thì mới vui :cheers: , chắc các bác cũng hiểu cái nỗi niềm này. Vậy bác nào có kinh nghiêm, tuyệt chiêu gì và quan trọng là có cái phần mềm đánh chắn thì shar cho em với, để em có thể nâng cao trình độ mà khi cần các bác alo cho em đến xin 1 chân :cheers:

Chúc các bác an lành!

Đây là phần mềm đánh chắn offline. Cố gắng luyện tập bạn nhé, làm sao phải đạt được cước " Thông, chì, chíu, địa, 4 tôm, 4 thiên khai, thập thành, kính tứ chi " thì mới thành tài được.

http://myfreefilehosting.com/f/73c3602eb4_1.98MB

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo