Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Thangcowasu

hỏi crack cs4 trong Win7

Các bài được khuyến nghị

Chào các bác, em sài Win7, em cài cs4 nhưng khi crack thì không thể copy file patch từ đĩa CD vào máy được, em đã thử copy file này vào UBS sau đó copy từ UBS vào máy nhưng khi nhét UBS vào máy, vừa nhìn thấy file này là nó tự biến mất, em đã thử tắt hết các chương trình diệt virus nhưng vẫn không được, hình như Win7 tự mặc định xoá dạng file này. Có bác nào biết tắt chế độ tự động xoá file patch của Win7 không giúp em với. Thanks so much!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Tôi ko biết các bác dùng PS4 thế nào nhưng riêng tôi thấy nó bất tiện hơn PS3

Sao bác ko dùng PS3??? Win7 chay rất tốt PS3 nhưng PS4 thì i ạch lắm....!

CS4 thì chạy mượt hơn CS3 trên XP, nhưng với Win7 thì lại ngược lại.

Về tổng quan thì CS4 cải thiện giao diện khiến chương trình tương tác với người dùng tốt hơn. nhưng một số tính năng khá quan trọng có trong CS3 thì lên CS4 lại đòi hỏi máy có cấu hình đồ họa tốt, không có card đồ họa rời là nó không chơi. Có lẽ Adobe đã nâng cấp những tính năng này lên cao hơn, đòi hỏi cấu hình đồ họa tốt hơn mới xài đc trong CS4.

Nói túm lại là mình thấy CS3 vẫn ổn lắm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh e trong diễn đàn cho mình hỏi vấn đề nhỏ này nhé:

Khi minh dow ban adobe photoshop cs4 về ,khi cài nó cứ bắt phải tắt adobeupdate manager,mình dã thử dùng taskmanagẻ tăts thằng adobe update kia nhưng không được ,mọi người cho mình cách giải quyết vụ này cái

Mình cảm ơn mọi người trước nhé,nếu ai co link hay bản cài nào hay thi cho mình với nhé,khoái món này lắm mà chưa cài được ,Tức quá :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chào các bác, em sài Win7, em cài cs4 nhưng khi crack thì không thể copy file patch từ đĩa CD vào máy được, em đã thử copy file này vào UBS sau đó copy từ UBS vào máy nhưng khi nhét UBS vào máy, vừa nhìn thấy file này là nó tự biến mất, em đã thử tắt hết các chương trình diệt virus nhưng vẫn không được, hình như Win7 tự mặc định xoá dạng file này. Có bác nào biết tắt chế độ tự động xoá file patch của Win7 không giúp em với. Thanks so much!

Bác dùng key ay !!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo