Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
boozyer

FPT ARENA Halloween 2009 | BRINGIN' THE THRILLER BACK

Các bài được khuyến nghị

Tình hình là vẫn nói tiếp truyền thống mọi năm, năm nay trường mình lại tổ chức HALLOWEEN, mời các bạn đến tham dự để tận hưởng sự khác biệt...

FPT ARENA HALLOWEEN 2009 sẽ diễn ra tại Công Viên Hồ Tây từ 19h -> 21h ngày 31/10. Với rất nhiều điều mới lạ.

Đến với HALLOWEEN năm nay các bạn sẽ được thưởng thức những màn biểu diễn hoành tráng và đậm chất FPT ARENA. :">

- Vở nhạc kịch " Diêm Cu ngủ trong rừng" sẽ mang lại những cảm giác và cảm xúc mới lạ chưa từng có tại bất kỳ lẽ hội HALLOWEEN nào bạn đã từng tham gia.

- "BRINGIN' THE THRILLER BACK" - màn nhẩy múa tái hiện buổi biểu tình của ma quy đòi Michael Jackson xuống địa ngục.

- Cháy cùng rock show của CUỘC SỐNG BAND & CEMRETIC

- Và đặc biệt là tham gia vào cuộc thi DEVIL COUPER & DEVIL TEAM với những chiến lợi phẩm vô cùng hấp dẫn

+ 1.000.000 VND cho nhóm hóa trang ấn tượng nhất

+ 500.000 VND cho đôi hóa trang ấn tượng nhất

+ 21 vé vui chơi tất cả các trò tại công viên Hồ Tây cho TEAM/COUPER ấn nhưng (không cứng) như tượng!

+ 21 vé vui chơi tất cả các trò tại công viên Hồ Tây cho TEAM/COUPER được khán giả yêu thích nhất.

Tại sao lại không thử sáng tạo ra những bộ phục trang quái nhất, điên rồ nhất để lấy về những chiến lợi phẩm hấp dẫn kia?

Không khí chuẩn bị Halloween tại FPT ARENA

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

mình thích mấy màn nhảy múa của Micheal Jackson lắm. Có bạn nhảy giống Micheal trong vụ Home coming ý, bạn ấy có tham gia ko? Vụ kia ko đi được, nhất định vụ này phải đi để chiêm ngưỡng mới được :D :D :tongue2: :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
E đang có 1 vé ồi đây....tuyển zai tơ chưa vợ đi cùng e nhá.....nhớ kĩ (chưa vợ nhá)

Ơ HƠ ! ĐÚNG " CHAI" chưa vợ đây này , còn gin lắm muốn đi cung bạn có cho không ? :tongue2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mình thích mấy màn nhảy múa của Micheal Jackson lắm. Có bạn nhảy giống Micheal trong vụ Home coming ý, bạn ấy có tham gia ko? Vụ kia ko đi được, nhất định vụ này phải đi để chiêm ngưỡng mới được biggrin.gif wub.gif rolleyes.gif biggrin.gif

Lần này là cả 1 phi đội :tongue2:>-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tình hình là vẫn nói tiếp truyền thống mọi năm, năm nay trường mình lại tổ chức HALLOWEEN, mời các bạn đến tham dự để tận hưởng sự khác biệt...

FPT ARENA HALLOWEEN 2009 sẽ diễn ra tại Công Viên Hồ Tây từ 19h -> 21h ngày 31/10. Với rất nhiều điều mới lạ.

Đến với HALLOWEEN năm nay các bạn sẽ được thưởng thức những màn biểu diễn hoành tráng và đậm chất FPT ARENA. :">

Tình hình là vẫn nối tiếp truyền thống mọi năm....

Tình hình là giá vé bao nhiêu bác ơi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo