Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
ngatran831

Hướng Dẫn Tham Gia Cuộc Thi Cám Ơn Yêu Thương Của Lg

Các bài được khuyến nghị

Em mới xem clip Cảm ơn yêu thương của LG xong, thích có cảm hứng tham gia cuộc thi ghê các bác ạ :D :D, cơ mà chưa rõ cách tham gia ntn, forum mình có bác nào cũng tham gia săn giải giống em không, chỉ giáo em phát ợ..gợi ý cho em ý tưởng nữa thì càng đa tạ ạ =)). Link đây ợ: lg20nam.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mình nhìn thấy cách tham dự cũng dễ mà thớt, cứ việc chọn thể loại bài thi, rồi up ảnh lên, viết lời cảm ơn là xong rùi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình đang có ý tưởng làm video thiệt độc, kể về 1 thằng bé nghịch ngợm vì tưởng k ai thương nó, sau nó nhận ra là gia đình luôn yêu thương nó mà nó không biết….cần camera, editor và diễn viên.. Bác nào hợp tác k nè ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Wào, LG ở VN đc 20 năm rồi à @@, nhà mình cũng fan LG, đồ điện tử toàn xài hãng này =)). Thanks thớt đã share cuộc thi nhé, để thiết kế 1 tấm thiệp cảm ơn thiệt đẹp mới được.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thấy giải thưởng cuộc thi này thích nhỉ ^^, lập team săn giải rồi sao mà chia giải đây mấy cụ =)). Nói chứ thấy chương trình này của LG khá ý nghĩa, sẽ ủng hộ ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mọi người góp ý cho em tý về bài thi này nha "Đôi ta thường có những cãi vả , những lúc giận hờn , nhưng tình yêu anh vẫn dành cho em sẽ mãi tồn tại theo thời gian" mới làm up lên hihihi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:) Các bác muốn đoạt giải tham khảo 1 số tiêu chi này nha: + Bài dự thi sáng tạo + Bài dự thi đầu tư công phu + Bài dự thi có thông điệp ý nghĩa + Bài dự thi có hình ảnh ấn tượng + Bài dự thi có cách thể hiện hài hước

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo