Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
tuanvnvt1

Giúp Mình Cài Cad Trên Win 10 !

Các bài được khuyến nghị

Tình hình là mình tí ta tí tởn cài win 10 nhưng sau khi tỉnh táo thì giờ mình ko biết cài cad thế nào đây,lỗi tùm lum tá lả,thật dại dột quá đi mà,có bác nào giúp mình cài cad trên cái win 10 này ko ạ?cad nào cũng được ạ,miễn sao có cad để em xài.

Tiện thể cho em hỏi bác nào biết trả lời hộ em cái win 10 này có cài solidworks được ko ạ,nếu được em cài trước rồi kiếm crack sau có được ko ạ,có giống như crack ngay sau khi cài ko ? em đang rất tê tái đây vì cả đêm ko cài được cái nào,cả cad và solid ,hix !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mình cài linh tinh xèng lên mà ko được nên chả nhớ cái nào lại cái nào nữa,win 10 vẫn cài được cad phải ko bạn?

Bạn có thể cho mình xin link cad của bạn +crack ko?

Solid thì sao có cài được ko,ai biết ko chỉ giáo mình với?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cad 10 có nhiều nguồn mà, cứ mấy kq trên cùng sau khi google mà tải về full czak. lỗi duy nhât mình gặp là win 10 ko có net.frame 3.5 nên cần phải fix, bạn vào đây 

http://thuthuat.taimienphi.vn/kich-hoat-net-framework-35-tren-windows-10-4761n.aspx

hoặc

http://forum.bkav.com.vn/forum/bkav-other/kinh-nghiem-thu-thuat/82478-cai-net-framework-3-5-cho-windows-8-khong-can-ket-noi-internet

xog là cài ok

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:D :D :D

Mình cài linh tinh xèng lên mà ko được nên chả nhớ cái nào lại cái nào nữa,win 10 vẫn cài được cad phải ko bạn?

Bạn có thể cho mình xin link cad của bạn +crack ko?

Solid thì sao có cài được ko,ai biết ko chỉ giáo mình với?

Có cần thiết phải vòng vo như thế này không nhỉ?

Có thể 2 lúa làm được nhưng bạn thì không, vậy có cách đây:

Cách 3: Giả lập xp xong cài cad 2000.

https://my.vmware.com/web/vmware/downloads

:D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

các phiên bản cad cài bìn thường hết mà . bạn coi lại bản window có đầy đủ netfame chưa nhé và coi lại phần mềm khác cài vô

cuối cùng cài lại win 10 bản khác và cài cad lại

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn ns xem cái lỗi mà bạn gặp là gj và ntn thì ms giúp đc chứ, mình dân xd cũng dùng Win 10 pro thấy ngon lành đẹp khỏi chê luôn

nó báo In most cases, the new serial number will not be displayed until you close the program and restart the program with Administrator rights bạn ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình cũng bi trường hợp như thế này, các bác qua lại xin giúp đỡ

- Máy laptop của em win 1064bit, cài cad 2010 ...2017 vẫn ok, tuy nhiên nó nặng  quá nên e ko thích muốn cài về Cad 2008 64 bit, sau khi cài xong cad 2008 64 bit thì lại không Crack được, ( không phải e ko biết crack đâu nhé), ( và các máy khác dùng để điền lấy thông tin crack đều là win7) cho nên em có nghi vấn như sau:

+ Máy thứ 2 để điền thông tin Crack để lấy file phải cài Cad 2008 32bit trên máy win10 32 bit có thể mới được ( em chưa có đk để test xem có phải như vậy không).

Có ai biết rõ xin giúp đỡ em ạ! Thanks!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình cài autocad 2012 - 64b  trên win 10 - 64b đến khi active mình mở file crack lên nó báo lỗi như hình, mình đã tắt hết diệt vi rut rồi, ae nào có cao kiến giúp mình ko?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình cũng bị lỗi không cài được các bản Autocad trên Windows 10 64 bit bản quyền.

Cài Autocad chạy Xf- autocad... máy báo lỗi có virus “Operation did not complete successfully because the file contains a virus or potentially unwanted software”

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay