Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
duonghung1210

Lỗi khi thoát cad2010??

Các bài được khuyến nghị

Mình đang sử dụng cad2010, những lần trước cài đặt và sử dụng không thấy vấn đề gì, vẫn bộ cài đó hôm nay mang sang máy khác thì gặp lỗi: khi thoát khỏi cad hiện nên thông báo lỗi như hình dưới:

có bác nào biết cách khắc phục không, lỗi này không ảnh hưởng đến quá trình làm nhưng lần nào xong việc cũng bị báo lỗi kiểu này khó chịu quá! :cheers: :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình đang sử dụng cad2010, những lần trước cài đặt và sử dụng không thấy vấn đề gì, vẫn bộ cài đó hôm nay mang sang máy khác thì gặp lỗi: khi thoát khỏi cad hiện nên thông báo lỗi như hình dưới:

có bác nào biết cách khắc phục không, lỗi này không ảnh hưởng đến quá trình làm nhưng lần nào xong việc cũng bị báo lỗi kiểu này khó chịu quá! :cheers: :cheers:

Không biết lỗi của bạn có phải là loại lỗi mà mình cũng gặp không.

Mình có một số bạn vẽ của người bạn, cứ mỗi lần mở được files cad đó lên thì bị báo lỗi

Sau đó ACAD đi luôn.

Khi mở các bản vẽ của mình thì chẳng sao cả.

ACE nào biết xin chỉ giúp.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Không biết lỗi của bạn có phải là loại lỗi mà mình cũng gặp không.

Mình có một số bạn vẽ của người bạn, cứ mỗi lần mở được files cad đó lên thì bị báo lỗi

Sau đó ACAD đi luôn.

Khi mở các bản vẽ của mình thì chẳng sao cả.

ACE nào biết xin chỉ giúp.

Thứ nhất bạn nên cài lại WIN đi. Cái đó là do Win bị lỗi rồi cài lại CAD. Sau đó bạn tìm đẹn chỗ để những file mà bạn mở bị lỗi đó xoá file cad. dmp và file cad.err nữa là được. Các này ngày trước mình rất hay bị nênmình toàn làm vậy là OK .

Chúc bạn thành công

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thứ nhất bạn nên cài lại WIN đi. Cái đó là do Win bị lỗi rồi cài lại CAD. Sau đó bạn tìm đẹn chỗ để những file mà bạn mở bị lỗi đó xoá file cad. dmp và file cad.err nữa là được. Các này ngày trước mình rất hay bị nênmình toàn làm vậy là OK .

Chúc bạn thành công

hix, nếu phải cài lại win thì nói làm jf, có cách khác không các bác!!! :undecided: :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hix, nếu phải cài lại win thì nói làm jf, có cách khác không các bác!!! :undecided: :undecided:

Nói thiệt là không có cách khác đâu. Tại win nó bị lỗi, cad cũng bị lỗi. Nói đơn giàn là có 1 file *.dll mà cad dùng của win thì nó lại bị lỗi nên nó mới bị như vậy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo