Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Vạn Vô Thường

Ý Tưởng Mới

Các bài được khuyến nghị

Kính Chào tất cả các anh chị,

Em là Thành viên Mới, gọi là mới chứ cũng tham gia được mấy tháng rôi, có điều chưa có đóng góp gì cho diễn đàn cả, hiện tại đang thất nghiệp, đang tìm việc và sau một thời gian tìm việc em đột nhiên nghĩ ra một ý tưởng, em đã thử tìm kiếm việc làm với từ khóa " việc làm lập trình module cho autocad " và không tìm kiếm được bất kỳ công việc nào như thế, mong muốn tìm một công ty nào đó ở việt nam làm về lĩnh vực lập trình các module hỗ trợ cho việc sử dụng autocad như là lisp , vba , hay .net gì đó đại loại là lập trình bất kỳ cái gì trên nền cad, mà không tìm ra được công ty nào, nên ý tưởng của em là: các anh chị nào giỏi về món này và đủ khả năng hãy mạnh dạn thành lập một công ty nhận lập trình hỗ trợ cho autocad, để em xin vào làm việc ạ !!! :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Ý tưởng của bạn cũng không có gì gọi là mới, nhưng sở dĩ bạn không thấy có công ty nào làm cái việc như bạn nói là vì không có công ty nào sống nổi với cái nghề lập trình lisp, vba, .net trên nền cad đâu bạn à!!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:D :D :D

Ý tưởng này bn nên đăng ở các diễn đàn ... khởi nghiệp. Nhưng tốt nhất là bn nên làm theo cách của ... Mark Zuckerberg

Thay vì khoe lên đây.

:D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo