Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Chúc mừng sinh nhật,

Các bài được khuyến nghị

Chúc mừng sinh nhật các anh chị:

20 thành viên có sinh nhật hôm nay

chitruy(23), truongtdc9(30), letuan101083(27), phatckm03(27), van_syle82(28), bonba_xd(27), Maingochagtvt(25), nguyendangdien(22), le duy bac(36), prodrawing(28), linha7gtvt(23), anhtuanbavi_91(23), tranhieule86(24), Nguyenngocduc1010(37), Luckyht(24), UnIn1010(23), vlinh9999(23), nguyenvanduyhoa(24), boyhanam1010_91(19), HOSYTRI(26)

Chúc các anh chị một ngày sinh nhật vui vẻ và có nhiều kỷ niệm đẹp trong ngày đại lễ ngàn năm có một.

Người dân xếp hàng trên các tuyến phố lúc 6h30 sáng đón xem diễu binh lớn nhất lịch sử tại Ba Đình

. Ảnh: Quang Xuân.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Hôm nay ngày 14 tháng 10 năm 2010

Xin chúc mừng sinh nhật anh duongsatdn, các bác miraie, vanmoi2002, luyenthanh82, son.dilec, nmthai/

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc và sức khoẻ.

Chúc anh duongsatdn ngày càng thăng tiến trong công việc.

Anh duongsatdn ơi. Có những lúc Tue_NV có việc riêng, nên có những buổi gặp mặt không tham dự được. Mong anh thông cảm nhé. Chúc anh mọi điều tốt lành nhất.

:cheers: :cheers: :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm nay ngày 14 tháng 10 năm 2010

Xin chúc mừng sinh nhật anh duongsatdn, các bác miraie, vanmoi2002, luyenthanh82, son.dilec, nmthai/ vui khoẻ và vạn sự tốt lành trong cuộc sống!

Hình như em nghe tiếng lành đồn xa, sao không thấy bác tổ chức khao làng? Bác yên tâm đi nếu thiếu thể nào anh Tuệ cũng tài trợ cho mà xem.

http://www.tienphong.vn/thoi-su/502687/du-...-doi-chung.html

Chỉnh sửa theo duongsatdn
Sửa chút đỉnh! (-: bạn nhé!
  • Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sao ko thấy chúc mừng sn của mình ta :cheers: , anh duongsatdn hôm nay trốn lính ah?? :cheers: :cheers:

Chúc mừng SN các bạn miraie, vanmoi2002, luyenthanh82, son.dilec, nmthai.

Đồng chúc mừng SN bạn baggiotung. Tình cờ mình cũng biết được ngày SN của bạn, nhưng do bạn không thật thà "khai báo" lúc đăng ký thành viên nên ... :cheers: Sáng nay UCF với baggiotung, ngồi chờ mãi chả thấy tặng quà nên đi làm vậy!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng SN các bạn miraie, vanmoi2002, luyenthanh82, son.dilec, nmthai.

Đồng chúc mừng SN bạn baggiotung. Tình cờ mình cũng biết được ngày SN của bạn, nhưng do bạn không thật thà "khai báo" lúc đăng ký thành viên nên ... :cheers: Sáng nay UCF với baggiotung, ngồi chờ mãi chả thấy tặng quà nên đi làm vậy!

bây h biết rồi thì tổ chức rtc đi anh :cheers:

để e kêu gọi, hehe

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật

Chúc mừng các thành viên CadViet có ngày sinh nhật hôm nay: duongsatdn, miraie, vanmoi2002, luyenthanh82, son.dilec, nmthai. Chúc mọi người có sức khoẻ dồi dào và luôn gặp may mắn, chúc một ngày sinh nhật thật vui vẻ. zô :cheers: :cheers: :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật: duongsatdn, miraie, vanmoi2002, luyenthanh82, son.dilec, nmthai.

Chúc mọi người sinh nhật thật hoành tráng :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật : duongsatdn, miraie, vanmoi2002, luyenthanh82, son.dilec, nmthai, baggiotung...!

Chúc anh em đón mừng một sinh nhật thật vui vẻ, đầm ấm, hạnh phúc và tràn đầy thành công trong cuộc sống...

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sn: ph168xd(26), lone_lonely(24), hvnam9(40), mailanguoidensaukh(26)

Dạo này đồng chí ph168xd cũng lặn không sủi tăm nhỉ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm nay ngày 18 tháng 10 năm 2010

Xin chúc mừng sinh nhật bác Tran Van Hong, bạn nataca, bác thiep

Chúc các bác luôn dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt.

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ. Nâng ly nào :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin chúc mừng sinh nhật bác Tran Van Hong, bạn nataca, bác thiep

Chúc các bác vui vẻ, trẻ khoẻ, hạnh phúc và nhận được thật nhiều quá biếu!

Biếu anh Nacata chai rượu và lon bia gọi là của ít lòng nhiều

Chúc vợ anh luôn dồi dào sức khỏe, các cháu ngoan, học giỏi!

Mừng anh hai sáu tuổi

Mặt anh luôn hồng tươi

Dưới ánh nắng mặt trời

Mừng anh thêm tuổi mới!

Chúc anh được khoẻ re

Hồn nhiên giữa bạn bè!

Tâm hồn luôn tươi trẻ!

Em chỉ viết vài dòng

Tặng anh ngày sinh nhật

Em sợ dài lòng thòng

Chắc vợ anh giận mất!

Thơ em vốn không hay

Chỉ mong anh đón nhận!

Những lời chúc muộn mằn

Anh chớ có lăn tăn

Vì bị bà xã xạc

Chị là người gánh vác

Lo công việc gia đình

Ra đường thấy gái xinh

Anh ngoảnh đi chỗ khác

Về nhà anh rửa bát

Giúp vợ giặt áo quần

Lau sàn nhà quét sân

Chị xạc anh sao được?

@Anh Tuệ: Chúc anh mới được lên chức hôm 11-10-2009. Ba mẹ anh chắc vui lắm, emcũng rất vui anh a, cầu mong gia đình anh được mọi sự tốt lành, an khang thịnh vượng!

Mừng anh Tuệ tròn một năm lên chức

Em mong anh được thịnh vượng an khang

Chị Hà Anh giờ đang ở nơi đâu

Sao không về biếu quà mừng sinh nhật?

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm nay sinh nhựt anh Sơn két, chúc a Sơn thật vui vẻ và sớm hoàn thành các dự định của mình. :iluvyousmiley: :D

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bạn: ngayve324 (29), dovanlinh(25), thanhtranle(25), vaonghe(25), phamkyphuong(37), NGUYENQUANGMANH(28), kslethanh(20), thanhdat1915(20)

:undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bác :ithaihau(27), toanhd84(27), Lâm Tứ(41), peabbenire(36), manucr7love(26), mori.tuananh(24), bloody_cockle(21), anhtuan9.1080(21), HOANG GIA HAN(21), hieu_bass(20), duong_phuthanh88(23), phantoandn(25), hoanghaktxd(27), shooter0o0(23), Trantuananhcpxd(28)

không ngờ hôm nay sinh nhật của nhiều mem CADViet quá :D

Chúc các bác sinh nhật vui vẻ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ơ, hôm nay sinh nhật anh Tuệ ạ? Facebook không nhắc thì em cũng quên mất.

Topic này đã không được sử dụng từ tháng 1 năm 2011 rồi cơ đấy.

Rồi cũng có lúc quên mất sinh nhật của nhau, hoặc nhớ ra ... mà không dám chúc ...

Hoặc có những lúc những người quen thuộc này được thay thế bằng những người quen thuộc khác.

Sinh nhật anh Tuệ, lại chẳng biết chúc gì, thôi chắc em chúc anh Tuệ có nhiều thời gian để sống với những niềm vui và niềm đam mê riêng của mình nhé, như là học Tiếng Anh chẳng hạn!!! :rolleyes:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật chị SVB1608!

Chúc chị luôn vui khỏe, thành công thành đạt trong cuộc sống!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật chị SVB1608!

Chúc chị luôn vui khỏe, thành công thành đạt trong cuộc sống!

Mai mới đến ngày sinh nhật chị, nhưng em chúc mừng sinh nhật chị sớm. Mai em phải về tạm xa quê một thời gian rồi chị ạ!

Theo tâm nguyện của nhà em, em sẽ đưa hai cháu nhỏ về quê nội, để hai cháu được gần gũi với ông bà nội, và tận hưởng không khí trong lành, êm ả của rừng núi Tây Bắc; nơi nhà em đã được sinh ra, lớn lên và có nhiều kỷ niệm êm đẹp thời thơ ấu đã vĩnh viễn đi qua, không bao giờ trở lại…

Mới ngày nào cùng vui giải đố với chị và anh Tuệ mà đã 3 năm trời trôi qua, nhanh quá chị nhỉ?

Thời gian dẫu có đi qua nhưng những kỉ niệm vẫn còn sống mãi .........

Chúc mừng sinh nhật em svba 16/08/2012

Chúc em luôn khoẻ, thành đạt và hạnh phúc thật nhiều.................

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Happy Birthday :v

Công ty tổ chức sinh nhật cho thiếu nhi Kool Style - nhà sáng lập thương hiệu bong bóng nghệ thuật.

Website: http://saigonkids.net
Cửa hàng : 49 Đặng Văn Ngữ, P14, Quận Phú Nhuận, TP.HCM
Điện Thoại : 08.668.00401
Hotline : 0902 668135 Mr Tình

tổ chức sinh nhật saigonkids.net

Các sản phẩm của chúng tôi gồm có:
- Cung cấp chú rồi lùn cho các sự kiện sinh nhật, chương trình thiếu nhi, hội chợ, triển lãm.
- Cung cấp chú hề tạo hình bong bóng nghệ thuật làm quà tặng cho các bé trong tiệc sinh nhật, party, trung thu . .
Chuyên cung cấp bong bóng cho các nhà hàng tiệc cưới , khách sạn , hội nghị (chúng tôi nhận giao hàng tận nơi với giá cả hợp lý )
- Quản lý câu lạc bộ bong bóng nghệ thuật (Balloon Twisting ) Việt Nam
- Nhận cung cấp sản phẩm bong bóng dùng để tạo hình(balloon twisting ) cho các thành viên trong câu lạc bộ với giá cả ưu đãi
- Trang trí tiệc bằng bong bóng nghệ thuật Hàn Quốc.
- Phân phối các sản phẩm trang trí dành cho party
- Tổ chức các chương trình sinh nhật trọn gói dành cho thiếu nhi.
- Thiết kế và trang trí bằng bong bóng cho các hội chợ , hội nghị và các sự kiện khác.
- Chuyên nghiệp trong lĩnh vực trang trí CƯỚI và thiết kế bong bóng cho ngày cưới.
- Tư vấn và tổ chức đám cưới trọn gói .
- Trang trí đại sảnh , tiền sảnh cho các tòa nhà , khách sạn theo mùa : Noel , tết Nguyên Đán….
- Phân phối sỉ và lẻ các sản phẩm quà tặng sáng tạo
- to chuc sinh nhat saigonkids.net

Cung cấp chú hề tạo hình bong bóng nghệ thuật làm quà tặng cho các bé trong các buổi tiệc sinh nhật, thôi nôi, chương trình thiếu nhi, tết thiếu nhi tết trung thu. . . Các bé sẽ có những phần quà ngộ nghĩnh đầy màu sắc để mang về khoe với mọi người

Cung cấp chú hề tổ chức trò chơi kiêm MC

Các chú rối lùn như Mikey, Donal, gấu Pooh, . . . sẽ đứng trước cổng tặng những món quà cho bé như nón sinh nhật dễ thương hoặc những phần quà như kẹo, đồ chơi . . . các chú rối sẽ cùng vui chơi và chụp hình chung với các bé để lưu giữ lại những khoảnh khắc đáng nhớ nhất.

Ảo Thuật Gia Tài Năng

Nhà ảo thuật gia kỳ bí của chúng ta sẽ biểu diễn những tiết mục ảo thuật vô cùng hấp dẫn như biến ra bông hoa, **** bồ câu, điều khiển chiếc ghế bay lơ lửng trên không . . . Đặc biệt các bé nhà mình sẽ thành ảo thuật gia nhí lên sân khấu cùng biểu diễn ảo thuật với ảo thuật gia các bạn bè của bé và quý phụ huynh ở bên dưới sẽ phải ngạc nhiên với tài biểu diễn ảo thuật của bé nhà mình đó!

Vẽ Mặt Nghệ Thuật

Các bé sẽ được trang trí trên khuôn mặt đáng yêu của mình những bông hoa, con vật ngộ nghĩnh. Hoặc các bé có thể chọn để hòa trang khuôn mặt thành chú hổ hung ác, chú thỏ dễ thương, siêu nhân, người nhện . . . dưới bàn tay khéo léo của nghệ sỹ Face Painting bé nhà mình sẽ có cả một cuốn catalog hình ảnh để tha hồ hóa trang thành những nhân vật mình yêu thích nhé !

Quà Tặng Bong Bóng Nghệ Thuật

Chú hề bong bóng nghệ thuật sẽ tạo hình ngộ nghĩnh từ những trái bong bóng như Đôremon, báo hồng, bông hoa, con khủng long . . . để tặng cho các bé tham gia buổi tiệc. Trước khi vào bữa tiệc bé nào nhà mình cũng đều có những món quà bong bóng hết sức ngộ nghĩnh. Đặc biệt bé nào thằng cuộc trong trò chơi do chú hề quản trò tổ chức sẽ được tặng những món quà bong bóng đẹp nhất nhé !!

Bong bóng Trang trí tiệc cưới

Tiệc cưới của bạn sẽ đầy màu sắc với tác phẩm bong bóng nghệ thuật như cổng bong bóng, trang trí bàn ký tên bằng bong bóng, trang trí đường dẫn lên sân khấu bằng những trụ bong bóng, trang trí sân khấu bong bóng thật hoành tráng. Bạn có thể tự hào khoe với bạn bè của mình về một đám cưới đầy màu sắc theo phong cách của riêng bạn.

Bong bóng Trang trí sinh nhật

Một bữa tiệc sinh nhật thật hoành tráng với một sân khấu bong bóng, một bàn quà được trang trí thật bắt mắt với những tác phẩm bong bóng nghệ thuật, một chiếc cổng xinh xắn được làm từ bàn tay của các chuyên gia trang trí của Kool Style. Bé yêu và các bạn nhỏ tham dự buổi tiệc sẽ luôn nhớ mãi về một buổi tiệc sinh nhật tràn ngập bong bóng .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay