Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Chúc mừng sinh nhật,

Các bài được khuyến nghị

HAPPY BIRTH DAY ADDCOM

:cheers: Chúc mừng sinh nhật bạn addcom!

Chú bạn vui vẻ và nhiệt huyết cùng Cadviet. Mong rằng Cadviet sẽ là nơi lý tưởng để bạn học hỏi, giao lưu trau dồi kiến thức và giúp đỡ lẫn nhau!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

HAPPY BIRTH DAY ADDCOM

:cheers: Chúc mừng sinh nhật bạn addcom!

Chú bạn vui vẻ và nhiệt huyết cùng Cadviet. Mong rằng Cadviet sẽ là nơi lý tưởng để bạn học hỏi, giao lưu trau dồi kiến thức và giúp đỡ lẫn nhau!

chúc bạn cầu gì được đó vui vẻ trẻ mãi !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật anh Snowman. Chúc anh sang tuổi mới thật nhiều niềm vui, hạnh phúc, thành công trên con đường sự nghiệp. Chúc mừng anh và gia đình đón chào thêm 1 thành viên mới_Snowman con :s_big: . Nhiều niềm vui đến cùng 1 lúc, đúng là đại hỷ đại hỷ. Nâng ly nào nâng ly nào :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

CHÚC MỪNG SINH NHẬT MAKHONGBIETNOI!

:cheers: Chúc bạn sinh nhật tràn đầy niềm vui, sức khỏe và gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống. Hy vọng makhongbietnoi cùng chung tay xây dựng cadviet.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

- Chúc pác Makhongbietnoi một ngày sinh nhật mọi sự như ý, tỉ sự như mơ, triệu triệu bất ngờ, không chờ cũng đến!

Quan trọng nhất là vui vẻ thoãi mái pác nhé :cheers:

Hihihi Cadviet đúng là "ghê gớm" thiệt, người "đương thời" bị thu hút thì không nói đi, đến cả người "hết thời" cũng không được tha hihihihi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Haha. bác lại quá lời rồi, tôi vẫn còn sống :s_big: mà!

Ban đầu tôi tham gia Cadviet chỉ là do tìm kiếm thông tin trên mạng; không ngờ càng tham gia càng thấy Cadviet hữu ích cho công việc rất nhiều.

Cảm ơn tất cả các thành viên cũng như ban quản trị Cadviet.com. :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

CHÚC MỪNG SINH NHẬT MAKHONGBIETNOI!

:cheers: Chúc bạn sinh nhật tràn đầy niềm vui, sức khỏe và gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống. Hy vọng makhongbietnoi cùng chung tay xây dựng cadviet.

Ma đã biết nói rồi chúc ma hay ăn chóng ...đói nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Dạo này có nhiều CON MA ở CADViet sinh nhật quá nhỉ? :s_big: , chúc mừng sinh nhật! :cheers:

Theo mình nhớ CADViet giờ có vài con ma: Theghost, ghost8.3, conmasitinh, makhongbietnoi ....còn ma nào nữa ko nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Dạo này có nhiều CON MA ở CADViet sinh nhật quá nhỉ? :s_big: , chúc mừng sinh nhật! :cheers:

Theo mình nhớ CADViet giờ có vài con ma: Theghost, ghost8.3, conmasitinh, makhongbietnoi ....còn ma nào nữa ko nhỉ?

Chúc mừng sinh nhật bác ma không biết nói (nhưng măm khỏe, và nhậu cũng phẻ)

Chúc bác sớm lìa cõi .... âm để về với anh em Cadviet cho nó thêm phần sinh.... khí.

@ GP14: còn có con ma nghiện bia lạnh chết ngu nữa bác ơi. Bao giờ sinh nhật nó ta.

( mà tại sao lại không phải là sinh "nguyệt" nhỉ, tôi thấy nhiều bạn ra đời vào buổi đêm lắm mà, lại nữa, nguyệt còn có nghĩa là tháng , mà Cadviet bây giờ hơi bị đông, nên ghép các bác sinh cùng tháng vào làm một phát cho nó đỡ phải gõ các bác nhẩy, nghĩa là mỗi thánh ta chỉ phải gõ một lần mà không ai bị sót cả)

Hê hê, CHÚC MỪNG SINH ...... NGUYỆT đê...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:cheers: HAPPY BIRTH DAY CHITRUY :s_big:

Chúc bạn sinh nhật vui vẻ, tràn đầy hạnh phúc và luôn thành công trong cuộc sống!

Hãy cùng chung tay xây dựng cadviet bạn nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu đến ngay hôm nay nhìn vào bảng sinh nhật mà Cadviet thống kê rồi chúc mừng thi e chỉ là thấy rồi chúc mừng thôi.

Tại sao bạn không thử tìm hiểu ngày mai ai sinh nhật nhỉ. He he he. Vậy mới khó và mới thấy sự quan tâm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu đến ngay hôm nay nhìn vào bảng sinh nhật mà Cadviet thống kê rồi chúc mừng thi e chỉ là thấy rồi chúc mừng thôi.

Tại sao bạn không thử tìm hiểu ngày mai ai sinh nhật nhỉ. He he he. Vậy mới khó và mới thấy sự quan tâm.

Chúc Mừng Sinh Nhật Anh Duongsatdn

Chúc anh luôn luôn mạnh khỏe - luôn luôn thành công - luôn luôn hạnh phúc cùng bà xã và hai công chúa nhé

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cảm ơn bạn nhiều!

Ấy ấy, đừng tiết lộ vụ 2 công chúa nhá! Hà hà...

Chúc mừng sinh nhật bác Duongsatdn,

Chúc bác vui vẻ, mạnh khỏe và chóng có thằng cu.

Hi hi, bác không chê thì xin bác một suất sui nha ????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ây ây. Chúc mừng anh Đường sắt Đỗ Tiến Minh nhé.Chúc bác đông vợ nhiều con.Công việc tiến tới. Tiền nhiều. Khỏe mạnh.Hehe. Quà của em đâu?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

CHÚC BÁC SINH NHẬT TRÀN ĐẦY NIỀM VUI, TẤN TÀI TẤN LỘC VÀ TRÀN ĐẦY SỨC KHỎE ĐỂ DÀN DỰNG CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE MIỀN TRUNG CHO HOÀNH TRÁNG BÁC NHÁ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trường ca: Làng CADViet

duongsatdn lại khoái bẻ ghi----------------------------------------(Khoảng cách giữa hai dòng text khi dùng lệnh DT)

Giữa hai dòng text trong khi chạy tầu.

Chúc bạn duongsatdn chóng có thằng cu để được nhìn thấy hình bóng ngày xưa của mình! Hai ... ba ... cố lên! Hai ... ba ... cố lên! Hai ... ba ... cố lên!

CHÚC BÁC SINH NHẬT TRÀN ĐẦY NIỀM VUI, TẤN TÀI TẤN LỘC VÀ TRÀN ĐẦY SỨC KHỎE ĐỂ DÀN DỰNG CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE MIỀN TRUNG CHO HOÀNH TRÁNG BÁC NHÁ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật anh Minh!!!Chúc mọi hoài bảo của anh thành hiện thực và luôn giữ được lửa nhiệt tình với mọi người. :leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc bạn duongsatdn chóng có thằng cu để được nhìn thấy hình bóng ngày xưa của mình! Hai ... ba ... cố lên! Hai ... ba ... cố lên! Hai ... ba ... cố lên!

"Dù gái hay trai chỉ hai là đủ" các pác không nên "xúi" pác Đường Sắt vi phạm "pháp luật" như thế chứ :angry: .

E hèm dạ nhân dịp sinh nhật pác Đường Sắt thân chúc pác thêm một tuổi mới với nhiều niềm vui mới, nhiều khám phá và thành công trên con đường công danh. Chúc cho vợ chồng pác mãi luôn như thuỡ ban đầu, chúc cho 2 cô công chúa nhỏ luôn ngoan ngoãn vâng lời ba mẹ, và còn nhiều nhiều nữa những điều tốt lành sẽ đến... :s_dead:

Happy đã hòa tất cả những lời chúc đó vào trong ly nước này, chúc pác ngon miệng :leluoi:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
"Dù gái hay trai chỉ hai là đủ" các pác không nên "xúi" pác Đường Sắt vi phạm "pháp luật" như thế chứ :s_dead: .

Happy đã hòa tất cả những lời chúc đó vào trong ly nước này, chúc pác ngon miệng :leluoi:

Hê hê, Happyfeet làm bạn với bác Ji được rồi.

Mừng sinh nhật gì mà toàn cho uống nước màu không hà, lại còn toàn đá cục tổ chảng nữa chứ. Chẹp chẹp, ngon mà không bổ ....... chửng. Rẻ thì chắc là nhất rồi hê hê.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chúc bác Đường Sắt vui vẻ trẻ mãi cho đến đầu bạc và vạn sự như ý! em thấy khối người mong đẻ con gái mà không được đấy!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm nay ngày 22-10 là sinh nhật của một người bạn lớn tuổi mà Happy rất quý mến và kính trọng. Một người bạn luôn quan tâm, giúp đỡ, chia sẽ mọi buồn vui của Happy. Luôn gửi tới Happy một lời chúc vui nhiều cả ngày vào mỗi sáng. Happy muốn gửi tới người bạn phương xa ngàn lời chúc tốt đẹp, triệu sự may mắn, tỷ tỷ niềm vui......... và cả lời chúc mà người bạn này hay chúc mọi người nữa:" Chúc pác Hiếu hay ăn chóng đói" -_- .

Tặng pác một bó hoa để............ pác tặng cho bố mẹ pác, những người không chỉ cho Happy mà còn nhiều người nữa một niềm vui vì được quen pác.

Tặng pác một nhành hồng để.............. pác tặng cho bà xã, một người đã hết lòng chăm sóc cho "người bạn phương xa của Happy" :o

Một chiếc bánh sinh nhật để pác........... tặng cho các em, chung vui ngày vui với bố :cheers:

Tặng pác một nhà bánh để pác cùng chung vui với bạn bè -_-

Và một lời chúc cuối cùng là chúc pác đi đâu cũng nhận được những nụ cười :cheers: đi đâu cũng thấy niềm vui :cheers:

2814565628_a54a862fbe_m.jpg2282823929_95e7ba34ff_m.jpg1106120584_7686c792f6_m.jpg

HAPPY BIRTHDAY kSGIA :cheers: :cheers: :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay