Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
be_chanh

con vệ sinh đầu tiên

Các bài được khuyến nghị

các bác cho em ý kiến đi. chắc chắn còn nhiều điều cần sửa. nhưng không sao. con đầu tiên dựng 3d mà hì hì.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Khung tranh giống như một cái mụn. Xí giống thùng rác. Tủ tường hay là gương? Tủ tường đặt ở đó thì không hợp, gương thì quá tệ về vật liệu. Nguồn sáng không thật. Crop góc này bị cụt nhiều quá. :unsure: Tạm thời thế

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ôi ý kiến của bác thật chính xác. em sẽ sửa lại bản vẽ này. những cái quan trong em nghĩ nó nằm o trong tư tưởng cơ. bác như một người bạn, một người thầy, một người đồng chí của em. em thầm cảm ơn ông trời đã cho em được gặp và tiếp xúc với bác...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ôi ý kiến của bác thật chính xác. em sẽ sửa lại bản vẽ này. những cái quan trong em nghĩ nó nằm o trong tư tưởng cơ. bác như một người bạn, một người thầy, một người đồng chí của em. em thầm cảm ơn ông trời đã cho em được gặp và tiếp xúc với bác...

Khiếp Jikibo gì mà nịnh bác Bemove ghê thế.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:unsure: chú cứ quá nhời.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình vào đây dù mấy phút để đi ... thì cũng bị trầm cảm mất :) màu hơi bị... đơn điệu.Có thể thêm 500 "điểm nhấn" được chứ.Một mảng tường hay cái tủ màu vàng chẳng hạn sẽ khắc chế bớt :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình vào đây dù mấy phút để đi ... thì cũng bị trầm cảm mất :) màu hơi bị... đơn điệu.Có thể thêm 500 "điểm nhấn" được chứ.Một mảng tường hay cái tủ màu vàng chẳng hạn sẽ khắc chế bớt :bigsmile:

Điểm nhấn là miếng xà bông ở chỗ chậu rửa đó :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hờ hờ ... :) không có lẽ điểm nhấn là cái nút đỏ chót chòn chọt trên vòi hoa sen . Cùng đàn kiến bé tí ti đen sì đang bò dưới sàn .Soi mãi mới ra ... Có j sai sót mong bỏ quá

Cái bức này nên lấy sờ lô gần là “Jikibo's WC , the hidden charm” :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hieu cot ah`.pro do. mau sac dc nhung ma van thay the nao do .khong co cai j trong phong nay` goi la thiet ke ca.binh thuong khong phai kts cung lam sap dat dc ma.nhung van danh gia cao do

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
các bác cho em ý kiến đi. chắc chắn còn nhiều điều cần sửa. nhưng không sao. con đầu tiên dựng 3d mà hì hì.

Bác cho em đóng góp ý kiến nhé!Bác đặt cái bệ xí ở đấy cho trẻ con ngồi or người lớn ngồi vậy <_< -> đặt chỗ đấy quá chật ko ngồi được!Màu sắc của gạch hơi bị nhạt và quá đơn điệu không có gì làm điểm nhấn cho phòng vệ sinh cả!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo