Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
loilcvn

Nhờ giúp đỡ, có hậu tạ

Các bài được khuyến nghị

chả là em mới mua cái pc, loay hoay cài auto cad 2007 mấy hôm nay ko hiểu sao nó vẫn bị lỗi erro falta …., lỗi font… gọi cả thợ sửa vào rồi mà cũng ko cài đc cuối cùng nó cài cho cái cad 2010 nhưng dùng vẫn bị lỗi. thỉnh cầu bác nào rảnh cài giúp em với ạ, em xin hậu tạ 300k card or chuyển khoản. thanks các bác 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
42 phút trước, loilcvn đã nói:

chả là em mới mua cái pc, loay hoay cài auto cad 2007 mấy hôm nay ko hiểu sao nó vẫn bị lỗi erro falta …., lỗi font… gọi cả thợ sửa vào rồi mà cũng ko cài đc cuối cùng nó cài cho cái cad 2010 nhưng dùng vẫn bị lỗi. thỉnh cầu bác nào rảnh cài giúp em với ạ, em xin hậu tạ 300k card or chuyển khoản. thanks các bác 

Lâu lắm cadviet mới cho đăng bài, ^^.

Mình thấy hầu hết các lỗi cad đều do chưa xoá sạch sẽ, bạn tìm tool gỡ sạch autocad rồi cài lại xem

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
3 phút trước, Doan Nguyen Van đã nói:

Mình thấy hầu hết các lỗi cad đều do chưa xoá sạch sẽ, bạn tìm tool gỡ sạch autocad rồi cài lại xem

máy em mới tinh bác ơi. có gì đâu mà xoá :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
25 phút trước, Doan Nguyen Van đã nói:

Chắc do hậu Covid nên không ai viết thôi, chứ CV vẫn cho đăng bình thường mà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
7 phút trước, Doan Van Ha đã nói:

Chắc do hậu Covid nên không ai viết thôi, chứ CV vẫn cho đăng bình thường mà.

Chắc bác k để ý, cháu định viết mấy lần mà đều không có dòng nhập liệu, trả lời cũng không được... Hiện tại thì lại bình thường

• Like 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
1 giờ trước, loilcvn đã nói:

Bạn tải fond kỹ thuật về dùng là ok nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
2 giờ trước, loilcvn đã nói:

Bạn dùng win gì, nếu win 10 thì phải cài netframework 3.5 vào thì mới dùng được, và bạn xem bạn đã crack chưa?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
6 phút trước, dtdz19861 đã nói:

Bạn dùng win gì, nếu win 10 thì phải cài netframework 3.5 vào thì mới dùng được, và bạn xem bạn đã crack chưa?

em dùng win 10 bác ơi. em đã crack đầy đủ theo hướng dẫn rồi mà nó vẫn cứ lỗi. để em cài thử netframework 3.5 xem sao. 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
39 phút trước, loilcvn đã nói:

em dùng win 10 bác ơi. em đã crack đầy đủ theo hướng dẫn rồi mà nó vẫn cứ lỗi. để em cài thử netframework 3.5 xem sao. 

https://drive.google.com/file/d/1CJetERWtNXTzorVTI0Y-PnNSCd-LY41w/view?usp=sharing

Bạn dùng thử bộ cài autocad 2007 dùng cho win 10 của mình thử đi, mình dùng thấy OK.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
2 giờ trước, dtdz19861 đã nói:

Mình chia sẻ rồi đó bạn.

oài em tải bản của bác về nó vẫn lỗi y chang bác ạ. ko biết bị làm sao

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
2 giờ trước, loilcvn đã nói:

oài em tải bản của bác về nó vẫn lỗi y chang bác ạ. ko biết bị làm sao

https://gialaipc.com.vn/sua-loi-fatal-error-trong-autocad-2007-fix-loi-auto-cad/

Bạn tham khảo thử xem, nước cùng không được thì cài lại win thôi, mà chỉ chạy cad 2007 thì win 7 được rồi cài lên win 10 làm gì cho nó hay lỗi ra.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay