Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
letrinbd

9 phần mềm SEO đơn giản và miễn phí để cải thiện tức thì việc tiếp thị

Các bài được khuyến nghị

Bất cứ lúc nào tôi ước mong 1 dự án cải thiện ngôi nhà cho nơi mình ở, tôi sẽ làm việc sáng tạo và nhanh nhất lúc tôi với những công cụ phù hợp theo ý mình. Thật đáng sửng sốt là sự khác biệt mà một dụng cụ phải chăng mang thể tạo ra - và mất thêm thời gian để hoàn tất công việc mà không với 1 dụng cụ hữu ích.

Chuyển tiếp nhanh đến tiếp thị trực tuyến. khiến thế nào bạn sở hữu thể khiến cho việc sáng tạo hơn và tốc độ hơn mang SEO?

Nó khởi đầu sở hữu việc với các công cụ thích hợp.

Tôi đã thu thập 1 lượng dòng to những phương tiện SEO miễn phí rẻ nhất trên thị phần — những phương tiện mang rộng rãi cách thức sử dụng và đáp ứng một số nhu cầu chung. các phương tiện này chóng vánh, miễn phí và dễ tiêu dùng. Tôi hy vọng bạn sắm thấy một hoặc hai (hoặc 2 mươi) bạn có thể tiêu dùng rẻ, hôm nay.

Nếu bạn chưa biết SEO là gì có thể xem thêm tại đây.

1. Google PageSpeed Insights
kiểm tra tốc độ và khả năng dùng trang web của bạn trên phổ biến trang bị
Hạn chế: ko với

Nhập URL và phương tiện này sẽ rà soát thời kì vận chuyển và hiệu suất cho URL ấy trên máy tính để bàn và vật dụng di động. Sau đó, nó cho điểm hiệu suất trang web của bạn trong khoảng 0 - 100. Nó cho bạn biết chính xác tốc độ vận chuyển trang web theo các số liệu khác nhau và cũng đề nghị các khu vực cần cải thiện.

những tuyển lựa thay thế: Pingdom, WebPageTest và GTMetrix

2. Công cụ quản trị trang web của Ahrefs
Chạy rà soát kỹ thuật trang web của bạn
Giới hạn: 5.000 nguồn đầu tư thu thập thông tin cho mỗi Công trình mỗi tháng

Đăng ký công cụ quản trị trang web của Ahrefs, xác minh trang web của bạn và bạn sẽ có thể rà soát trang web của mình để sắm hơn 100 vấn đề khoa học SEO. dụng cụ này cũng đưa ra những gợi ý về phương pháp khắc phục chúng.

Sau khi chạy kiểm tra, nó cũng đề nghị các khu vực mà bạn mang thể cải thiện liên kết nội bộ của mình, điều này rất có ích trong việc nâng cao thứ hạng của bạn trong các công cụ kiếm tìm.

dụng cụ này cũng cho phép bạn xem thứ hạng trong khoảng khóa ko phải trả tiền tài trang web cũng như các người đang liên kết mang bạn.

chọn lựa thay thế: Screaming Frog (kiểm tra), Beam Us Up (kiểm tra)

3. Answer the Public
Hàng trăm ý tưởng từ khóa dựa trên 1 từ khóa

Hạn chế: hai kiếm tìm miễn phí mỗi ngày

Nhập bất kỳ từ khóa nào với can hệ và tư vấn Công khai sẽ phân phối 1 danh sách đồ sộ các thời cơ trong khoảng khóa dài, cùng sở hữu các nghi vấn rộng rãi được hỏi.

những tuyển lựa thay thế: KeywordTool.io, UberSuggest, Keyword Sheeter, Keyword Generator

4. Google Analytics
tất cả số liệu Con số web và thông báo chi tiết về tìm kiếm

Hạn chế: ko với ngừng cho việc tiêu dùng nó, nhưng các truy tìm đang gửi cho bạn lưu lượng truy tìm cập chẳng hề trả tiền sẽ bị ẩn

Rất sở hữu thể là công cụ phân tích miễn phí mạnh mẽ nhất hiện mang, Google Analytics theo dõi hơi phổ biến lưu lượng truy cập mà bạn mang thể hình dong trên trang web của mình — nó tới từ đâu, trang nào đang nhận nó, v.v.

mặc dù nó không hoàn toàn dành cho SEO, nhưng nó vẫn là một phương tiện hữu ích để theo dõi xem bạn có đang nhận được lưu lượng truy cập từ tìm kiếm không hề thanh toán hay không.

không những thế, Google Analytics đã ngừng hiển thị những từ khóa nào đang gửi cho bạn những lưu lượng truy nã cập đó. Bạn sẽ phải ghép nối nó sở hữu 1 dụng cụ như dụng cụ trong khoảng khóa để khám phá các gì đằng sau “(không được cung cấp).”

các chọn lựa thay thế: Matomo, Open Web Analytics và Clicky

5. Google Search Console
Phân tách trang web liên tục, cảnh báo và Báo cáo lỗi

Hạn chế: Chỉ hiển thị một số vấn đề kỹ thuật SEO, 1.000 liên kết ngược bậc nhất và một.000 trong khoảng khóa chẳng phải thanh toán bậc nhất

Google Search Console cho bạn biết công cụ kiếm tìm được dùng phổ biến nhất nghĩ gì về trang web của bạn. Bạn mang thể tiêu dùng nó để rà soát và khắc phục những sự cố khoa học trên trang web của mình, xem dữ liệu SEO quan yếu như số nhấp chuột, số lần hiển thị và vị trí xếp hạng trung bình, gửi lược đồ trang web và hơn thế nữa.

nếu xếp hạng trong các phương tiện tìm kiếm như Bing và Yandex quan trọng đối có bạn, thì hãy lưu ý rằng họ cũng với “bảng điều khiển sắm kiếm” của riêng mình.

Mời bạn tham khảo báo giá dịch vụ SEO tại GTV SEO: https://gtvseo.com/bang-gia-dich-vu-seo/

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo