Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
hocon_hp

lỗi khi cài 3dsmax 2009 64 bit

Các bài được khuyến nghị

e cài xông ok rồi mở max lên định crack nó báo

this application has feiled to start because the application configuration is incorrect. reinstalling the application may fix this froblem

pác nào bít chỉ em với

em mới mua cái máy về sài win xp ps2 64 bit, mới sài con 64 bit này sao nó đòi hỏi khắt khe wá.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Đổi sang win7 64 bit đi em, dùng ổn định hơn xp nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đổi sang win7 64 bit đi em, dùng ổn định hơn xp nhiều

trùi lại phải cài lại từ đầu híc híc! pác còn cách nào nữa ko igúp e với.chứ e thấy win 7 khó sài wá pác ơi :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mới chưa quen thì thấy vậy, còn dùng lâu thì sẽ thấy thích. Nó jống như bạn đang chạy công nông đổi lên lesux vậy :rolleyes:)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mới chưa quen thì thấy vậy, còn dùng lâu thì sẽ thấy thích. Nó jống như bạn đang chạy công nông đổi lên lesux vậy :s_big:)

vậy là pác chắc chắn cài win 7 64 bit xong là nó chạy ok het ko đó. là cài tất cả phần mềm nó ko từ chối gì đúng ko pác.nó ổn định hơn các bản win 64 cùng loại chớ

:rolleyes: ko được là pác phải wa nhà em cài dùm e đó nha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

win 7 - 64 bit + cad 2006 + max 2010 x 64 (vray 1.50.SP4 for max 2009 + max 2010 x 64) + shop CS4 x 64 + Iluss CS4 x 64 + corel x3

Đấy là các fần mềm mình đang dùng, tất cả chạy đều mượt, no vấn đề :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
win 7 - 64 bit + cad 2006 + max 2010 x 64 (vray 1.50.SP4 for max 2009 + max 2010 x 64) + shop CS4 x 64 + Iluss CS4 x 64 + corel x3

Đấy là các fần mềm mình đang dùng, tất cả chạy đều mượt, no vấn đề :rolleyes:

pác em sài xuống max 2009 64b vray sp4, cad 2007 ,shop cs4 , corel x3 thì ko vấn đề gì chứ ah

con máy công ty mới sắm cho em e cài win lần này lần thứ 3 rồi đấy. tại chỗ bán đĩa xa wá, chắc lúc về em chay đi mu vậy.em hỏi luôn pác có bản max shut ko pác pác cho e luôn ! pác ji đẹp zai cho link die xong chuồn luôn àh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hem vấn đề jì, vì mình cũng chỉ vừa mới up lên max 2010 cách đây 1 tuần. Cảm nhận là max 2010 ổn định và mạnh mẽ hơn, ở một số bản test, max 2010 + vray sp4 cho kết quả nhanh hơn so với 2009 :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hem vấn đề jì, vì mình cũng chỉ vừa mới up lên max 2010 cách đây 1 tuần. Cảm nhận là max 2010 ổn định và mạnh mẽ hơn, ở một số bản test, max 2010 + vray sp4 cho kết quả nhanh hơn so với 2009 :s_big:
:rolleyes: giao diện max 10 nhìn có thay đổi nhiều so với max 09 ko pác.còn bản vray sp4 có thay đổi gì nhìu ko ạh

nếu có pác cho e cái em mẫu bảng thêm với :s_big: tham thì thâm mờ pác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Giao diện nó được sắp xếp như kiểu office 2007 ý, có một số tính năng mới, vào google đầy mà. Bản sp4 cóa vẻ nhanh hơn bản sp2 demo :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Giao diện nó được sắp xếp như kiểu office 2007 ý, có một số tính năng mới, vào google đầy mà. Bản sp4 cóa vẻ nhanh hơn bản sp2 demo :s_big:

pác cho em cái link dow thằng sp4 64 bit đi.e cài xong win 7 mà max cài cũng ko được nó lại báo lỗi fatal 1920 bực ghê đấy

:rolleyes: kiểu này chắc độn thổ wá.sao đời tôi lại khỏ thế này

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chị àh, tìm google nhé em :-"

e nghe lời pác cài hết mọi thứ.jo pac chi e cai vray di pac

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

e nghe lời pác cài hết mọi thứ.jo pac chi e cai vray di pac

e cài vray xong đang bẻ khoá thì lỗi chán wá.xoá đi định cài lịa nó báo lỗi ko cài được wibu_key

máy báo{ codemểt ỏ wibu_key runtiem system í not installed!}jo e gỡ ra cũng ko được mà cài lại cũng ko được pác nó có cách chỉ e zới

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đấy là các fần mềm mình đang dùng, tất cả chạy đều mượt, no vấn đề :s_big:

Cha này dùng toàn hàng hiệu(tính ra bản quyền phần mềm phải đến gần 1 tỷ đấy nhỉ) :rolleyes:

CHỉ có điều dùng mấy thử đấy trừ cad2006 ra (đồ cổ rồi)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

pác mũn hướng dẫn em crạck vray sp4 voi chứ em cai mấy bữa nay ko được. em mới bẻ khóa được 3dsmax còn vray mới này thì em chịu. pác mũn chỉ giúp đi mờ.các pác cao thủ giúp em đi mờ.em rửa các pác một chầu bia liền

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mấy bản vray về sau này ( dành cho max 2010, max 2011, max2009) đều crak rất đơn giản. Bạn chỉ việc copy file các file trong thư mục crack rồi paste nó vào thư mục cài đặt là được (ví dụ: C/programfile/autodesk/3ds max 2010)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn ơi cho mình pass giải nén với!mới dow về rồi ko giải nén dc!

PASS: WWW.CADVIET.COM

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo