Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
k_victory

down file từ cadviet có virut không?

Các bài được khuyến nghị

Chúng tôi rất cản thận trong vấn đề dữ liệu. nếu bạn thấy có virus thật hãy thông báo cho chúng tôi link. còn nếu do bạn chỉ nói cho vui thì ngay sau khi bạn gủi link, nick của bạn sẽ bị xóa khỏi diễn đàn này. mong bạn cẩn trọng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

trời ơi! sao anh lại nói vậy!em thấy vậy mới hỏi các anh xem sao?chứ em đâu có ý gì xấu mà anh xóa nich em! đừng xóa nich em!tội nghiệp!Anh kiểm tra trong mục này cái link autocad 2008 .002 thử xem, trong quá trình down máy báo có virut nên báo các anh xem sao?

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...20cad&st=20

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

có 1 vần đề ở đây...file post lên host free đó là file .002 (1 phần của file .rar)

Nếu máy tính của bạn thông báo trong quá trình down (chưa down xong) mà phát hiện ra virus thì lạ quá. đó là file nén mà bạn...bạn xem lại máy tính của bạn có vấn đề gì không nhé.

Thêm nữa bạn dùng AntiVirus nào ? Phiên bản bao nhiêu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em dùng Bhome 1344, trong lúc down cứ hiện lên w32 gì đó,nên em cancel không down nữa, bữa giờ em down các file khác trên cadviet đâu có sao đâu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bây giờ down lại thì thấy không sao rồi, chắc có lẽ là do máy em có vấn đề, xin lỗi đã làm admin lo lắng!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay