Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
k_victory

Mỗi thành viên mang 1 lệnh cad??

Các bài được khuyến nghị

Bữa giờ tham gia diễn đàn em thấy mỗi thành viên mang 1 lệnh cad, hình như là thang cấp độ thể hiện qua số bài viết,các anh admin có thể giải thích giúp em rõ hơn về cách tính này không? để em phấn đấu biết lệnh adcenter như anh Nguyễn Hoành!! :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

"Càng học càng thấy mình còn kém, không học cứ nghĩ mình đã giỏi."(k_victory)

Mình mới tham gia diễn đàn, thấy CADviet là một xân trơi bổ ích và ní thú. Thật cảm động... đậy, khi dưới cái tên thành viên k_victory là một bức ảnh chụp một ...bông hoa đẹp hiếm hoi trong làng CADViet. "Em" có thể gạch vài cái đầu dòng về lý lịch lý trích ngang của mình được không? Hy vọng... hy vọng...và 1 phần 5113 tia hi vọng được chia đều cho những ai dám hi vọng...(Mong các bạn thông cảm đừng nghĩ tôi là người thế này thế kia nhé. Chẳng hiểu sao mười đầu ngón tay của tôi cử run rẩy gõ lên bàn phím...) :bigsmile:

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bữa giờ tham gia diễn đàn em thấy mỗi thành viên mang 1 lệnh cad, hình như là thang cấp độ thể hiện qua số bài viết,các anh admin có thể giải thích giúp em rõ hơn về cách tính này không? để em phấn đấu biết lệnh adcenter như anh Nguyễn Hoành!! :bigsmile:

Số lượng kg bằng chất lượng

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
"Càng học càng thấy mình còn kém, không học cứ nghĩ mình đã giỏi."(k_victory)

Mình mới tham gia diễn đàn, thấy CADviet là một xân trơi bổ ích và ní thú. Thật cảm động... đậy khi dưới cái tên thành viên k_victory là một bức ảnh chụp một ...bông hoa đẹp hiếm hoi trong làng CAD. "Em" có thể gạch vài cái đầu dòng về lý lịch lý trích ngang của mình được không?

Đó là avatar thôi mà anh??Muốn xem lý lịch ai thì kích vào nich người đó mà xem!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

khiếp...máu thế =)) nhìn cái ava này la biết ngay hàng trên mạng mà khà khà....^^ chứ còn mày ẻm mà vào đây thường nhut nhát lém...khà khà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thưa các pác admin mỗi thành viên đều mang 1 lệnh cad điều này là đặc trưng của cadviet

tuy nhiên em thấy hình như lệnh này chỉ dựa trên số bài viết của thành viên (nếu em nói sai thì đừng mắng em nhe) :)

em nghĩ vậy vẫn chưa hay lém . em nghĩ sau mỗi bài viết ngoài QUOTE và REPLY cần thêm THANKS vào nữa

điều này có 2 tác dụng

1 là các bài viết có chất lượng đương nhiên được THANKS nhìu thì người chủ của bài viết sẽ cảm thấy nhưng đóng góp của mình cho cadviet được ghi nhận sẽ làm họ vui hơn và sẽ càng đóng góp nhìu hơn cho cadviet

2 là các pác admin ngoài số lượng bài viết cảu các thành viên để thăng cấp ra còn dựa vào số lần được THANKS nữa bởi vì các bìa viết có tính đóng góp cao thì phải được ghi nhận hơn những bài bình thường rùi

ý kiến của em đến đây là hết có sai sót gì mong các pác bỏ wa :) :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thưa các pác admin mỗi thành viên đều mang 1 lệnh cad điều này là đặc trưng của cadviet

tuy nhiên em thấy hình như lệnh này chỉ dựa trên số bài viết của thành viên (nếu em nói sai thì đừng mắng em nhe) :)

em nghĩ vậy vẫn chưa hay lém . em nghĩ sau mỗi bài viết ngoài QUOTE và REPLY cần thêm THANKS vào nữa

điều này có 2 tác dụng

1 là các bài viết có chất lượng đương nhiên được THANKS nhìu thì người chủ của bài viết sẽ cảm thấy nhưng đóng góp của mình cho cadviet được ghi nhận sẽ làm họ vui hơn và sẽ càng đóng góp nhìu hơn cho cadviet

2 là các pác admin ngoài số lượng bài viết cảu các thành viên để thăng cấp ra còn dựa vào số lần được THANKS nữa bởi vì các bìa viết có tính đóng góp cao thì phải được ghi nhận hơn những bài bình thường rùi

Mình cũng ủng hộ ý kiến này.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khách

điều này có 2 tác dụng

Ý kiến hay ! đề nghị admin tiếp thu !!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ai mới gia nhập ja đình CADVIET (bit PAN) như mình thì cũng đừng bùn nhe,hãy cố gắng tám nhìu vào,rùi nội công sẽ thâm hậu thôi mừh,

TẤT CẢ VÌ CADVIET

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ai mới gia nhập ja đình CADVIET (bit PAN) như mình thì cũng đừng bùn nhe,hãy cố gắng tám nhìu vào,rùi nội công sẽ thâm hậu thôi mừh,

TẤT CẢ VÌ CADVIET

Chắc qua mức Pan sẽ thành ProPan đấy.hehe :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em đang cần phải học san nền gấp vì cơ quan đang cần. Nhưng đọc các bài về phần mềm này của cadviet em vẫn thấy rối tung lên. Các anh đăng những phần mềm mà em không hiểu. Ở cơ quan em thấy mọi người dùng phần mềm viết từ autolip. Có anh nào chỉ cho em cụ thể được không. Cảm ơn các anh nhiều <_<

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em đang cần phải học san nền gấp vì cơ quan đang cần. Nhưng đọc các bài về phần mềm này của cadviet em vẫn thấy rối tung lên. Các anh đăng những phần mềm mà em không hiểu. Ở cơ quan em thấy mọi người dùng phần mềm viết từ autolip. Có anh nào chỉ cho em cụ thể được không. Cảm ơn các anh nhiều <_<

http://www.cadviet.com/sub/hsearch.php?dom...%3A11&hl=en

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bữa giờ tham gia diễn đàn em thấy mỗi thành viên mang 1 lệnh cad, hình như là thang cấp độ thể hiện qua số bài viết,các anh admin có thể giải thích giúp em rõ hơn về cách tính này không? để em phấn đấu biết lệnh adcenter như anh Nguyễn Hoành!! <_<

Cái đó thì quan trọng j đâu . chú yếu là chất lượng nếu bạn muốn bằng bác Nguyễn Hoành thì bác cứ ngồi Post liên tục là được.

NHưng không có ai đọc đâu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
đơn giản thôi...em đóng gop nhiều bài thì sẽ tằng theo tỉ lệ tương ứng thôi mà

EM HỎI TÝ NẾU MÀ TĂNG THÌ TĂNG ĐẾN BAO GIỜ, ?

HAY ĐẾN LÊNH KHÓ NHẤT RỒI LẠI LÀM LẠI TỪ ĐầU?? CHƯA BIẾT SỬ DỤNG CAD. HÊ HỀ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
EM HỎI TÝ NẾU MÀ TĂNG THÌ TĂNG ĐẾN BAO GIỜ, ?

HAY ĐẾN LÊNH KHÓ NHẤT RỒI LẠI LÀM LẠI TỪ ĐầU?? CHƯA BIẾT SỬ DỤNG CAD. HÊ HỀ

Cũng may là mỗi năm ACAD ra một phiên bản mới với hàng chục lệnh mới, cũng thoả sức dùng.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cũng may là mỗi năm ACAD ra một phiên bản mới với hàng chục lệnh mới, cũng thoả sức dùng.

Nh­ư bác Hoành cũng chỉ biết đến lệnh Adcenter là hết <_<

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nhưng mà nhiều lúc vô lý: em lấy ví dụ mỗi lênh có 1 cái hay cái khó riêng, cái này chỉ tương đói thôi

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em chưa biết lệnh Adcenter nó thế nào nhỉ? Anh Hòanh có thể chỉ bảo ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em chưa biết lệnh Adcenter nó thế nào nhỉ? Anh Hòanh có thể chỉ bảo ?

Bác Hoành ơi! em đề nghị tốp 10 thành viên nhất ngày, không nên có tên NguyeHUoang, vndesperados ... các bác thì bọn em theo sao kịp, cho vào thì bọn em................

Bác cuời à, thế là đống ý rồi nhé!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác Hoành ơi! em đề nghị tốp 10 thành viên nhất ngày, không nên có tên NguyeHUoang, vndesperados ... các bác thì bọn em theo sao kịp, cho vào thì bọn em................

Bác cuời à, thế là đống ý rồi nhé!

eo ôi

TOP10 thành viên post nhiều nhất trong ngày

http://www.cadviet.com/forum/index.php?&act=Stats

Chắc mình luôn được Áo Vàng

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay