Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
ABCAPT12

Diễn đàn cadviet nho nhiều

Các bài được khuyến nghị

Tôi tham gia và học là chủ yếu ở diễn đàn khá lâu rồi từ lúc của các cao kiến NGUYENHOANH ,BEMERO ,JIKIBO dến sự nhiêt tinh của HAANH, hoan2182 , huong259 ... và có cả PHANTHANHBINH,MUNXINH....Có lẽ mình hơi bị nhiều tuổi hơn các a.chi đó.bởi cái tự ti và kém cad nhiều lần post bài lên và bi nhắc nhở làm quê một cục đấy thế là mình thay tên mới để tham gia và học tiếp ở diễn đàn giờ rảnh quay lại diễn đàn thấy có nhiều cái rất bổ ích và thu lươm tiếp , các a.chi rát siêu cad thử đoán tên mà tôi tham gia diễn đàn nhiều nhất.. Hỏi thé cho vui thôi ,điểm chính là một lời gửi đến cadviet: mình rất ghiền và cảm ơn nhiều lắm... :( :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Tôi tham gia và học là chủ yếu ở diễn đàn khá lâu rồi từ lúc của các cao kiến NGUYENHOANH ,BEMERO ,JIKIBO dến sự nhiêt tinh của HAANH, hoan2182 , huong259 ... và có cả PHANTHANHBINH,MUNXINH....Có lẽ mình hơi bị nhiều tuổi hơn các a.chi đó.bởi cái tự ti và kém cad nhiều lần post bài lên và bi nhắc nhở làm quê một cục đấy thế là mình thay tên mới để tham gia và học tiếp ở diễn đàn giờ rảnh quay lại diễn đàn thấy có nhiều cái rất bổ ích và thu lươm tiếp , các a.chi rát siêu cad thử đoán tên mà tôi tham gia diễn đàn nhiều nhất.. Hỏi thé cho vui thôi ,điểm chính là một lời gửi đến cadviet: mình rất ghiền và cảm ơn nhiều lắm... :( :(

try your best

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nói về sự nhiệt tình thì trên diễn đàn có rất nhiều bác nhiều anh chị, không thể không kể đến các bác đã đang và sẽ VIẾT LISP THEO YÊU CẦU.

Em chỉ biết vẽ thông viết thạo các lệnh cơ bản, vào diễn đàn học mót các thủ thuật hay và các mẹo vẽ đẹp , tìm kiếm và Download là chính bác ạ! Thỉnh thoảng cũng thích vào quán vỉa hè spam cho sướng, có gì không phải cũng mong các bác chín bỏ làm mười đừng giận em, tội nghiệp em lắm ứ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
các a.chi rát siêu cad thử đoán tên mà tôi tham gia diễn đàn nhiều nhất.. Hỏi thé cho vui thôi...

Bác đã hỏi cho vui thì em cũng trả lời cho vui :()

ABCAPT12

tuanhung472007

nguyentuan_hagl

duongvuxdlt09

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hề hề hề,

Cái nhà bác này lại chơi khó nhau rồi đây. Bác lấy tên gì không quan trọng mà cái quan trọng là bác vẫn còn yêu quí và nhớ đến anh em trên diễn đàn. Vậy là vui lắm rồi bác ạ. Mong rằng diễn đàn có thêm nhiều thành viên như bác.

Cầu mong bác luôn khỏe vả trẻ mãi không già......

Hề hề hề.....

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác đã hỏi cho vui thì em cũng trả lời cho vui :()

ABCAPT12

tuanhung472007

nguyentuan_hagl

duongvuxdlt09

A a.. đúng 1/3 rồi đó mũn ạ , thế này thì trò cho thầy mấy điểm đây.. hehe.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay