Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Edison

Hỏi về cơ cấu thành viên trên CADViet

Các bài được khuyến nghị

Em thấy trong diễn đàn một số thành viên được kết nạp vào nhóm, Mod, Cadviet team, CVU Team . . .

Vậy các thành viên bình thường phải đạt được tiêu chuẩn gì để được kết nạp vào các nhóm đó. Đặc biệt khi được kết nạp vào thì sẽ có quyền lợi gì nữa ạ? xin Admin giải thích kỹ để mọi người biết hướng để phấn đấu. Thanks :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

cứ phấn đấu đi, mỗi lúc có 1 yêu cầu khác nhau, yêu cầu của diễn đàn không phải là 1 cái gì đó bất biến, mà nó là hữu biến bạn ạ, nên cứ phấn đâu đi, rồi sẽ thu được thành quả :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cứ phấn đấu đi, mỗi lúc có 1 yêu cầu khác nhau, yêu cầu của diễn đàn không phải là 1 cái gì đó bất biến, mà nó là hữu biến bạn ạ, nên cứ phấn đâu đi, rồi sẽ thu được thành quả :)

Bác nói vậy thì mênh mông quá khó biết cái đích để tìm đến, em thấy thành viên các nhóm có người đóng góp rất nhiều như NguyenHoanh,Jikibo,gp14,Interwar1283,,Lamtecco2,Bemove,SSG,Hiess, . . . thì không bàn làm gì nhưng một số nữa em cũng thấy được kết nạp vào các nhóm mặc dù số bài viết rất ít, vậy phải có tiêu chí gì đó chứ ạ hay đó chỉ là chủ quan đánh giá của Admin. Những thành viên đó phải chăng là các VIP trong diễn đàn? Vậy những thành viên đó có các quyền hạn gì trong Cadviet vậy?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

đến với diễn đàn, đầu tiên chúng tôi (bqt) hoàn toàn không ý thức được 1 cái gì đó rõ ràng :) chỉ đơn thuần yêu thích, đam mê và công hiến vậy thôi bạn ạ :) chúng tôi cũng đâu có ngờ 1 ngày được root admin đề cử làm admin hay mod đâu. tất cả chúng ta, gặp nhau được tại đây chỉ đơn thuần vì chúng ta có niềm đam mê, sống vì niềm đam mê đó :) vậy tại sao chúng ta lại phải đòi hỏi cadviet làm gì cho mình đúng không bạn ?

Hãy hành động theo con tim của bạn, ở nơi đó, 1 niêm đam mê luôn chiến thắng những nhục dục tầm thường B)

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác nói vậy thì mênh mông quá khó biết cái đích để tìm đến, em thấy thành viên các nhóm có người đóng góp rất nhiều như NguyenHoanh,Jikibo,gp14,Interwar1283,,Lamtecco2,Bemove,SSG,Hiess, . . . thì không bàn làm gì nhưng một số nữa em cũng thấy được kết nạp vào các nhóm mặc dù số bài viết rất ít, vậy phải có tiêu chí gì đó chứ ạ hay đó chỉ là chủ quan đánh giá của Admin. Những thành viên đó phải chăng là các VIP trong diễn đàn? Vậy những thành viên đó có các quyền hạn gì trong Cadviet vậy?

Quan trọng nhất chính là chúng ta nhiệt tình để những người sử dụng cad tại Việt Nam cùng tiến bộ bạn ạ. Đấy "chỉ" giỏi văn như Jikibo là được làm Admin ấy mà :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em thấy trong diễn đàn một số thành viên được kết nạp vào nhóm, Mod, Cadviet team, CVU Team . . .

Vậy các thành viên bình thường phải đạt được tiêu chuẩn gì để được kết nạp vào các nhóm đó. Đặc biệt khi được kết nạp vào thì sẽ có quyền lợi gì nữa ạ? xin Admin giải thích kỹ để mọi người biết hướng để phấn đấu. Thanks :bigsmile:

Xem file edison.lsp của bác mới thấy bác cũng là thứ dữ chứ bộ. Khiêm nhường qúa. Mong bác share anh em thêm những kiến thức mà bác có.... thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
đến với diễn đàn, đầu tiên chúng tôi (bqt) hoàn toàn không ý thức được 1 cái gì đó rõ ràng :mellow: chỉ đơn thuần yêu thích, đam mê và công hiến vậy thôi bạn ạ :ph34r: chúng tôi cũng đâu có ngờ 1 ngày được root admin đề cử làm admin hay mod đâu. tất cả chúng ta, gặp nhau được tại đây chỉ đơn thuần vì chúng ta có niềm đam mê, sống vì niềm đam mê đó :angry: vậy tại sao chúng ta lại phải đòi hỏi cadviet làm gì cho mình đúng không bạn ?

Hãy hành động theo con tim của bạn, ở nơi đó, 1 niêm đam mê luôn chiến thắng những nhục dục tầm thường :gun:

Anh nói đúng quá. em lể phục!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Theo từ điển tiếng Hải Phòng thì tương đương!

Bác ơi em tưởng bác ở Đà Nẵng.

Em mới đi du lịch Hả Phòng , Cát bà

không dể ý tiếng lóng...

Cảm ơn bác!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

không dể ý tiếng lóng...

Cảm ơn bác!

Tôi thì ở Đà Nẵng rồi, nhưng bạn "hàng hải" ở Hải Phòng!

http://www.cadviet.com/forum/index.php?act...sult_type=posts

Hùng kiếm đủ tiền đi du lịch rồi sao? Sướng thế!

http://www.cadviet.com/forum/Sieu-khuyen-m...dong-t3862.html

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

không dể ý tiếng lóng...

Cảm ơn bác!

Không phải tiếng lóng. Các tỉnh phía bắc có vài nơi nói chử n và l như nhau hoặc chử tr và ch như nhau.

Miền trung thì bị s và x hoặc d và v.

Miền tây thì g và r .v.v.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Không phải tiếng lóng. Các tỉnh phía bắc có vài nơi nói chử n và l như nhau hoặc chử tr và ch như nhau.

Miền trung thì bị s và x hoặc d và v.

Miền tây thì g và r .v.v.

@ Mạnh Hùng: Cái ảnh hoa hồng đang đẹp thế mà thay à bạn ơi?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vấn đề này là vấn đề nhậy cảm lắm đó. :mellow:

Ý mình là vấn đề nói ngọng. :ph34r:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Pac cứ viết nhiều bài có chất là oke tên tuổi Pác sẽ được nhiều người biết đến. và rồi sẽ đuợc phong là biết nhiều lệnh vẽ giống như em đây này biết lệnh linle he he he sướng thế hôm nay được phong danh hiệu biết lệnh ARC rìi he he he.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sao pac nói thế khó hiểu ghê ! pac đi trước không nói cho người đi sau biết cách phấn đầu he he he.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
@ Mạnh Hùng: Cái ảnh hoa hồng đang đẹp thế mà thay à bạn ơi?

Cái ảnh đó của em em chưa thay mà BQT, thay mất tiêu rồi,

------------------------------------------------------------------------------------------------

Nhạc sĩ : Phạm Thế Mỹ

Lời: Nhất Hạnh

Một bông Hồng cho em

Một bông Hồng cho anh

Và một bông Hồng cho những ai

Cho những ai đang còn Mẹ

Đang còn Mẹ để lòng vui sướng hơn

Rủi mai này Mẹ hiền có mất đi

Như đóa hoa không mặt trời

Như trẻ thơ không nụ cười

ngỡ đời mình không lớn khôn thêm

Như bầu trời thiếu ánh sao đêm

Mẹ, Mẹ là giòng suối dịu hiền

Mẹ, Mẹ là bài hát thần tiên

Là bóng mát trên cao

Là mắt sáng trăng sao

Là ánh đuốc trong đêm khi lạc lối

Mẹ, Mẹ là lọn mía ngọt ngào

Mẹ, Mẹ là nải chuối buồng cau

Là tiếng dế đêm thâu

Là nắng ấm nương dâu

Là vốn liếng yêu thương cho cuộc đời

Rồi một chiều nào đó anh về nhìn Mẹ yêu, nhìn thật lâu

Rồi nói, nói với Mẹ rằng "Mẹ ơi, Mẹ ơi, Mẹ có biết hay không ?"

-Biết gì ? "Biết là, biết là con thương Mẹ không ?"

Đóa hoa màu hồng vừa cài lên áo đó anh

Đóa hoa màu hồng vừa cài lên áo đó em

Thì xin anh, thì xin em

Hãy cùng tôi vui sướng đi.

------------------------------------------------------------------------------------------------

http://mp3.baamboo.com/mp3/default/1/1/mp3...ong-cai-ao.html

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ý mình là vấn đề nói ngọng. :ph34r:

Tự là vì pac không nói ý mình là vấn đề nói ngọng ngay từ đầu nên đã không hiểu hehehe. Hôm nay tôi lại được diễn đàn bình chọn biết lệnh ellipse rùi sướng quá tối nay phải khoe với bạn gái mới được. Thứ thực là tôi chưa vẽ hình ellipse bao giờ he he he.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cái ảnh đó của em em chưa thay mà BQT, thay mất tiêu rồi,

ảnh của tớ cũng vậy - chén thế hông biết nữa ?

gớm có mỗi hình chuẩn Post lên để thể hiện dung nhan của phái đẹp - mà mấy Bác Admin ém đi đâu hổng biết ?

Phần Upload đang tạm dừng trong một thời gian ngắn.

Xin vui lòng quay lại sau.

------- eo ôi ngắn mà từ hôm qua đến náy -------

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
ảnh của tớ cũng vậy - chén thế hông biết nữa ?

gớm có mỗi hình chuẩn Post lên để thể hiện dung nhan của phái đẹp - mà mấy Bác Admin ém đi đâu hổng biết ?

Phần Upload đang tạm dừng trong một thời gian ngắn.

Xin vui lòng quay lại sau.

------- eo ôi ngắn mà từ hôm qua đến náy -------

Sao kỳ vậy. Cái ảnh của vanduong cũng giống như của Mạnh Hùng?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sao kỳ vậy. Cái ảnh của vanduong cũng giống như của Mạnh Hùng?

Có lẽ những ai up avarta của mình thông qua trang web cadviet đều bị thế hết, hình của mình cũng bay mất tiêu

He he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có lẽ những ai up avarta của mình thông qua trang web cadviet đều bị thế hết, hình của mình cũng bay mất tiêu

He he

----------

he hé

hỉu chết liền

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

He he

May quá, tôi up qua PhotoBu... nên vẫn còn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Quan trọng nhất chính là chúng ta nhiệt tình để những người sử dụng cad tại Việt Nam cùng tiến bộ bạn ạ. Đấy "chỉ" giỏi văn như Jikibo là được làm Admin ấy mà :mellow:

Bác jikibo thì là như vậy còn bác gp14 thì sao? tôi chỉ tò mò hỏi bác cho vui thôi, bác thông cảm cho tôi không có ý định phấn đấu gì sất hi hi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay