Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
gp14

Vấn đề về nút :"Thanks"

Các bài được khuyến nghị

Mình thấy trên diễn đàn mấy hôm nay đã có thêm nút Thanks để mọi người cảm ơn những đóng góp của các thành viên, tuy nhiên chỉ những người tạo ra Topic mới được Thanks thì cũng chưa hẳn đã hợp lý. Ví dụ như một người đưa ra câu hỏi nên diễn đàn sau đó những người khác sẽ đưa ra câu trả lời rất hay, mọi người muốn Thanks người đã có câu trả lời hay thì phải làm sao?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình thấy trên diễn đàn mấy hôm nay đã có thêm nút Thanks để mọi người cảm ơn những đóng góp của các thành viên, tuy nhiên chỉ những người tạo ra Topic mới được Thanks thì cũng chưa hẳn đã hợp lý. Ví dụ như một người đưa ra câu hỏi nên diễn đàn sau đó những người khác sẽ đưa ra câu trả lời rất hay, mọi người muốn Thanks người đã có câu trả lời hay thì phải làm sao?

có lý, nên tạo thêm nút thank cho từng bài viết.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đã tạo nút thank cho các bài viết.

Nút thank là để tránh spam.

Đã có nút thank rồi ai cần cảm ơn thì nhấn vào. Những bài viết có nội dung thank sẽ được xoá đi cho nhẹ diễn đàn.

Cảm ơn mọi người.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đã tạo nút thank cho các bài viết.

Nút thank là để tránh spam.

Đã có nút thank rồi ai cần cảm ơn thì nhấn vào. Những bài viết có nội dung thank sẽ được xoá đi cho nhẹ diễn đàn.

Cảm ơn mọi người.

Nhân tiện nói về nút Thanks mình xin có thêm 1 ý kiến nữa mong Admin xem xét: Mình có thêm phần liệt kê những người đã nhấn nút thanks cho các thành viên khi xem phần lý lịch của họ. Diễn đàn cũng nên "chú trọng" hơn về việc tạo điều kiện cho các thành viên kết bạn với nhau(hiện tại mục kết bạn của diễn đàn ở một vị trí khá khiêm tốn ít người để ý đến).

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đã có rồi mà.

Nhưng đó chỉ là số lượng lần được thanks,ý mình là tên những người đã thanks sẽ được liệt kê trong phần lý lịch của mỗi thành viên.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nhưng đó chỉ là số lượng lần được thanks,ý mình là tên những người đã thanks sẽ được liệt kê trong phần lý lịch của mỗi thành viên.

Như của Gp14 thì có 2 lần thank và thành viên đã thank là Edison

Có phải Ý của Gp14 định nói là cái này không: http://www.cadviet.com/forum/index.php?act...ry&mid=4274

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Như của Gp14 thì có 2 lần thank và thành viên đã thank là Edison

Có phải Ý của Gp14 định nói là cái này không: <a href="http://www.cadviet.com/forum/index.php?act...ry&mid=4274" target="_blank">http://www.cadviet.com/forum/index.php?act...ry&mid=4274</a>

Mình hiểu rồi, vấn đề ở đây là diễn đàn đã có chức năng này nhưng ít người biết vì không để ý thấy.

Kết luận, bạn muốn xem một thành viên đã được những ai Thanks thì chỉ cần click vào hình "hoa thị" bên cạnh chữ số thể hiện số lượng Thanks bên dưới thông tin của thành viên. :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vấn đề của mình đã được trợ giúp một cách tận tình thì CẢM ƠN là việc hết sức nên làm. Tôi thấy các thành viên có số bài viết lớn nhưng số lần được cảm ơn hơi ít... (nếu không muốn nói là quá ít!)

Xin hãy bấm THANKS mỗi lần được giúp đỡ!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vấn đề của mình đã được trợ giúp một cách tận tình thì CẢM ƠN là việc hết sức nên làm. Tôi thấy các thành viên có số bài viết lớn nhưng số lần được cảm ơn hơi ít... (nếu không muốn nói là quá ít!)

Xin hãy bấm THANKS mỗi lần được giúp đỡ!!!

mình nghĩ vấn đề thank cũng chỉ là tương đối thôi. vì tính năng này mới được thêm vào diễn đàn trong thời gian gần đây chứ không phải ngay từ đầu bạn ạ. Có những người bỏ rất nhiều tâm huyết với cadviet mình nhưng số lần cảm ơn vẫn không nhiều. điều đó cũng không có gì làm lại cả. nói chung khi đánh giá 1 thành viên nào đó nên xem xét hết tất cả mội mặt cả số lần được thank và chất lượng bài viết cũng như số lượng bài viết.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay