Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
AutoTay.com

Thêm chức năng tìm theo trang cho các Chuyên mục và chủ đề!

Các bài được khuyến nghị

Gửi các bác Admin!

Em cũng mới là thành viên của Diễn đàn nhà ta, em cũng đọc khá nhiều bài viết trong diễn đàn. Qua quá trình đó em nhân thấy các bác nên thêm chức năng tìm tìm theo trang cho các Chuyên mục và chủ đề. Với những Ch.mục hay chủ đề có ít trang thì việc di chuyển đến 1 trang nào đó còn dễ dàng, nhưng đối với các Chuyên mục nhiều trang như KỸ THUẬT AUTOCAD (với gần 80 trang) thì việc di chuyển tới những trang có giá trị lớn (như tr 50) sẽ rất khó khăn!

Xin có ý kiến đóng góp với các anh nthế! Thank các anh nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Hình như ko bác nào quan tâm! :cheers:

Em đang đọc đến trang 40 của Chuyên mục "Kỹ thuật AutoCAD" (vì là thành viên mới mà). EM thấy rất mất thời gian (nhất là lúc mạng cùi) khi mỗi lần vào lại phải click vào số trang để nó chạy 2 trang 1 cho tới trang 39, 40........................

Sao các anh lại ko thêm cho Diễn đàn chức năng tìm theo trang nhỉ? TRong mỗi Chuyên mục hay Chủ đề đều có phần hiển thị tổng số trang, mỗi lần vào xem các Topic ma chỉ cần click vào phần này để nó xổ xuống danh sách các trang để ta "Select object" thì hay wa!

Thân!

(Mong sớm hồi âm!)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình đang tự hỏi liệu có phải bạn lạm dụng việc "hỏi" quá không :)

Của bạn đây. Chúc bạn thành công

San nen

Mình vẫn làm như mọi người thôi. Audit -> Y -> Purge -> All. Lưu lại file dưới dạng Dxf, sau đó lại bật file dxf này lên lưu lại với dạng Dwg. Vì 4r đã quá nhiều bài về vấn đề này rồi, nên mình xin phép thôi lan man

Em gặp phải vấn đề này xin các anh giúp với. Chẳng là bản vẽ của em vẽ thì bình thường như khi in nó hiện ra chữ "PRODUCED BY AN AUTODESK EDUCATIONAL PRODUCT" ở 4 bên của bản vẽ.Chỉ em cách sửa với.Thanks!

Em chào bác, sao bác không vào chức năng tìm kiến nhỉ???

Hãy vào chức năng tìm kiếm của diễn đàn, đơn giản và hiệu quả

để tìm kiếm câu hỏi đã có lời đáp

sẽ tiết kiệm được thời gian của rất nhiều người!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay