Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
philong1985

bạn nào biết phá khoá file dvb không giúp mình với

Các bài được khuyến nghị

P/S: Srr vì chưa thử,thấy dung lượng file cũng lớn nên mình thử unhide,quả nhiên có đầy đủ nội dung file CAD trong đó thật ^^,bạn có thể dùng lisp hide_show trên diễn đàn để làm nó "hiện" lên.Bác Tue cũng có trả lời bên topic kia rồi đó ạ :)

P/S : vì bạn post bên VBA nên mình gửi bạn 1 phần viết bằng VBA,phòng trường hợp còn có những file khác như vậy.Bạn giải nén ra,dùng AP load cả 2 file dưới vào CAD rồi dùng lệnh anhien bạn nhá.Trong dialog hiện lên bạn chọn ON để hiện các đối tượng cần hiện,và off để làm ngược lại ^^

hideshow

• Like 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Vào lúc 9/11/2010 tại 13:38, ketxu đã nói:

P/S: Srr vì chưa thử,thấy dung lượng file cũng lớn nên mình thử unhide,quả nhiên có đầy đủ nội dung file CAD trong đó thật ^^,bạn có thể dùng lisp hide_show trên diễn đàn để làm nó "hiện" lên.Bác Tue cũng có trả lời bên topic kia rồi đó ạ :)

P/S : vì bạn post bên VBA nên mình gửi bạn 1 phần viết bằng VBA,phòng trường hợp còn có những file khác như vậy.Bạn giải nén ra,dùng AP load cả 2 file dưới vào CAD rồi dùng lệnh anhien bạn nhá.Trong dialog hiện lên bạn chọn ON để hiện các đối tượng cần hiện,và off để làm ngược lại ^^

hideshow

sao e làm nhu the kg pha duoc pass ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay