Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
bemove

RPC ai cần?????

Các bài được khuyến nghị

Em cũng có 11G RPC nhưng thực ra em cũng ít khi dùng. Em ghét cái bóng đổ của thằng này. Hix (có thể là do kinh nghiệm sử dụng chưa có..) Cách đây vai năm thì RPC khá nổi tiếng cùng với Vray (ở vn) nhưng giờ thì RPC không nổi như trước (nhưng vray thì vẫn phát triển:P) cũng có thể do nhu cầu người dùng không cao...Vả lại việc Up 11G (or 7G) lên server nghe có vẻ điều không tưởng :lol:) he he. Em nghĩ đó chính là lý do mà sẽ rất khó để share RPC trên mạng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

RPC dùng cho ADT là rất tốt, kết quả có được, chuyển sang Viz hoặc Max. Quá ngon.

Tôi cũng có 13CD RPC. CD thì nhiều mà đâu có dùng được bao nhiêu. Chỉ giữ lại vài cái đẹp đẹp, còn lại giải tán hết cho đỡ chật HDD.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hay quá, các bác cho em xin vài cd với. tiện thễ hỏi thêm bác Zoi... làm thế nào để add RPC vô ADT vậy bác. và mình có render luôn trong adt với rpc đó được không?-cảm ơn bác trước

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào các đại ca, em là lính mới nên nghe sơ bộ về RPC thôi mà không biết là nó dùng để làm gì và mua hoặc sử dụng thế nào nữa.

mong các đại ca giúp hihi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi có 7GB RPC Archvision. Ai cần nhỉ?

pác ơi! em cũng nghe nói RPC sài nhẹ lắm, pác chỉ cách cho em sài với, cho em xin ít đồ chơi lun nha pac!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi có 7GB RPC Archvision. Ai cần nhỉ?

pác ơi! em cũng nghe nói RPC sài nhẹ lắm, pác chỉ cách cho em sài với, cho em xin ít đồ chơi lun nha pac!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em cũng có 11G RPC nhưng thực ra em cũng ít khi dùng. Em ghét cái bóng đổ của thằng này. Hix (có thể là do kinh nghiệm sử dụng chưa có..) Cách đây vai năm thì RPC khá nổi tiếng cùng với Vray (ở vn) nhưng giờ thì RPC không nổi như trước (nhưng vray thì vẫn phát triển:P) cũng có thể do nhu cầu người dùng không cao...Vả lại việc Up 11G (or 7G) lên server nghe có vẻ điều không tưởng laugh.gif) he he. Em nghĩ đó chính là lý do mà sẽ rất khó để share RPC trên mạng.

có thể cho em xin thư viện rpc được ko , em đang cần .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo