Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
congtrang

khong thay thu vien cad 3d

Các bài được khuyến nghị

sao mình tìm hoài trên cadviet mà không thấy có thư viên 3d vậy?như những file 3d về bồn rửa tay,bồn tắm....,đây là những file thương dùng sao không thấy ai đưa lên cho nhưng người cần load về dùng!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

bạn nói vậy là bạn không cập nhật 3d của nước nhà và thế giới rồi, bạn đã nghe đến evermotion chưa? bạn đã nghe đến arch model chưa? nếu chưa thì tìm hiểu nhé, bạn sẽ có nhiều hơn những thứ bạn cần

thêm nửa, tôi không hiểu sao bạn post bài về 3d lại trong box cơ khí vậy? bạn có thể cho biết nguyên nhân không ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bạn nói vậy là bạn không cập nhật 3d của nước nhà và thế giới rồi, bạn đã nghe đến evermotion chưa? bạn đã nghe đến arch model chưa? nếu chưa thì tìm hiểu nhé, bạn sẽ có nhiều hơn những thứ bạn cần

thêm nửa, tôi không hiểu sao bạn post bài về 3d lại trong box cơ khí vậy? bạn có thể cho biết nguyên nhân không ?

vì tôi là dân cơ khí mà.va tôi nghỉ anh em cơ khí sẽ chia sẽ nhiều hơn những file 3d mà tôi cần.nghe anh JI noi cái gì ma evermotion hay la arch model em thật sụ không biết.em mói bắt đầu thiết kế được hơn năm thôi.nhung học cơ khí mà vào công ty xây dụng nên cần thêm nhiều thứ lắm.anh JI biết nhiều vậy có thể chỉ cho một thàng ngu nhất như em hiểu về các thứ mà anh đã nghe và biết đến ở trên không?!!!!!!!!!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tôi cứ nghĩ bạn là dân kiến trúc, hay làm việc trong ngành nào đó liên quan đến kiên trúc, thiết kế nhà cửa. không nghĩ bạn là đan cơ khí. cho nên bạn không biết cái thứ mà tôi nói ở trên là hoàn toàn có thể hiểu được.

www.evermotion.org là trang web nổi tiếng chuyên bán các sản phẩm 3d. họ có làm ra 1 bộ sản phẩm 3d có tên arch model. hiện nay hầu hết những người đang hoạt động trong ngành kiến trúc nói chung và những người đang làm việc với công việc thiết kế nói riêng, đều biết tới và nghe qua bộ sản phẩm tuyệt vời này.

bạn có cần tôi giải thích thêm gì nữa không ?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tôi cứ nghĩ bạn là dân kiến trúc, hay làm việc trong ngành nào đó liên quan đến kiên trúc, thiết kế nhà cửa. không nghĩ bạn là đan cơ khí. cho nên bạn không biết cái thứ mà tôi nói ở trên là hoàn toàn có thể hiểu được.

www.evermotion.org là trang web nổi tiếng chuyên bán các sản phẩm 3d. họ có làm ra 1 bộ sản phẩm 3d có tên arch model. hiện nay hầu hết những người đang hoạt động trong ngành kiến trúc nói chung và những người đang làm việc với công việc thiết kế nói riêng, đều biết tới và nghe qua bộ sản phẩm tuyệt vời này.

bạn có cần tôi giải thích thêm gì nữa không ?

không cần giải thich gì thêm.nhưng nếu anh JI biết đường LINK nào để down file 3d cad thì hay hơn.vào evermotion chỉ thấy toàn sử dung bàng max.thanks!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo