Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
duongsatdn

Làm sao biết ai cảm ơn mình?

Các bài được khuyến nghị

Quả thật trình độ CAD của em thuộc dạng mèng. Tham gia vào CADViet mong rằng tay nghề được nâng cao chút đỉnh. Tình cờ có ai đó cảm ơn em vì một ý kiến nào đó, sao em biết được ai cảm ơn và cảm ơn vì cái gì?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Quả thật trình độ CAD của em thuộc dạng mèng. Tham gia vào CADViet mong rằng tay nghề được nâng cao chút đỉnh. Tình cờ có ai đó cảm ơn em vì một ý kiến nào đó, sao em biết được ai cảm ơn và cảm ơn vì cái gì?

Thì ý kiến của bạn hay thì aiđó sẽ cảm ơn bạn!

Nhưng mà số lần cảm ơn, có ý nghĩa gì nhỉ?theo em cadviet nên có động viên j đó với nhwng ai được nhiều lời cảm ơn!

ví dụ như là" tuyển vào ban ADMIN

HÌ hì.......không biết lời tôi nói có ai hiểu không

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Để em khoe với vợ em, kẻo bả cứ bảo ông vào cái forum gì gì đó hoài mà không chịu cơm nước giặt giũ gì giúp tui cả. Mấy bà vợ này là chúa hay đa nghi. Môt lần em nhờ bả đi chợ nhân tiện ghé vào sạp báo mua giúp tờ "Làm bạn", thế là bả lườm nguýt em cả buổi... <_< :cheers:, hóa ra là bả tưởng có tờ báo chuyên về tìm bạn phương xa...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Để em khoe với vợ em, kẻo bả cứ bảo ông vào cái forum gì gì đó hoài mà không chịu cơm nước giặt giũ gì giúp tui cả. Mấy bà vợ này là chúa hay đa nghi. Môt lần em nhờ bả đi chợ nhân tiện ghé vào sạp báo mua giúp tờ "Làm bạn", thế là bả lườm nguýt em cả buổi... :s_big: :s_big:, hóa ra là bả tưởng có tờ báo chuyên về tìm bạn phương xa...

Ui da sao bạn có "mụ dzợ" giống tui wa hè

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Kế bên con số được thanks của pác có một dấu "*" đó (vd: thanks: 1000 *), pác thấy chưa? Nhấp vào đó, pác sẽ biết được ai thanks cho mình, ở mục nào vv và vv. Muốn biết của người khác cũng vậy, nhấp vào dấu sao của họ. Happy trước cũng có cùng thắc mắc này và pác Ksgia chỉ giúp đấy :s_big:

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Kế bên con số được thanks của pác có một dấu "*" đó (vd: thanks: 1000 *), pác thấy chưa? Nhấp vào đó, pác sẽ biết được ai thanks cho mình, ở mục nào vv và vv. Muốn biết của người khác cũng vậy, nhấp vào dấu sao của họ. Happy trước cũng có cùng thắc mắc này và pác Ksgia chỉ giúp đấy :s_big:

Trước giờ mình cũng có thắc mắc này và cũng không để ý dấu "*" lắm, cứ ngỡ dấu "*" cũng như dấu "chấm". Được biết thêm chức năng nữa. Thank rồi đó, kiểm tra thử có không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Kế bên con số được thanks của pác có một dấu "*" đó (vd: thanks: 1000 *), pác thấy chưa? Nhấp vào đó, pác sẽ biết được ai thanks cho mình, ở mục nào vv và vv. Muốn biết của người khác cũng vậy, nhấp vào dấu sao của họ. Happy trước cũng có cùng thắc mắc này và pác Ksgia chỉ giúp đấy :lol:

tôi hay dùng cách này

để học học lệnh vẽ.

và tìm những bài hay

đỡ phải đi tìm kiếm

ví dụ tôi hay bấm vào bài của các bác Hoành, Ssg,Bemove, Jikibo, Gp14, Lămteco2, MANHHUNGXDA... nói chung là cứ vào những bác nào có nhiều nút thánh nhất rồi tìm kiếm sẽ thấy rất bổ ích bởi chức năng tìm kiếm trên diễn đàn rất hay lỗi nhiều khi cần tư liệu ví dụ như bài viết nào củ bác Hoành mà mình đã từng đọc chẳng hạn. tìm kím theo từ ngữ ko tìm được máy toàn báo lỗi! mà tìm kím tất tần tật các bài trong các trang từ Kỹ thuật Autocẹt đến Dành cho những người mới bắt đầu thì lâu thấy cụ ngoại! chi bằng bấm một phát vào ( *)

Group: Moderator

Member No.: 3

củ bác Hoành sẽ thấy 18 trang bài viết được đấm nút thanhs :

18x1= 18 phút nhanh hơn đi tầu bay trực thănng!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo