Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
dung_can

Hỏi nút "Thanks"?

Các bài được khuyến nghị

Bác Admin ơi sao em muốn cảm ơn bài viết của thành viên trên diễn đàn mà em tìm mãi không thấy nút "Thanks" đâu cả? Nếu không có nút "Thanks" thì mỗi lần cảm ơn lại phải viết ra, "rác mắt" lắm.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bác Admin ơi sao em muốn cảm ơn bài viết của thành viên trên diễn đàn mà em tìm mãi không thấy nút "Thanks" đâu cả? Nếu không có nút "Thanks" thì mỗi lần cảm ơn lại phải viết ra, "rác mắt" lắm.

Bạn hãy click vào nút vòng tròn màu xanh có chữ thập trắng ở giữa nhé.

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nhưng nút đó hình như chưa có tác dụng, lúc nào cũng báo hết quota ^^ Mong aH sớm hoàn thành để ra tết ta lại có mái nhà ấm cúng đầu xuân :)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nhưng nút đó hình như chưa có tác dụng, lúc nào cũng báo hết quota ^^ Mong aH sớm hoàn thành để ra tết ta lại có mái nhà ấm cúng đầu xuân :)

OK rồi, cảm ơn ketxu,

Vì diễn đàn vừa upgrade lên với nhiều tính năng mới, một số tính năng mới chưa ổn định, rất cần sự phản hồi của các thành viên.

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=34114&st=0&p=130290&&do=findComment&comment=130290

Chắc phải dùng lisp bạn ạ ^^

Bạn gửi file đó lên mình xem cấu trúc Tolerance của bạn..Hiện tại mình chưa rỗi,n lúc nào rỗi mình sẽ giúp bạn ngay ^^

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=19199&st=0&p=130287&&do=findComment&comment=130287

Ơ, câu ý e nói từ lâu lắc r mà, ý là mọi người trong trường hợp chưa quá cần thiết thì tốt nhất là nên tôn trọng tác giả và không để suy nghĩ của mình bị lệ thuộc ý tưởng của người khác th ^^. Vì thế mờ e nhớ trong 1 topic, có file VBA của tác giả r e vẫn xin pass đó th :">

P/S : có 1 số vấn đề về VB e hỏi bác r, k biết bác lúc nào rỗi thì giúp giùm e

Ôi, bác Hoành xem ntn chứ mấy bài e viết bên trên cũng có đồng chí xấu bụng lọ mọ tạo nick a123 ( chưa post bài nào) để - vote của e bác ạ ^^, làm e giật mình, tưởng lỡ nói gì hư thân cơ ???

Kiếm thanks thì vất vả mà có bạn tiểu nhân buồn máy mó 1 lúc là như mây như khói, đúng là thiên hạ khó lường ^^

P/S : không phải quan trọng quá nhưng kiểu người ntn này e không ưa

P/S : sao k giới hạn số bài viết để - vote bác nhỉ ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=34114&st=0&p=130290&&do=findComment&comment=130290

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=19199&st=0&p=130287&&do=findComment&comment=130287

Ôi, bác Hoành xem ntn chứ mấy bài e viết bên trên cũng có đồng chí xấu bụng lọ mọ tạo nick a123 ( chưa post bài nào) để - vote của e bác ạ ^^, làm e giật mình, tưởng lỡ nói gì hư thân cơ ???

Kiếm thanks thì vất vả mà có bạn tiểu nhân buồn máy mó 1 lúc là như mây như khói, đúng là thiên hạ khó lường ^^

P/S : không phải quan trọng quá nhưng kiểu người ntn này e không ưa

P/S : sao k giới hạn số bài viết để - vote bác nhỉ ^^

Thứ nhất, đa số thành viên trên diễn đàn là người nghiêm túc, tốt bụng.

Thứ hai, những kẻ phá quấy trước sau đều bị CADViet xử lý thích đáng.

Vì vậy, bạn cứ yên tâm. Nếu cấm thành viên chưa post bài không được thank thì vô tình chỉ vì hành động của những kẻ xấu mà ngăn ngản hành động của những người tốt, CADViet không có chủ trương như vậy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ơ em ấn nhầm chứ bộ, thấy nút hay hay cứ tưởng nữ ấn - nam ấn + T_T

E nghĩ là e đoán ra bác là ai r.

Nam thò nữ thụt à :) Hề hề.N như thế thật chẳng hay tí nào

Thôi bỏ đi. Chúc bạn 1 ngày vui vẻ ^^

@bác Hoành : giới hạn vote - thôi chứ không phải vote + ạ. À, mà bác ơi, limit trong 1 ngày được vote + bao nhiêu hả bác ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hix hix em biết nút đấy là gì đâu xanh xanh đỏ đỏ em ấn thui ai ngờ lúc nó +1 lúc nó -1 biết đâu. HIX HIX nhờ ADMIN xoá cho em mấy cái em ấn đó. Không được đánh người không biết gì nhé hu hu hu hu.

• Vote giảm 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay