Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
xuanthanhsse

KHO KHỔNG LỒ- Chi tiết hoạ tiết kiến trúc nước ngoài.

Các bài được khuyến nghị

Xin chào bác chủ thớt! 

Hiện em đang có kế hoach xây nhà ở 2 tầng diện tích mặt bằng khoảng 65-80m2 " Đất nhà em ở quê rộng thênh thang nên kích thước dài rộng không quan trọng"

Bác có thể share cho em tham khảo với được không Mail của em là tuanthepvb@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn ơi mình đang cần file cad về kết cấu đồ nội thất như giường tủ, bàn ghế và file phào chỉ, chỉ góc bằng gỗ bạn gửi cho mình qua  mail trungkien2605@gmail.com nhé. Cảm ơn bạn nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Gửi tặng bà con kho hoạ tiết, kién trúc nước ngoài. gửi một số bản trước, bạn nào cần gửi email minh gửi cho nha. dung lưong từng file ko lơn nhưng tổng thì rất lớn khoảng 800GB up lên diễn đàn mất nhiều time quá. 

a oi em moi vao forum e nghe a noi e thay thu vi qua, a cho em xin cac file do nha a .mail cua em la:phamtruongdoi@gmail.com.thanks anh!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chào bạn.

mình đang tìm thư viện chỉ phào với hoa văn cổ điển.

ban có thể send cho minh được không.thank ban nhiu.

càng nhiều càng tốt

mail: khanhquoc88@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác chủ thớt có ở Hà nội ko em vác ổ qua copy với. Copy xong em dùng Utorent chia sẻ lại cho anh em, 1 fát được luôn 800gb, đỡ fải xé lẻ ;;)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào bạn xuanthanhsse ! Mình đang làm thiết kế và rất thiếu tài liệu về Chi tiết hoạ tiết kiến trúc nước ngoài. Bạn gửi cho mình xin tài liệu này nhé.
Thanks bạn nhiều!
Đây là Mail của mình: tran.van.hoang.0389@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

có ai có việc liên quan đến autucad ko? mình muốn học hỏi thêm kinh nghiệm...mình sẽ vẻ giúp các bạn...mặc dù tay nghề của mình ko dc cao lắm . nhưng mấy kai bản vẻ xây dựng, cơ khí......thì mình vẻ dc....mình ko lấy công đâu..hehe....hoặc có bạn nào có cái mẫu bản vẻ nào hay hay thì cho mình xin nhé...mình muốn vẻ thật nhiều để cho nó quen tay..hihi...học hỏi thêm một chút kinh nghiệm.....mình mong các bạn giúp đỡ mình với nhé..thanks

ai muốn giúp đỡ mình thì lam ơn LH nhé..thanks

Email: levietson93@gmail.com

Phone: 01666 314 200

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Gửi tặng bà con kho hoạ tiết, kién trúc nước ngoài. gửi một số bản trước, bạn nào cần gửi email minh gửi cho nha. dung lưong từng file ko lơn nhưng tổng thì rất lớn khoảng 800GB up lên diễn đàn mất nhiều time quá.

Ông có ở Tp HCM hong, ở đâu vậy, có gì để lại số đt được hong để có thể liên lạc tới chỗ xin chép vậy, nhiều vầy sao up hết, mà share hong hết thì ủn quá, mail ít cho tớ nhé: nguyendangnhi@ticco.com.vn. Tks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay