Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
mattroiwww

Mình xin góp ý về giao diện

Các bài được khuyến nghị

Mình là newbie nhưng cũng xin góp ý cho diễn đàn. Mình thấy diễn đàn khá bổ ích nhưng giao diện và font chữ không đẹp, ko dễ nhìn. Nếu có thể thì admin nên thay giao diện cho diễn đàn thêm sức sống. Chúc diễn đàn ngày một phát triển!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

hjhj,ý của bác cũng hay.nhưng anh em trên diễn đàn quen với giao diện lâu nay rùi,em nghĩ nếu thay đổi thì cũng tốt nhưng phải để các anh em khác cùng góp ý kiến,nếu nhiều anh em cùng muốn thay đổi thì tất nhiên bác admin cũng phải suy nghĩ và sẽ có biện pháp cụ thể.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hjhj,ý của bác cũng hay.nhưng anh em trên diễn đàn quen với giao diện lâu nay rùi,em nghĩ nếu thay đổi thì cũng tốt nhưng phải để các anh em khác cùng góp ý kiến,nếu nhiều anh em cùng muốn thay đổi thì tất nhiên bác admin cũng phải suy nghĩ và sẽ có biện pháp cụ thể.

Giao diện diễn đàn vừa mới thay đổi hồi tháng 10 năm ngoái rồi anh em còn chưa quen. Giờ lại thay đổi sao được. Đây là diễn đàn cho anh kỹ thuật chủ yếu là nội dung thôi giao diện không quan trọng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Giao diện diễn đàn vừa mới thay đổi hồi tháng 10 năm ngoái rồi anh em còn chưa quen. Giờ lại thay đổi sao được. Đây là diễn đàn cho anh kỹ thuật chủ yếu là nội dung thôi giao diện không quan trọng.

Đúng vậy.Mình nghí giao diện giản dị như thế này là hay nhất,chủ yếu là nội dung mà.Nhưng mà cần thay đổi phần Search một tí.Giao diện cũ mình thấy dễ tìm kiếm nội dung mình cần hơn.Nói thật giao diện mới này mình tìm chưa bao giờ được.hic hic.có phải mình quá gà không.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hjx,bác Hoan2182 hình như post nhầm hay sao ý,anh em đang thảo luận về vấn đề giao diện của 4room mà bác.

Vâng ạ! Em cảm ơn anh đã có nhời nhắn nhủ! Tình hình là em cũng lăn tăn lắm ứ, ko biết Post vào đâu cho hợp lệ, cuối cùng em lựa chọn nơi này: "Mình xin góp ý về giao diên".

Lý do là thuở trước, trên giao diện của diễn đàn, có mục hình như là Trang tin bây giờ thay đổi giao diện, ko có thấy "Trang tin" đâu cả???

Em nhớ mang máng bài viết"Một số vấn đề về hatch" có đăng trong mục "Trang tin" của diễn đàn Cadviet.com. Gõ cụm từ: Một số vấn đề về hatch trên Google, không thấy có bài viết ấy trên trang Cadviet.com. Trong khi đó, lại thấy có những trang Web đăng tải bài viết nêu 9 vấn đề về Hatch, như đã trình bầy ở bài viết trên. Dù sao thì bài viết cũng đã thông tin cho bạn đọc biết được 09 vấn đề liên quan đến Hatch, còn 01 vấn đề về ..."Spam", hy vọng được các bác thông cảm và lượng thứ! :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo