Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
dvdcad

cách tạo file exe

Các bài được khuyến nghị

các anh em trên diễn đàn cho mình hỏi. mình thấy trên một số diễn đàn có file cài setup .exe. Mình muốn hỏi cách tạo file setup .exe chỉ cần cài nó vào là nó tự động kích hoạt lên menu của autocad là chạy được.

ai biết hướng dẫn mình với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
các anh em trên diễn đàn cho mình hỏi. mình thấy trên một số diễn đàn có file cài setup .exe. Mình muốn hỏi cách tạo file setup .exe chỉ cần cài nó vào là nó tự động kích hoạt lên menu của autocad là chạy được.

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry23114

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tìm trên trang www.echip.com.vn có 1 số chương trình tạo bộ cài.... Còn nếu không thì ra hiệu CD kiếm về 1 đĩa soft về cái đó là lẹ nhất.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Không nhất thiết phải có chương trình tạo file setup.exe thì mới tự động kích hoạt lên menu của autocad. Bạn có thể dùng cách load thông thường.

Còn nếu bạn muốn thì Search trên Google, sẽ có vô số chương trình giúp bạn. Tạo file *.exe thì dễ (có thể dùng Winrar). Nhưng để autocad tự load lên menu luôn thì phụ thuộc khả năng Lisp của ban chứ không phải của chương trình tạo file setup.exe. Chương trình tạo file exe chỉ đóng gói lại giúp bạn thôi, nó giống như ta nén tất cả các file trong 1 thư mục nào đó chung lại thành 1 file thôi bạn a. Chúc bạn thành công

Bạn có thể tham khảo thêm ở đây:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=3358

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo