Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
duchungbk95

autocad - ai quan tâm?

Các bài được khuyến nghị

Các bạn có ai quan tâm thật sự đến autocad không?

Làm xây dựng mà không biết và không quan tâm AutoCad giống như đi xe mà không biết điều khiển vậy mà

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Làm xây dựng mà không biết và không quan tâm AutoCad giống như đi xe mà không biết điều khiển vậy mà

thực ra cad chỉ là công cụ hỗ trợ chúng ta thôi.Đến khi đi làm lâu Bạn mới thấy biết cad thật giỏi cũng chưa chắc là hay lắm.Vì lúc ấy Ta mới chỉ là thợ vẽ thôi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
thực ra cad chỉ là công cụ hỗ trợ chúng ta thôi.Đến khi đi làm lâu Bạn mới thấy biết cad thật giỏi cũng chưa chắc là hay lắm.Vì lúc ấy Ta mới chỉ là thợ vẽ thôi.

Làm xây dựng mà không thạo cad thì thợ vẽ cũng không làm nổi bạn ạh. Tất nhiên khả năng làm việc là điều cần nhất nhưng chúng ta cũng cần phải có 1 công cụ lao động tốt nhất cho mình.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn hãy trả lời câu hỏi của chính bạn đặt ra đi muốn quan tâm thực sự thì phải làm gì!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bạn hãy trả lời câu hỏi của chính bạn đặt ra đi muốn quan tâm thực sự thì phải làm gì!

Mình đã đi làm thời gian khá lâu nên mình cảm thấy cad là công cụ hỗ trợ rất nhiêu cho kỹ thuật nhưng đó không phải là tất cả.Vì đến một lúc nào đó Bạn sẽ cảm thấy rằng có những vấn đề khác cần thiết cũng không kém gì cad.Mình vẫn bí về cad, mặc dù mình cũng tìm hiểu về nó khá nhiều.Nếu tìm hiểu và học hỏi thì vô cùng tận.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình đã đi làm thời gian khá lâu nên mình cảm thấy cad là công cụ hỗ trợ rất nhiêu cho kỹ thuật nhưng đó không phải là tất cả.Vì đến một lúc nào đó Bạn sẽ cảm thấy rằng có những vấn đề khác cần thiết cũng không kém gì cad.Mình vẫn bí về cad, mặc dù mình cũng tìm hiểu về nó khá nhiều.Nếu tìm hiểu và học hỏi thì vô cùng tận.

Thấy trang diễn đàn cad việt này khá hay nên mình cũng muốn tham gia và học hỏi nhiều, mong các bạn đừng hiểu lầm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thấy trang diễn đàn cad việt này khá hay nên mình cũng muốn tham gia và học hỏi nhiều, mong các bạn đừng hiểu lầm.

Bạn đặt tiêu đề cho topic dễ gây sốc lắm! :mellow:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn đặt tiêu đề cho topic dễ gây sốc lắm! :mellow:

Thực ra đó chỉ là một trong những cách để mọi người biết mình thôi.Chứ không có gì đâu.Mình không phải là dân xây dựng mà là dân M&E.

Công ty mình là công ty xây dựng mà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Với tên tiêu đề và câu hỏi trên, mọi người sẽ hiểu rằng:

Diễn đàn CadViet toàn nói những chuyện trên trời dưới đất, chẳng có ai thật sự quan tâm đến AutoCAD! Với câu hỏi này, câu trả lời là: không quan tâm đến AutoCAD chẳng ai vào CadViet làm gì!

Những người thường có bài post trên CADViet đa số là dân đã đi làm. Và tất nhiên ai cũng hiểu rằng AutoCAD chỉ là một trong rất nhiều công cụ hỗ trợ cho công việc. Thành thạo AutoCAD, nói chung chỉ mới đạt được chừng 20% yêu cầu tuyển dụng của các Cty có sử dụng AutoCAD.

Tóm lại, ý kiến thật sự của bạn khi lập topic này là gì? Nếu chỉ như bạn giải thích thì nên đổi tên topic đi và đưa vào mục "Chào hỏi, làm quen".

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Với tên tiêu đề và câu hỏi trên, mọi người sẽ hiểu rằng:

Diễn đàn CadViet toàn nói những chuyện trên trời dưới đất, chẳng có ai thật sự quan tâm đến AutoCAD! Với câu hỏi này, câu trả lời là: không quan tâm đến AutoCAD chẳng ai vào CadViet làm gì!

Những người thường có bài post trên CADViet đa số là dân đã đi làm.

-----------------

tôi làm bên Điện Tự Động Hóa - nhưng từ khi tham gia diền đàn ngày nào tui cũng zô CADVIET hết. Zô đây học hỏi được rất nhiều về kỹ thuật (ngay cả XD, Kiến trúc cũng thấy dễ gần hơn), về lối sống, tư tưởng của những người từng trải (vd: KSGIA, SSG, ...) họ rất là lạc quan, sống rất mẫu mực. Anh em học được nhiều lắm. Những bài trả lời cũng như cách đặt vấn đề của các Pác hay lắm, nói chung bạn muốn làm quen nên vào mục ... như pác SSG nói trên.

he hé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
-----------------

tôi làm bên Điện Tự Động Hóa - nhưng từ khi tham gia diền đàn ngày nào tui cũng zô CADVIET hết. Zô đây học hỏi được rất nhiều về kỹ thuật (ngay cả XD, Kiến trúc cũng thấy dễ gần hơn), về lối sống, tư tưởng của những người từng trải (vd: KSGIA, SSG, ...) họ rất là lạc quan, sống rất mẫu mực. Anh em học được nhiều lắm. Những bài trả lời cũng như cách đặt vấn đề của các Pác hay lắm, nói chung bạn muốn làm quen nên vào mục ... như pác SSG nói trên.

he hé

Không có chi ái ngại khi mình lại hỏi như thế.Nhưng khi đã tham gia diễn đàn là nơi học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người.Ngay lúc này mình cũng bí nhiều lắm chứ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
-----------------

he hé

Nếu có sự hiểu lầm.Mình xin lỗi tất cả mọi người vậy.Sẽ tham gia các bài viết về cad với các bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo