Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Hieuss

đồ án kiến trúc của nước ngoài và cách thể hiện

Các bài được khuyến nghị

bác Hiếu ơi. Lần sau bác làm ơn Enter sau mỗi dòng code img nhá. để tiện cho việc save as picture ấy mà. Thế này em hay save nhầm lắm :lol:)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Em không phải dân kiến trúc nhưng thật sự choáng ngợp trước những đồ án kiến trúc nước ngoài trên. Đẹp quá bác à, quy hoạch không gian thật hài hòa và sáng tạo.

Bản vẽ đẹp quá! Cách trình bày cũng rất khoa học. Cám ơn bác Hieuss đã giúp em mở rộng tầm mắt....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chỉ nói được 1 câu thôi : thế mới là thiết kế

nhìn lại tình hình trong nước thấy buồn quá, không khai triển thuê cho nước ngoài thì cũng chỉ làm mấy cái nhỏ nhỏ, còn công trình quy mô thì toàn đưa ra nước ngoài thiết kế.Mà có ai ngồi tính đến năng lượng , hướng gió, thông thoáng ...nản thật.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
chỉ nói được 1 câu thôi : thế mới là thiết kế

nhìn lại tình hình trong nước thấy buồn quá, không khai triển thuê cho nước ngoài thì cũng chỉ làm mấy cái nhỏ nhỏ, còn công trình quy mô thì toàn đưa ra nước ngoài thiết kế.Mà có ai ngồi tính đến năng lượng , hướng gió, thông thoáng ...nản thật.

Chỉ còn cách là anh em cùng giúp nhau tiến bộ. Chúng ta phải đồng lòng thì may ra hơn trăm năm nữa con cháu ta mới sánh vai với thế giới được. Chúng ta còn kém họ nhiều quá.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay