Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
gp14

Góc SPAM đây!!!

Các bài được khuyến nghị

Làm cho bác Hoành tức thì đơn giản quá!

Tạo 1 vài topic,viết bằng tiếng việt không dấu, nội dung cũng khôngdấu luôn

Có mà tức nổ đóm đóm mắt........... phải khônganh em!

tôi viết một với nội dung bằng tiếng Anh không dấu có làm cho bác Hoành tức không hả pac Hùng!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Củ chuối mà không củ chuối.

Nhảm mà không hề nhảm. Mời bạn coi.

1. Khi ở dưới nước, bạn có khóc được không?

Sao lại ko đc nhỉ ? :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tôi viết một với nội dung bằng tiếng Anh không dấu có làm cho bác Hoành tức không hả pac Hùng!

tôi ủng hộ Pác quả nè - tiện thể anh em trau dồi lại mảng ngoại ngữ hic

còn ai muốn học tiếng Nhật đã có Vndes....

có mà nổ mắt luôn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi nghe giang hồ đồn thổi Bác Hoành nhà ta là gián điệp của Microsoft đấy. Mọi người cẩn thận! Có ý tưởng gì hay đừng cho bác ấy biết nhé, mất bản quyển như chơi ấy. Cả cái ông jikibo nữa, suốt ngày cho link down mà rapid thì khó xài quá, tôi nghi lắm biết đâu lại là marketting cho mấy công ty "sóp we" của bọn USA đấy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi nghe giang hồ đồn thổi Bác Hoành nhà ta là gián điệp của Microsoft đấy. Mọi người cẩn thận! Có ý tưởng gì hay đừng cho bác ấy biết nhé, mất bản quyển như chơi ấy. Cả cái ông jikibo nữa, suốt ngày cho link down mà rapid thì khó xài quá, tôi nghi lắm biết đâu lại là marketting cho mấy công ty "sóp we" của bọn USA đấy

hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix hix

hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi hi he he he he he

he he he he he he he he he he he he he he hehe he he he hehe he he he hehe he he he he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:s_big:

he he he he he he he he he he he he he he hehe he he he hehe he he he hehe he he he he

:lol2: :lol: :) :) :)

hic

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hic

Nhóm đã xuất hiện 2 thành viên tích cực rồi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Oẹ oẹ éo bác pccc viết bài không dấu bạn gp14 đâu rồi ! Xoá!

Hai ba! xoá đê!

Hai ba! xoá đê!

Hai ba! xoá đê!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hic

A! người thứ hai là bác Dương! bắt gặp tận tay day tận trán nhá!

Oẹ oẹ éo bác Dương viết bài không dấu bạn gp14 đâu rồi ! Xoá!

Hai ba! xoá đê!

Hai ba! xoá đê!

Hai ba! xoá đê!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vì da mặt bị chai lỳ và dầy dặn lên râu không xuyên thủng được!

Bác PCCC viết vậy em cáu lắm như thế thì có thể suy ra phụ nữ da mặt dầy hơn đàn ông? Hic hic lần sau bác phải viết thận trọng đấy!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tÔI NÓI LÀ TIẾNG VIỆT KHÔNG DẤU CHỨ CÓ NÓI TIẾNG ANH KHÔNG DẤU ĐÂU!

TOI NOI LA TIENG VIET KHONG DAU CHU CO NOI TIEN ANH KHONG DAU DAU!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
A! người thứ hai là bác Dương! bắt gặp tận tay day tận trán nhá!

Oẹ oẹ éo bác Dương viết bài không dấu bạn gp14 đâu rồi ! Xoá!

Hai ba! xoá đê!

Hai ba! xoá đê!

Hai ba! xoá đê!

sao thế - sao thế

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hai ba! xoá đê!

Hai ba! xoá đê!

Hai ba! xoá đê!

Nghe có vẻ giống Haanh vừa uống rượu (hoặc bia gì đó) vừa online Cadviet nhỉ? Thành viên này tích cực quá thể đáng, kiểu gì cũng bị anh em trong bàn nhậu tẩy chay vì không tập trung vào chuyên môn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Những câu nói phét củ chuối nhất:

1. Internet: Chúng tôi hoàn toàn miễn phí 2. Viễn thông: Chúng tôi bị lỗ vốn 3. Cảnh sát: Chúng tôi vì nhân dân phục vụ 4. Công ty tham gia thị trường chứng khoán: Chúng tôi không làm giả các báo cáo 5. Sếp: Tôi không bao giờ quên những cống hiến của anh 6. Nhân viên: Mai tôi nghỉ việc, không làm nữa 7. Tài xế xe khách: Nhà xe xuất phát đúng giờ 8. Dân buôn: Bán lỗ vốn, đại hạ giá 9. Ngôi sao điện ảnh: Chúng tôi chỉ làm bạn bè 10. Chính khách: Tôi không nhận một đồng nào 11. Con gái: Đây là lần đầu tiên 12. Con trai: Ngoan, không đau tí nào đâu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tác hại của tiếng Việt không dấu đây này: (các bác đừng có mà đùa dai)

"Anh that hanh fuc khi co duoc nguoi ban gai dam dang nhu em"

Câu này mới nhìn dịch ra là :

("Anh thật hạnh phúc khi có người bạn gái dâm đãng như em.")

("Anh thật hạnh phúc khi có người bạn gái đảm đang như em.")

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Những câu nói phét củ chuối nhất:

1. Internet: Chúng tôi hoàn toàn miễn phí 2. Viễn thông: Chúng tôi bị lỗ vốn 3. Cảnh sát: Chúng tôi vì nhân dân phục vụ 4. Công ty tham gia thị trường chứng khoán: Chúng tôi không làm giả các báo cáo 5. Sếp: Tôi không bao giờ quên những cống hiến của anh 6. Nhân viên: Mai tôi nghỉ việc, không làm nữa 7. Tài xế xe khách: Nhà xe xuất phát đúng giờ 8. Dân buôn: Bán lỗ vốn, đại hạ giá 9. Ngôi sao điện ảnh: Chúng tôi chỉ làm bạn bè 10. Chính khách: Tôi không nhận một đồng nào 11. Con gái: Đây là lần đầu tiên 12. Con trai: Ngoan, không đau tí nào đâu

quỷ sứ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tác hại của tiếng Việt không dấu đây này: (các bác đừng có mà đùa dai)

"Anh that hanh fuc khi co duoc nguoi ban gai dam dang nhu em"

Câu này mới nhìn dịch ra là :

("Anh thật hạnh phúc khi có người bạn gái dâm đãng như em.")

("Anh thật hạnh phúc khi có người bạn gái đảm đang như em.")

bất hánh cho ai khi vấp phải . chia chia ....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bất hánh cho ai khi vấp phải . chia chia ....

Đây còn bất hạnh hơn này:

Bức tranh gây chết người

Chuyện kể rằng 1 người họa sỹ ở Pakistan bị vợ phát hiện ngoại tình, bà ta quá buồn bã và tự tử. Sau khi vợ chết, ông ta vô cùng hối hận và ngày nào cũng ngồi vẽ hình bà ta trong phòng một mình. Sau hơn 1 tháng tự giam mình trong phòng, cuối cùng ông ta cũng đã hoàn thành xong bức tranh người vợ của mình, đồng thời lúc đó ông cũng ra đi mãi mãi vì kiệt sức...

Bức tranh người vợ của ông ta mang một vẻ đẹp huyền bí, huyền bí nhất chính là đôi mắt bà ta, nó như long long ánh lệ, thể hiện một nỗi buồn sầu thảm của cuộc tình đau khổ giữa 2 vợ chồng. Ánh mắt ấy chính là ánh mắt của vợ người họa sỹ khi bắt gặp chồng mình ngoại tình.

Chính sự kỳ bí đó, bức tranh đã được 1 người phụ nữ giàu có mua về. Bà ta rất thích bức tranh, luôn ngắm nhìn nó. Bỗng 1 ngày kia người ta thấy bà ta la hét kinh khủng, đập phá đồ đạc trong nhà và hét lên: "Bà ta đã về rồi, bà ta đã về rồi..."... Ngay sau đó, người ta đã đưa bà vào nhà thương điên. 1 ngày sau thì bà ta chết.

Và rồi bức tranh tiếp tục được lưu truyền qua nhiều người: 1 họa sỹ , 1 người thợ may, 1 tỷ phú, 1 nhân viên lập trình,... và tất cả họ đều có tình trạng chung như người đầu tiên, đó là đều phát cuồng sau khi xem tranh và chỉ sau đó vài ngày là chết.

Kể từ đó bức tranh đã được người ta vứt đi một nơi nào đó không biết đến. Cách đây 6 năm, khi xuất hiện trên mạng internet, bức tranh đã làm hơn 2.000 người chết mà trên desktop, trong tay có hình bức tranh này. Thế rồi, cơ quan bảo Nhưng thời gian gần đây, bức tranh ấy lại xuất hiện trên mạng và tình trạng trên lại diễn ra. Bức tranh này sau khi xuất hiện đã cướp đi mất hơn 999 bloggers chỉ sau 1 tháng...

Và đây là "Bức tranh gây chết người":

Theo truyền thuyết, những ai đã biết về/xem qua/lưu giữ bức tranh này dù chỉ 5 giây mà không tìm được 9 người khác đọc về/xem qua/lưu giữ bức tranh này thì một lúc nào đó trong cuộc đời sẽ bị ám ảnh từ đó cho đến chết!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
"Muốn làm việc tốt trước hết phải biết làm việc xấu như thế nào.

Cái này có đúng không các bác nhỉ ???" (kieumanh)

Câu hỏi này chắc bố mẹ bạn

biết đấy về nhà bạn mà hỏi nhé! he he he!

Trong bốn hình thì hình nào là hình của gp14 ngây thơ nhỉ?

Này haanh ơi! Chơi gì thì chơi đừng lôi phụ huynh ra chơi nhé. Mất lòng nhau lắm. Mà cái góc spam này sao có nhiều người để ý đến cái signature của mình thế nhỉ? Tôi mới đổi rồi

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nghe có vẻ giống Haanh vừa uống rượu (hoặc bia gì đó) vừa online Cadviet nhỉ? Thành viên này tích cực quá thể đáng, kiểu gì cũng bị anh em trong bàn nhậu tẩy chay vì không tập trung vào chuyên môn.

Bác PCCC viết vậy em cáu lắm như thế thì có thể suy ra phụ nữ da mặt dầy hơn đàn ông? Hic hic lần sau bác phải viết thận trọng đấy!

Xin lỗi bác em tìm bài viết đó và sẽ xoá ngay đây và bác cũng xoá phần trích dẫn đi! Có gì ko pải mong bác lượng thứ.

Em lại cứ tưởng là viết thế mới gọi là spam!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xin lỗi bác em tìm bài viết đó và sẽ xoá ngay đây và bác cũng xoá phần trích dẫn đi! Có gì ko pải mong bác lượng thứ.

Em lại cứ tưởng là viết thế mới gọi là spam!

spam mà sao phức tạp thế.???????????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mua được ngôi nhà nhưng không mua được gia đình. Mua được đồng hồ nhưng không mua được thời gian. Mua được thuốc men nhưng ko mua được sức khỏe. Mua được sách nhưng không mua được trí thức. Mua được chức tước nhưng không mua được sự kính trọng. Bạn thấy đấy, tiền bạc ko là gì cả nhưng nó đem lại khó khăn và đau khổ... Vì vậy, tôi khuyên bạn hãy gởi hết tiền của bạn cho tôi.... tôi sẽ chịu đựng sự đau khổ đó thay cho bạn. Tiền mặt càng tốt, đừng đưa thẻ !!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mua được ngôi nhà nhưng không mua được gia đình. Mua được đồng hồ nhưng không mua được thời gian. Mua được thuốc men nhưng ko mua được sức khỏe. Mua được sách nhưng không mua được trí thức. Mua được chức tước nhưng không mua được sự kính trọng. Bạn thấy đấy, tiền bạc ko là gì cả nhưng nó đem lại khó khăn và đau khổ... Vì vậy, tôi khuyên bạn hãy gởi hết tiền của bạn cho tôi.... tôi sẽ chịu đựng sự đau khổ đó thay cho bạn. Tiền mặt càng tốt, đừng đưa thẻ !!!

Chọn mặt gủi vàng và gửi cả đô la nữa! chắc là nhiều người muốn gửi tiền đến cho bạn gp14 lắm đó. tôi muốn gửi cho gp14 và tôi suy ra nhiều người cũng muốn gửi như tôi. cũng như nhiều người chưa biết mặt bạn vì ảnh không có chú thích cũng chưa quê quán củ bạn ở đâu cũng không thấy địa chỉ liên lạc? có khi hôm nay gửi tiền cho gp14 ngày mai lại muốn đòi lại thì biết tìm nơi đâu!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay