Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
phamngoctukts

Xin Map vật liệu

Các bài được khuyến nghị

Hôm trước mình bị chết con ổ cứng thế là mất hết bộ thư viện. Bác nào hảo tâm cho xin bộ Map vật liệu với. Trong thư viện của diễn đàn cũng có nhưng mỗi lần chỉ down được một cái mà map lại quá nhiều. Thank các Bác trước!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Em rất sẵn lòng share cho bác. Cơ mà bằng cách nào ý.

Có gì bác anô cho em: 0903402211.

Em làm việc ở 76 nguyễn trãi

Nhà riêng ở Hoàng Hoa Thám.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em rất sẵn lòng share cho bác. Cơ mà bằng cách nào ý.

Có gì bác anô cho em: 0903402211.

Em làm việc ở 76 nguyễn trãi

Nhà riêng ở Hoàng Hoa Thám.

Mũn xem dung lượng có lớn không thì up lên mediafire giúp mình với. Mình ở Sơn Tây thì mới phải khổ thế. Mình mà ở Hà Nội thì thiếu gì chỗ để xin xỏ :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thì bác cứ up lên MF di ạ.ban đầu chỉ up nhuwcng cái cần dùng nhiều. em cũng mới tạp tành 3d max, cũng đang rất cần có thư viện bác ạ. em cũng cảm ơn bác trước

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bộ thư viện map của mình lộn xộn lắm, up lên như vậy lại phải ngồi lọc ra, vài ngày chưa xong ý :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hix, vậy thì bác mũn share cho em xin 1 số map vật liệu để làm ngoại thất được khôg ạ.(vd : map gỗ,gạch, đá...) tại vì em downlaod trên mạng về nhưng map xấu lắm ạ.

bác mũn à, bác có tài liệu nào hướng dân dựng mài lợp ngói không ạ. bác cho em xin lun.hjhj

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mái lợp ngói thường ở cách cam rất xa nên trong đa phần các trường hợp dùng map là đủ đảm bảo chất lượng ảnh rồi, còn vẫn muốn sử dụng model thì bạn dựng 1 viên ngói ra rồi dùng công cụ array là được.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác thử xem mẫu Map bên mình xem sao nhé. Map này thì mình chỉ cung cấp cho các công ty thiết kế xây dựng, gồm các loại, gạch, gốm, đá ốp lát, đá trang trí, ngói, gạch ngoại thất, vv. Các loại vật liệu đang được bán trên thị trường. Bạn tham khảo qua và email cho mình nha. MÌnh sẽ gửi email và link cho các bạn.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác thử xem mẫu Map bên mình xem sao nhé. Map này thì mình chỉ cung cấp cho các công ty thiết kế xây dựng, gồm các loại, gạch, gốm, đá ốp lát, đá trang trí, ngói, gạch ngoại thất, vv. Các loại vật liệu đang được bán trên thị trường. Bạn tham khảo qua và email cho mình nha. MÌnh sẽ gửi email và link cho các bạn.

em cũng đang học 3D max, anh có thể gửi cho em xin bộ map này vào mail " danuct@gmail.com"  được không ạ. Em cám ơn nhiều !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

http://www.mayang.com/textures/

http://archivetextures.net/

2 trang web mình hay tìm map trong đó

Còn 1 trang nữa là google.com. Khi cần tìm map loại nào bạn gõ tên tiếng anh của map đó vào + thêm texture nữa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo