Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

Các bài được khuyến nghị

bác nào có block các dụng cụ trong phòng tập thể dục-thể hình (fitness equipments) thì share lên giùm em với, em đang cần quá, mà em nghĩ mọi người cũng cần nữa. Xin được cảm ơn trước!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Không biết em có lộn chỗ không nhưng em tìm đau mắt quá. Mạo muội vào đây hỏi các bác cơ khí ai có cho em xin bàn vẽ ổ bi và cơ cấu trục. Em là dân giao thông, đang làm cần chắn tí cho vui nhưng mà thiếu thốn nhiều quá. Mong các bác giúp đỡ! Cảm ơn trước các bác.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình đang cần các thư viện về chuyên ngành thiết bị điện của minh ai có thì gửi lên cho mình với.

thanks.

Bác tìm xem ở đây có ko nhé?

----> Block các chuyên nghành

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh chủ threat ơi !

em tìm mấy bữa nay vẫn không ra mấy hình cái cây (VD phi lao, hoa bụi, hoa vườn ...).

có bài hướng dẫn tìm nhưng click qua bộ 200 trường học ...

Anh có không cho em xin với :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ai có blog CAD 3D về các thiết bị điện, trạm điện, hay các loại vật tư như ốc vít, bu lông, xà , sứ... thì post hoặc gửi cho mình nhé :D Email: tutuyen86@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình đang gặp một lỗi giãn cách chữ khi tạo block khung tên. các chữ bị hiển thị sai khoảng giãn cách. khi đó lại phải edit thì chữ lại trở về trạng thái ban đầu. nhưng ko được lâu. có cao thủ nào biết đó là lỗi gì thì chi giúp. cảm ơn nhiều!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thank bac Hoanh đã sharing cho mọi nười,nhưng cái tui cần thì chả thấy,Hu..hu. Bác có các thư viện các block về thi công hệ thống mạng LAN,Chữa Cháy,Camera share cho tớ vơí.Mới tập tành vẽ autocad,tìm mãi chưa ra.Anyway,thank again. sẵn tiện mail luôn cho tớ : w3s_dn@yahoo.com.vn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình đã tạo 1 thư viện bằng các block. Nhưng khi chèn vào 1 bản vẽ mới thì các kích thước lại ko giống như file hện hành mặc dù mình để cùng tỉ lệ

Các pro giúp mình với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảm ơn các huynh về thư viện block, nó rất hữu ích cho công việc của em hiện tại. Nhiều lúc toàn tự vẽ lấy nên hơi mất thời gian, giờ có thư viên block rồi thì công việc sẽ đẩy nhanh tiến độ hơn :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay