Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
hungnguyen.116

Xin-bản đồ thành phố Hạ Long-có hàng

Các bài được khuyến nghị

Tốt nghiệp e định làm 1 khu resort tại khu vực Bãi cháy ( gần cầu ). Hoặc khu Tuần Châu nhưng hiện tại không kiếm đâu được bản cad cả. Có bạn nào có hay anh chị nào có thì cho e xin file với.

( Hoặc nếu ko được, thì chỉ giúp e xem là giấy giới thiệu phải ghi xin ở đâu )

Nếu có thì up len đây dùm e, nếu gửi vào mail dc thì tốt quá ( mail : linhpn1986@gmail.com )

E Cám ơn nhiều lắm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Tốt nghiệp e định làm 1 khu resort tại khu vực Bãi cháy ( gần cầu ). Hoặc khu Tuần Châu nhưng hiện tại không kiếm đâu được bản cad cả. Có bạn nào có hay anh chị nào có thì cho e xin file với.

Nếu có thì up len đây dùm e, nếu gửi vào mail dc thì tốt quá ( mail : linhpn1986@gmail.com )

E Cám ơn nhiều lắm.

Bạn down 3 phần này rồi giải nén. Đây là bản đồ phường Bãi Cháy không biết có đúng với yêu cầu của bạn không.

part1

part2

part3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình cám ơn bạn nhiều lắm, nhưng bạn có thể kiểm tra dùm link 1 được ko. Hình như có lỗi thì phải.

Hộ mình với nhé/.

Không up lên diễn đàn được do mạng ở cty có vấn đề. Đã gửi lại cho bạn part 1 qua email

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bác ai có file cad phường Hồng hà - TP hạ long không cho em xin với, em đang làm đồ án tốt nghiệp ở phường Hồng hà nhưng không có hiện trạng xung quanh, chỉ có mỗi khu đất. Ai có làm ơn cho em xin. Cám ơn các bác rất nhiều.

Nếu không post lên diễn đàn được thì mail giúp em theo hòm thư:

lethang8485@gmail.com

Một lần nữa xin cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
http://rapidshare.de/files/46713085/HaLong.rar.html

đây là link, các bác down về dùng nha!

Sau khi đợi khoảng 6o giây và nhập dòng text kiểm tra thì nó hiện ra thế này :Download-session invalid. Please click here.

Bạn cho lại link khác cho anh em dễ dàng đi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

E Cám ơn nhiều lắm.

Tặng bạn sơ đồ đia chính bãi cháy ,giếng đáy ..ha long này ..nhớ cài autocad để xem nhé

http://www.4shared.com/photo/wEKYLp9Y/GHEP_BAICHAY12.html

nếu file hỏng email lại cho tớ enter_odecca@yahoo.com.vn hoặc vô blog của tui nhắn online cũng dc

http://tintucuk.blogspot.com/

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn gửi lại cho mình part 1 và part 2 nhé ,mình đang cần để làm đồ án tốt nghiệp .thanks

mail của mình là : nguyenhuytuc@gmail.com

Bạn down 3 phần này rồi giải nén. Đây là bản đồ phường Bãi Cháy không biết có đúng với yêu cầu của bạn không.
part1
part2
part3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo