Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
virusndp

cho em hoi?

Các bài được khuyến nghị

em học điện công nghiệp ..nhưg còn mơ hồ về autocad lắm...em nghe nói học điện rất cần auto..vậy em nên cài auto loại nào...hồ chiều em có mua cái đĩa autocad 2007,thế nó giống và khác ji AutoCAD Electrical..mong hãy giúp đỡ kẻ mu muội này..

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

em học điện công nghiệp ..nhưg còn mơ hồ về autocad lắm...em nghe nói học điện rất cần auto..vậy em nên cài auto loại nào...hồ chiều em có mua cái đĩa autocad 2007,thế nó giống và khác ji AutoCAD Electrical..mong hãy giúp đỡ kẻ mu muội này..

hoc dien thi dung cad 2007

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu chỉ vẽ hệ thống mạch điện thì dùng cad nào chả được bạn ah! chứ vẽ inventer thì chỉ có cơ khí làm thui!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu có điều kiện (máy tính cấu hình đủ mạnh) thì nên dùng version mới nhất để được sử dụng những tính năng mới nhất. Dù sao cũng mới bắt đầu tìm hiểu, sử dụng AutoCAD nên version nào với bạn cũng như nhau, version càng mới sẽ càng dễ sử dụng hơn vì người lập trình lúc nào cũng muốn thiết kế giao diện thân thiện mà.

Đương nhiên ACad Electrical sẽ có nhiều tính năng thêm hỗ trợ cho dân điện, tuy nhiên khi bạn rành về CAD rồi sẽ tìm hiểu Electrical sẽ dễ dàng thôi. ACad Electrical chạy trên nền AutoCAD mà.

Thân.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo