Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nguyenkhiem1812

xem lại bài đã gửi

Các bài được khuyến nghị

Bác ny ở mô ra rứa he?

Bác nhìn lên cái tên :nguyenkhiem1812 trên góc bên phải màn hình có dòng menu đổ xuống.Bác chọn vào ô: Nội dung của tôi.

Là các bài viết của bác hiện ra.

Chúc bác có những chia sẽ cần thiết cho mọi người!

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Untitled.png Bác làm như trên/ vào nội dung của bác nhìn sang trái /tất cả bài viết của bác!

Nếu không có bài viết mình cần thì chắc bì viết đó là Spam hoặc vi phậm nội quy khi post bài lên diễn đàn nên đã bị xóa đi!

Mong bác viết Tiếng Việt có dấu giùm em nhé!Không sẽ bị xóa tiếp đó!

Chúc bạn thành công!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi cũng làm theo hướng dẫn của bạn Anhvanyeuem nhưng tại sao chỉ thấy có 1 bài viết của tôi trong danh sách bên phải, trong khi đó tôi lại thấy thông báo dưới dòng Members của tôi có 7 bài viết. vậy, có cách nào tìm lại được các bài còn lại?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hầu hết các bài viết của em đều gửi ảnh qua Phototobucket sau đó copy link ảnh lên diễn đàn.

Hôm nay không hiểu có lỗi gì, mở mấy bài viết gần đây nhất, không thấy hình ảnh đâu??? Chỉ thấy cái chữ Posted Image!

Không hiểu lỗi do đâu, em rất mong được sự giúp đỡ của các bác!

Em xin trân trọng cảm ơn các bác nhiều!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi cũng làm theo hướng dẫn của bạn Anhvanyeuem nhưng tại sao chỉ thấy có 1 bài viết của tôi trong danh sách bên phải, trong khi đó tôi lại thấy thông báo dưới dòng Members của tôi có 7 bài viết. vậy, có cách nào tìm lại được các bài còn lại?

Cái này mình cũng bị vậy, không hiểu sao nữa. Mình viết 173 bài viết trong đó có khá nhiều chủ đề mà giờ chỉ xem được 3 chủ đề vì giới hạn tìm kiếm chỉ từ 12-09-2012. Muốn xem lại tất cả các bài viết và chủ đề đã tạo trước 12-09-2012 mà không biết làm thế nào. Chán thật!26898_xem_noi_dung1.jpg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hình như là cái đó bị xoá mục lưu trữ cá nhân của member, chỉ cập nhật những bài gần đây thì phải.

Bạn thử click vào mục: Xem tất cả các bài viết của bạn xem có được không?

Các bài viết năm 2011 chắc sẽ không còn trong cây thư mục xem Nội Dung Của Tôi nên bạn nhớ tiêu đề topic liên quan đến vấn đề mình cần xem lại rồi tìm vậy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hầu hết các bài viết của em đều gửi ảnh qua Phototobucket sau đó copy link ảnh lên diễn đàn.

Hôm nay không hiểu có lỗi gì, mở mấy bài viết gần đây nhất, không thấy hình ảnh đâu??? Chỉ thấy cái chữ Posted Image!

Không hiểu lỗi do đâu, em rất mong được sự giúp đỡ của các bác!

Em xin trân trọng cảm ơn các bác nhiều!

Xem mạng có bị lác không đã Ms.Hoan ơi.

Tui vẫn thấy bình thường mà.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xem mạng có bị lác không đã Ms.Hoan ơi.

Tui vẫn thấy bình thường mà.

Có thể là mắt của tui bị lác thật rồi! Mai tôi thử siêu âm mắt xem có vấn đề gì không???

Tui chưa gặp trường hợp này bao giờ, hôm nay mới ngỡ ngàng: Những ảnh của tui úp qua Photobucket, rồi cóp link gửi lên diễn đàn là không hiện lên hình ảnh. Những link cóp từ Web khác hoặc có 1 ảnh úp trực tiếp lên diễn đàn thì vẫn còn...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hình như đợi tí xíu thì ảnh mới hiện ra (nếu nó nặng, vác không nổi)?

(Ảnh trên em úp trực tiếp lên diễn đàn)

Bác Doan Van Ha ơi! Không rõ là lỗi do Photobucket, hay do lỗi Win...lỗi máy của em, mà các link ảnh em gửi qua Photobucket rồi pót link lên diễn đàn đều không nhìn được ảnh, nó chỉ có chữ Posted Image, không biết có cách nào khắc phục được không???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Không hiểu sao chứ Hoan hay xiên xỏ vấn đề của mình ra thế nhỉ?

Việc mình post bài hình ảnh trên để cho mọi người hiểu là cái hình ảnh post ở bài viết của mình vẫn bình thường, nó cũng chả liên quan đến việc cái Win cảu bạn cả. Chỉ là do tốc độ load trang của trang web hay 1 số lỗi về tính Tuổi thọ của hình ảnh lưu trên diễn đàn photo bucket thôi.

Về cái cuốn gia công cơ khí, theo gợi ý của Anh Bình mình cũng chỉ tìm hộ bạn Lamhung2011 thôi ,Nếu được thì tốt cho bạn ấy không thì cũng chả có gì nếu như ai đó đọc topic ấy muốn tìm 2 cốn đó cũng có thể down về để tham khảo và mình cũng đã nói Hoan là không nên nói chuyện theo cách này, Chữ “lăn tăn’’ theo mình nghĩ Hoan dùng ở đây hơi nặng nề đấy Hoan ạ. Mình nói rất rõ là nên đặt thoáng vấn đề để có thể sống dễ hơn.

(Link ban đấu mình lấy ở oto-hui.com do có pass nên khi post lên mình không đưa lên sau khi anh Bình nói mình update lại cho thôi, đơn giản thế mà cũng xoi’).

Còn cái êtô rõ ràng mình đã trích dẫn bài viết bên kia sang cho bạn đặt vấn đề xem, mình cũng chỉ dùng công cụ tìm kiếm trên diễn đàn giúp bạn ấy thôi. Việc chủ thớt có quay lại để tìm hay nghiền ngẫm nó không thì đó là việc của chủ thớt, cũng chả được cái gì cho mình Hoan ạ.

Mọi vấn đề nên đi theo xu hướng đơn giản thôi Ms. Hoan ạ!

‘’Lăn tăn là việc của người-

Lấy gì để đếm lấy gì để cân’’!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đã có chủ đề:gíup em vẽ cái ETO vớihttp://www.cadviet.c...?showtopic=3890
Bác em lưu ý : Hãy sử dụng chức năng tìm kiếm thông tin trên diễn đàn, tránh pót bài có nội dung trùng lặp! Bài viết không đúng nội dung chủ đề gây nhiễu loạn thông tin, khó khăn cho việc tìm kiếm thông tin, tốn thời gian truy cập của nhiều người! (Đây là vấn đề mang tính nhạy cảm cao, )

Tự dưng bác em lại gửi tặng người ta cái gọi là giáo trình... em nó sẽ tủi thân đấy! Gửi sách tham khảo thì chấm hết, chẳng có gì đáng bàn ngang ghế dọc gì ở đây cả!
Không có nhẽ, em nó lại đói nghèo đến mức đi học mà không mua được giáo trình để học sao??? Không có nhẽ nhà trường cũng đói nghèo đến mức trong thư viện không có nổi giáo trình để sinh viên đến đọc sao ???
Việc bác Bình đã viết bài thắc mắc, không phải là bác Bình cần giáo trình đâu nhé! Bác ấy chỉ kiểm tra xem đường link có hoạt động được bình thường hay khác thường mà thôi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hình như là cái đó bị xoá mục lưu trữ cá nhân của member, chỉ cập nhật những bài gần đây thì phải.

Bạn thử click vào mục: Xem tất cả các bài viết của bạn xem có được không?

Các bài viết năm 2011 chắc sẽ không còn trong cây thư mục xem Nội Dung Của Tôi nên bạn nhớ tiêu đề topic liên quan đến vấn đề mình cần xem lại rồi tìm vậy.

Có khi đúng như bạn nói. Điều này thật đáng tiếc vì nhiều chủ để trước đây mình tạo nhờ giúp đỡ lâu rồi cũng quên béng giờ muốn xem lại mà không được.

Mình để ý thì còn thấy có vấn đề là giới hạn tìm kiếm các chủ đề và bài viết chỉ trong một tuần chứ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@ CUONG20051982: Bài viết của bác em, mà bác em không tự tìm kiếm được thì "buồn ...cưới" thiệt đó, tui là tui nói thiệt đó, nói thiệt là nói thiệt đó!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@ 20051982: Bài viết của bác em, mà bác em không tự tìm được thì "buồn ...cưới thiệt đó, tui là tui nó thiệt đó!"

Sao lại buồn cười bạn nhỉ? Thì những bài viết của mình trước đây vì lâu qua rồi nhớ sao nổi mà tìm chứ? Mình là mình bó tay với vụ này rồi. Bạn có cao kiến gì không vây?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Giá như... em Hoan2182 đừng... "chành chọe" thì:

Chữ "lăn tăn''
____________nhẹ như cánh hoa rơi
Không "hơi nặng" như lời ai nói nhé!
Em góp ý bằng những lời nhè nhẹ
Sao nặng lời
____-----------bằng hai chữ
_______________________"xỏ xiên" ?
Em không có xỏ và xiên
Đôi điều nhắn gửi rất hiền lành thôi!
Nên chăng?
____---------- Việc đã lỡ rồi
Cười lên một cái cho đời đơm hoa... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Không hiểu sao chứ Hoan hay xiên xỏ vấn đề của mình ra thế nhỉ?

...Chữ “lăn tăn’’ theo mình nghĩ Hoan dùng ở đây hơi nặng nề đấy Hoan ạ. Mình nói rất rõ là nên đặt thoáng vấn đề để có thể sống dễ hơn.

...Mọi vấn đề nên đi theo xu hướng đơn giản thôi Ms. Hoan ạ!

‘’Lăn tăn là việc của người-

Lấy gì để đếm lấy gì để cân’’!

Chữ lăn tăn nhẹ như cánh hoa rơi, đâu có "hơi nặng" bằng chữ bị lác nặng lời bằng chữ xiên xỏ! Sao bác em liên tưởng cao siêu vậy?

Em sống hòa đồng với mọi người, đơn giản, chân thành, vô tư và thẳng thắn quen rồi, em rất thích được mọi người trêu chọc, càng vui chứ sao lại không nhỉ???

Chữ "lăn tăn''

Em  góp  ý  bằng những lời nhè nhẹ

Sao nặng lời

____-----------bằng hai chữ

Em không có......... xỏ có ... .....xiên

Đôi điều nhắn gửi rất............... hiền lành thôi!

Nên chăng?

____----------................................ Việc đã lỡ rồi

Cười lên một cái cho đời đơm hoa... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Bác em không cười lên một cái được sao???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anhvanyeuem :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:!!

(Thật mà, tại em ở miền trung không hay dùng chữ lăn tăn như người miền Bắc , lại càng ít dùng từ Xỏ xiên… Nên em có nói thật lòng thì em cũng muốn ‘’chém’’ vui chị tý nhưng trong vui lại có thật…haha…Ngoài đời em còn cười to hơn nữa cơ…….)!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anhvanyeuem :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:!!

(Thật mà, tại em ở miền trung không hay dùng chữ lăn tăn như người miền Bắc , lại càng ít dùng từ Xỏ xiên… Nên em có nói thật lòng thì em cũng muốn ‘’chém’’ vui chị tý nhưng trong vui lại có thật…haha…Ngoài đời em còn cười to hơn nữa cơ…….)!

Chữ "lăn tăn''
Em góp ý bằng những lời nhè nhẹ
Sao nặng lời
____-----------bằng hai chữ:
Em không có........... xỏ có .......xiên
Đôi điều nhắn gửi rất............... hiền lành thôi!
Nên chăng?
____---------- ................................Việc đã lỡ rồi
Cười lên một cái cho đời đơm hoa...! :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo