Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nguyenkhiem1812

xem lại bài đã gửi

Các bài được khuyến nghị

1)--Tháng trước chị Hà em gửi bài cuối cùng trong một chủ đề có anh Vietnguyen0603 và bác Phamthanhbinh tham gia viết bài trả lời chủ thớt. Khi tìm bài viết của chị Hà em làm tư liệu tham khảo để trả lời bài viết khác, em mới phát hiện ra chủ đề đã bị xóa

2)---Khoảng thời gian gần đây, có một chủ đề chủ thớt hỏi đại khái là tên chi tiết trong bản vẽ gọi là gì. Bác Phamthanhbinh là người trả lời trước , em là người trả lời sau. Trong bài trả lời em có gửi ảnh minh họa + cả video chuyển động thật chứ không phải hình mô phỏng của hộp tốc độ ô tô:

Hơi bị tiếc là giờ em tìm lại bài viết của mình thì chủ đề đó không còn nữa! Lạ nhỉ??? (Nếu chủ đề  không rõ ràng, bị xóa là chuyện thường, em không thắc mắc, và không thấy lạ)

Nguồn em đã tìm kiếm bài viết của mình: http://www.cadviet.com/forum/custom/search.html?search_term=phamthanhbinh+ho%26%237857%3Bn+b%E1nh+r%26%23259%3Bng+di+tr%26%23432%3B%26%237907%3Bt&search_app=forums

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Chắc k có chuyện vô lý bị del đâu. Chắc là trôi bài, mất dữ liệu hoặc lý do nào khác. Lâu lắm rồi ngoài quảng cáo sai bị del ket k thấy ai xóa bài đâu ^^ Còn dấu vết của nó không Hoằn ?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@bác Ketxu: Có thể bài viết của em Haanh  gửi vào chủ đề bị mất tính đã phiêu bạt lên rừng xanh núi đỏ hoặc trôi dạt đến nơi chân trời góc biển rất xa xôi nào đó! :) :) :)

Khi cái Hoằn phát hiện ra bài của em bị mất, dấu tích của nó vẫn còn hiện diện trong mục: Xem nội dung của tôi  lúc đó, nhưng bấm chọn chủ đề thì không thấy nó trong ...thùng rác, bác Ketxu ạ!

@Hoằn: Hoằn thử gửi thông điệp tìm kiếm: Cadviet,  hoằn, ...(cụm từ mà Hoằn đã viết trong bài viết bị mất tích) tới anh bạn Google xem sao???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảm ơn bác Ketxu đã quan tâm đến bài viết của em. Em đã viết : "Xem nội dung của tôi  lúc đó" có nghĩa là tại thời điểm gần ngày không tìm thấy nội dung chủ đề, bác ạ!

Thời điểm hiện nay Xem nội dung của tôi chỉ có các bài mới viết gần đây thôi, không biết có cách nào xem được các bài  viết của em trước thời điểm Gửi vào 20 September 2014 một tuần không bác nhỉ???

(Em sẽ thử tìm lại một lần nữa xem sao)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chắc k có chuyện vô lý bị del đâu. Chắc là trôi bài, mất dữ liệu hoặc lý do nào khác. Lâu lắm rồi ngoài quảng cáo sai bị del ket k thấy ai xóa bài đâu ^^ Còn dấu vết của nó không Hoằn ?

http://www.youtube.com/watch?v=IKywZ730JFs

1- Chẳng hiểu sao em tìm mãi mà không thấy dấu vết, chỉ biết rằng ở chủ đề em không tìm thấy em đã gửi đính kèm một ảnh và 1  video em sưu tầm được như ở trên .

Thường là khi sưu tầm được trên mạng, em thường lưu lại đường dẫn trong thư mục lưu trữ trong máy của em để tiện khi cần sử dụng lại....và khi gửi bài bao giờ em cũng xem  lại bài viết để xem có cần phải sửa chữa lỗi câu chữ ...nếu thấy câu chữ chưa được ưng ý, em sẽ sửa lại luôn.

2- 114276_ha1.png

Về bài của chị Hà em, có thể khẳng định chị Hà em viết vào trưa ngày 19-09-2014 . Buổi chiều em tìm không thấy đâu .

Vì vậy đã viết chủ đề Nhờ tìm kiếm nội dung bài viết mới đọc trưa nay gửi vào thắc mắc chung. Chị Hà em và anh Vietnguyen0603 cũng vào gửi bài phân trần trong chủ đề Nhờ tìm kiếm nội dung bài viết.

Sau một thời gian , không thấy ai có ý kiến thêm gì nữa em đã viết bài trong chủ đề đó nhờ ban quản trị diễn đàn xóa. Và chủ đề ấy, được xóa ngay sau khi em gửi bài chưa đầy 5 phút.

Anh vào bài viết số #3 xem nguồn em đã trích dẫn không mở được nó thông báo:

Sorry, we couldn't find that!

[#10340]

Chúng tôi không tìm thấy chủ đề mà bạn muốn xem.

http://www.cadviet.com/forum/topic/110510-ai-co-khi-vao-giup-ban-nay-voi/

Chỉ tiếc là em không nhớ tên chủ đề bài viết mà em có gửi bài, nếu nhớ chính xác thì có thể tìm được, có có phải bị xóa hay không???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em tìm kiếm suốt từ sáng đến giờ , đành bó tay không thể tìm thấy chủ đề mà em đã gửi bài viết!

Nội dung bài viết của em : Nó là bánh răng di trượt trong máy công cụ (máy cắt gọt kim loại)

và đính kèm ảnh + video về hộp số ô tô như đã gửi ở hai bài viết trên.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tháng trước, em mới gửi bài trong chủ đề  được đóng khung mầu vàng trong ảnh trên , tháng này tìm kiếm và truy cập thì ra cái lỗi sau:

Không hiểu có phải do lỗi mạng hay lỗi máy của em??? Rất mong được các bác trong ban quản trị diễn đàn thử tìm kiếm bài viết của em xem có bị dính lỗi như ảnh trên không???

Em xin trân trọng cảm ơn trước!

P/s: Mục tiêu viết bài trên diễn đàn của em là:

1/ Thư giãn góp vui cùng mọi người, đặc biệt là anh Hai Lúa- vui tính.

2/ Chia sẻ những kiến thức kinh nghiệp rút ra từ việc học hỏi kinh nghiệm của người khác và của bản thân mình đã và đang được ứng dụng  trong thực tế sản xuất.

3/ Ôn lại kiến thức cũ trong sách vở và tập hợp những kiến thức mới trên Internet để chia vui cùng mọi người .

Em coi những bài viết của em đã gửi  trên diễn đàn là nơi lưu trữ những tư liệu ít ỏi của em, góp nhặt được để dùng đến khi cần thiết...thì mở ra xem lại cho khỏi quên.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cuối cùng thì ra là anh chủ thớt đã xóa chủ đề bài viết, vậy mà em cứ tưởng members đen thì không thể xóa được??? Vì  em thì không thấy nút xóa chủ đề bài viết ở đâu cả???

anh ơi cám ơn anh nhé ,hồi chiều em có lên duyệt thì kết quả bị thầy chửi te tua , cũng mấy lỗi cơ bản như anh đã nêu ở trên :D , thầy cũng bảo là định vị theo phương án 2 như của anh viết , nhưng mà nếu định vị theo phương án này thì mặt đáy hẹp định vị 2 bậc tự do thì có đảm bảo được yêu cầu kỹ thuật không anh vì chi tiết yêu cầu tâm của lỗ phi16 phải vuông góc với mặt đáy hẹp  , còn cái topic cũ là em xóa anh ơi  :D

Lẽ ra em xóa bài đã gửi hôm trước,

nhưng vì đã trót viết lên đây rồi,

em không xóa để anh chủ thớt cùng mọi người rút kinh nghiệm bởi lẽ mặc định của diễn đàn là :

"Và bạn cũng không thể xóa bài của mình nếu nó đã có người trả lời"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo