Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
phamngoctukts

Cac tác phẩm 3D của anh em Cadviet

Các bài được khuyến nghị

Em tò mò muốn hỏi, không biết bác Mũn xinh có vẽ được tia sét không nhỉ??? :) :) :)

The view in Carwile's photo appears to be looking south from a building near Washington Square Park.

A New York University athletic court can be seen on a rooftop in the foreground.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Sân vẽ vội 

Hề hề hề,

Nhà bác Mũn có nuôi con chó đầu mèo vằn đen như chó Phú quốc ấy nhể??? Chó đực hay chó cái vậy bác??? Nếu là cái bữa nào nó đẻ con bác làm ơn cho xin một con về làm giống bác hè ......

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Con cờ hó đấy là của nhà hàng xóm chạy sang chơi, cờ hó em nuôi đang nằm trên bậc thềm cơ mà các bác :))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thằng cu nhà em nó bảo: nhà bác Mũn không có con "tặc...tặc...tặc... "  ( cháu tặc lưỡi ý nói là con thạch sùng) .

Nhà bác Mũn chỉ có "coong ...tim , coong  ngoeo, coong ngang , coong tó và coong pò" .

Thằng  cu nhà em thích xem quảng cáo lắm, nhìn con chó nhà hàng xóm sang chơi nhà bác, cháu tưởng là con bò sữa trong quảng cáo  Sữa Cô gái Hà Lan! :) :) :)

con "tặc...tặc...tặc... nó chỉ xuất hiện lúc đêm thôi ban ngày làm gì có ... đêm đêm là nó chui ra nhiều lắm con thức mà đếm...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chia sẻ với mọi người file bàn thờ ông địa mình mới hoàn thành

Link dow: https://www.fshare.vn/file/UHIWQP1RJ2DG

:D :D :D

Link mediafire đây:

http://www.mediafire.com/download/f5i57ikt3f17yzs/ban+tho+ong+dia+chubichit.rar

:D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trước em có đi học một khóa 3ds max nhưng về chỉ mô phòng cơ khí máy, hệ thống trong nhà máy lọc dầu thôi! không ngờ tác phẩm của mấy bác nghệ thuật thật, bái phục, bái phục! 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

12105810_1668326336759167_52058500766447

Toác phẩm đang chuẩn bị khởi công của nhà hàng xóm, liền kề với nhà em...

Xin mời các bác ném gạch đá và đổ ...bê tông thoải mái! :) :) :)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

12105810_1668326336759167_52058500766447

Toác phẩm đang chuẩn bị khởi công của nhà hàng xóm, liền kề với nhà em...

Xin mời các bác ném gạch đá và đổ ...bê tông thoải mái! :) :) :)

nhnhUi mấy cái nhà liền kề với nhà này đẹp không tưởng luôn bác Haanh

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

nhnhUi mấy cái nhà liền kề với nhà này đẹp không tưởng luôn bác Haanh

Tình hình là  em dòm thấy cái ban công tam cấp dầy dặn màu vân gỗ ,

không tay vịn, đỡ hai cái cột cổng vòm hơi bị ...chanh chua, đanh đá và ...khiêu khích,  bác Saycad ạ!

Nhà em không có sân,  khách đến nhà em phải để xe đạp, xe máy và ô tô ở vỉa hè,

đôi khi phải để nhờ  sang vỉa hè trước mặt tiền của nhà hàng xóm.

Em chỉ lo cái BẪY CHUỘT BÊ TÔNG CỐT THÉP SƠN MẦU VÂN GỖ nó rình rập và rơi xuống bất thình lình thôi!

Em đang tính đến việc bán nhà đi mua chỗ khác để ở, nếu bác thích, em bán giá rẻ cho! :) :) :)

P/s: Tìm ra lời khuyên để hàng xóm thay đổi kết cấu nhà  đã thiết kế là việc hơi bị khó...Mong các bác tiếp tục ...ném đá và đổ... bê tông, để em tham khảo!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tình hình là  em dòm thấy cái ban công tam cấp dầy dặn màu vân gỗ ,

không tay vịn, đỡ hai cái cột cổng vòm hơi bị ...chanh chua, đanh đá và ...khiêu khích,  bác Saycad ạ!

Nhà em không có sân,  khách đến nhà em phải để xe đạp, xe máy và ô tô ở vỉa hè,

đôi khi phải để nhờ  sang vỉa hè trước mặt tiền của nhà hàng xóm.

Em chỉ lo cái BẪY CHUỘT BÊ TÔNG CỐT THÉP SƠN MẦU VÂN GỖ nó rình rập và rơi xuống bất thình lình thôi!

Em đang tính đến việc bán nhà đi mua chỗ khác để ở, nếu bác thích, em bán giá rẻ cho! :) :) :)

P/s: Tìm ra lời khuyên để hàng xóm thay đổi kết cấu nhà  đã thiết kế là việc hơi bị khó...Mong các bác tiếp tục ...ném đá và đổ... bê tông, để em tham khảo!

Lâu quá bác Haanh quên tui rồi , mà nè bác đừng bán vì chủ nhân ngôi nhà này dễ tính và thân thiện , ờ gần sẽ được cái tắt đèn tắt lửa 

Với lại 2 tầng dưới phài thoáng vậy , dễ qua lại khi bị rơi áo lót , hay tấm chắn... vv..

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Lâu quá bác Haanh quên tui rồi , mà nè bác đừng bán vì chủ nhân ngôi nhà này dễ tính và thân thiện , ờ gần sẽ được cái tắt đèn tắt lửa 

Với lại 2 tầng dưới phài thoáng vậy , dễ qua lại khi bị rơi áo lót , hay tấm chắn... vv..

Người ta bảo ở cạnh hàng xóm mà vợ chồng họ suốt ngày cãi nhau thì quanh năm phải nghe chửi!

Vợ chồng hàng xóm nhà em họ yêu thương nhau, nhưng khổ nỗi dạo này vợ chồng họ lại ...dửng mỡ tập chơi đàn.

Chồng thổi kèn vợ kéo nhị,  mở mắt ra đã phải nghe cò cử ò e chẳng khác gì nhạc đám ma, ức chế lắm . Em đành phải bán nhà để đi chỗ khác ở, không còn cách nào khác nữa rồi!

Nếu em nhớ không lầm thì em chưa giao lưu với anh bao giờ (???).

Ngày xưa có anh HantinhsayCAD cũng vui tính như anh, em cũng rất hay ghẹo anh ấy, vui lắm!

(http://www.cadviet.com/forum/topic/274-do-vui/page-73)

Giờ không biết anh ấy phiêu bạt đến nơi chân trời góc biển xa xôi nào, khiến em thấy nao lòng và bâng khuâng  một nỗi nhớ :(  :(

Ảnh trên là cây cầu do  anh bạn của nhà em- trước cũng là thành viên của diễn đàn- thiết kế và thi công đấy, anh Saycad ạ!

Em đoán mò, chắc anh là dân thiết kế cầu  có phải không???

Em không hiểu những cái mố cầu ở giữa giòng sông có phải được tính toán và thiết kế theo  định luật về  lực đẩy của cụ Asimet không???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vừa dựng xong thiết kế biệt thự kiểu Pháp tại Hạ Long,anh em góp ý giúp mình nhé,chủ đầu tư thì thích rồi.Sợ mấy cty kiến trúc khác lấy trộm,mình phải đóng dấu,anh em thông cảm.

thiet-ke-biet-thu-kieu-phap-tai-bai-chay-ha-long-dep-nhu-kien-truc-hoang-gia-1.jpg.19454af7339f336dac2176e3f61483be.jpg

thiet-ke-biet-thu-kieu-phap-tai-bai-chay-ha-long-dep-nhu-kien-truc-hoang-gia-2.jpg.10a8366f709792e17d2fb75e64637876.jpg

thiet-ke-biet-thu-kieu-phap-tai-bai-chay-ha-long-dep-nhu-kien-truc-hoang-gia-3.jpg.879c16c3d16de89cf20e296dcca98dae.jpg

thiet-ke-biet-thu-kieu-phap-tai-bai-chay-ha-long-dep-nhu-kien-truc-hoang-gia-4.jpg.96f92e10b36a7074840767a4b66c23e7.jpg

thiet-ke-biet-thu-kieu-phap-tai-bai-chay-ha-long-dep-nhu-kien-truc-hoang-gia-5.jpg.cc8983bc4d3e92d8dfef96328bfd4a6b.jpg

thiet-ke-biet-thu-kieu-phap-tai-bai-chay-ha-long-dep-nhu-kien-truc-hoang-gia-6.jpg.04f9cdbfab20ed912353376a16e233ae.jpg

thiet-ke-biet-thu-kieu-phap-tai-bai-chay-ha-long-dep-nhu-kien-truc-hoang-gia-7.jpg.f45a82a7eff07468a44bf85f3606fd85.jpg

thiet-ke-biet-thu-kieu-phap-tai-bai-chay-ha-long-dep-nhu-kien-truc-hoang-gia-8.thumb.jpg.425ce8ce09110ee6e6520cbd263ceef7.jpg

thiet-ke-biet-thu-kieu-phap-tai-bai-chay-ha-long-dep-nhu-kien-truc-hoang-gia-9.jpg.8347c51115b60fed61219075b77b08cd.jpg

thiet-ke-biet-thu-kieu-phap-tai-bai-chay-ha-long-dep-nhu-kien-truc-hoang-gia-10.jpg.65a45e161ab3a877fc7e8fe48f8dfb0f.jpg

thiet-ke-biet-thu-kieu-phap-tai-bai-chay-ha-long-dep-nhu-kien-truc-hoang-gia-11.jpg.80ecf4977ce6879606347790af6b1f20.jpg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay