Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
be_chanh

Họp mặt tại khu vực Hà Nội (15/07/2012) - Đã có ảnh tại trang 5

Các bài được khuyến nghị

Tăng 2 kết thúc khoảng 13h00, anh em làm thủ tục Campuchia rồi quyết định sang tăng 3 chiến đấu tiếp. Giữa trời nắng chang chang 10 tên cướp quyết định đến Alibaba để chiến tăng 3. Sau 1 hồi chiến đấu tăng 2, 1 số tên cướp đã bị rơi rụng từ 17 tên xuống còn có 10 tên còn sức chiến đấu tiếp. 10 tên này hung hãn lên xe phóng thẳng sang Alibaba cướp ngay 1 phòng vip để bắt đầu hò hét.

Mở màn là tên này, hy vọng các bạn còn nhớ tên của hắn

Tên này có biệt này là phổ bài hát các thể loại sang Rap, bài gì anh cũng có thể chặt nó ra thành từng mảnh vụn và ........đọc

Ngồi bên cạnh thấy ngứa tai quá, tên áo đen đứng dậy và thể hiện 1 phong cách rất là rock với ca khúc Rêu Phong.

Công nhận là hắn tài thật, hát rock ác liệt thế nhưng vẫn ngồi lì một chỗ mà chân tay ko thèm múa may gì, một amater như mình mà hát rock là phải đứng lên khua khoắng loạn xạ mới chịu nổi.

Sau màn khởi động máu lửa, thì không khí bỗng trầm lặng, tên cướp tiếp theo thể hiện ca khúc với phong cách trữ tình và ngọt ngào làm ae ngồi im ..........uống bia.

Không hiểu sao lần off này tên cướp mang tên Lamtecco lại rất thỏ thẻ trong việc thể hiện tài năng vì mọi lần trước hắn luôn được mọi người biết đến như 1 giọng ca vượt thời gian.

• Vote tăng 6

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

@ GP14 : tham gia đội bóng cadviet đi em , đội đang rất cần 1 phóng viên tác nghiệp trực tiếp trên sân có tài nghệ truyền tin truyền cảm như em . Ko biết đá thì cũng tham gia ... đóng tiền để đứng ngoài chém như bác Hướng sắp làm huấn luyện viên đó

http://www.cadviet.c...=0 . Tham gia nhé !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@NTD: em thì không tham gia được rồi, chỉ có điều nếu đội bóng được thành lập thì e có thể làm cò giàn xếp cho ae đá với các đội bạn, tiện giàn xếp tỷ số luôn. Lớp e cũng có đội bóng nhưng e ko có năng khiếu j về bóng bánh nên cũng chỉ hóng hớt thôi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác lâm dạo này lười vào diễn đàn, có mấy cái mv hot mà chẳng thấy đâu cả :D

Dạ em xin trình bày một vấn đề thế này ạ,

Số là buổi tối hôm qua em nhận được một tin nhắn nặc danh nói là mày muốn sống và yên ổn làm ăn thì đừng dại dột tung mấy cái ảnh và clip nhạy cảm lên diễn đàn . Và em thì vẫn giữ cái bản năng ham sống sợ chết nên mong các anh châm chước cho qua vụ này .Em xin cảm ơn ! :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@ bạn NTD: Nếu thành lập được đội bóng, mình sẵn sàng góp một chân thủ môn hoặc tiền đạo cánh trái, chuyên mặc áo số 13.

Chỗ mình làm hàng năm vẫn tổ chức đá giải giữa các phòng ban, phân xưởng, có hai môn là bóng đá và bóng bàn. Địa điểm thi đấu là sân vận động lớn, sân chính kích thước theo tiêu chuẩn thế giới cho 22 cầu thủ + một sân đấu mini. Hình ảnh trên là một góc sân mini liền kề với sân lớn. Giá tiền thuê sân không đáng kể, chủ yếu chi tiền cho người rắc vôi kẻ vạch.

Đặc điểm: Sân ở xa trung tâm Hà Nội, gần khu Công nghiệp Mê Linh, cách cầu Thăng Long 19 Km. Ăn nhậu ở đây giá cực rẻ, chỉ bằng 1/3 giá ở Hà Nội với hai món đặc sản nổi tiếng là lẩu cá và lẩu gà.

Nếu thành lập được đội bóng, cuối năm nay có thể đá giao hữu với đội bóng công ty mình, không cần lo tiền sân, thời gian tùy chọn.

Có nhiều bác chụp hình mà. sao chẳng thấy đâu, em chụp nên chẳng có em :D tiếc thật :D

Em chả có cái ảnh nào đâu, Bác Lâm còn quay MV nữa cơ =)) bác cứ cẩn thận =))

Be_chanh làm nhiệ vụ trông xe

Câu nói một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ dường như chỉ được áp dụng cho riêng be_chanh.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có gái vào mà :D

Cả đợt đi off này, mặc dù bác Hoành nói rất hay và lôi cuốn, uống rất ngon, hét rất ngọt, n e cũng chỉ nhớ mỗi vấn đề là e ngồi ngay cạnh bạn Uyên rất là duyên ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

- Em xin thay mặt cả đội bóng cadviet ( ko biết có dc thành lập ko nữa :D ) cảm ơn bác Hiếu và em sẽ đưa tên bác vô danh sách. Dù đội bóng chưa đc thành lập nhưng...... hay là Cty bác đá đấu cty em đi . Nhìn ảnh bác share bọn em thấy ... dễ xơi quá :D

- Soi lại mấy cái ảnh hôm OFF vẫn thấy ketxu .....ngon hơn be_chanh , chất rất thư sinh , đẹp trai thía , mỗi tội ....giá max quá :D. Tuy vậy be_chanh lại rất nhiệt tình , chu đáo , kết nhất chỗ này :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Với kinh nghiệm 12 năm hoạt động chi đoàn từ cấp 2, cấp 3 đến đại học. 5 năm tổ chức hoạt động offline của nhiều diễn đàn thì sự nhiệt tình và chu đáo của em, em nghĩ cũng bình thường thôi =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay