Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
ngocnam.cad

Mọi người giúp mình vẽ 3ds max phối cảnh địa hình đồi núi

Các bài được khuyến nghị

mình làm nghề tư vấn mỏ. thường hay phải làm các bản vẽ xây dựng cơ bản , kết thúc khai thác và hoàn thổ môi trường trên bản đồ địa hình tỉ lệ 1/2000. Nay muốn dựng bản vẽ hoàn thổ không gian đã khai thác từ cad sang 3ds max mà không biết quá trình làm việc thế nào. Các bạn có thể nói cho mình biết từng bước cơ bản thực hiện để mình hình dung ra mình sẽ làm gì để có được bản vẽ phối cảnh không? ( mấy gạch đầu dòng cơ bản cho mình hình dung ra được thôi nhé)

Bạn nào biết địa chỉ học 3ds max ở hn thì chỉ cho mình với. Mình không dựng hình cầu kỳ, nhà cửa kiến trúc mà chỉ học phục vụ cho công việc của mình.

Mình cảm ơn mọi người.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

mình làm nghề tư vấn mỏ. thường hay phải làm các bản vẽ xây dựng cơ bản , kết thúc khai thác và hoàn thổ môi trường trên bản đồ địa hình tỉ lệ 1/2000. Nay muốn dựng bản vẽ hoàn thổ không gian đã khai thác từ cad sang 3ds max mà không biết quá trình làm việc thế nào. Các bạn có thể nói cho mình biết từng bước cơ bản thực hiện để mình hình dung ra mình sẽ làm gì để có được bản vẽ phối cảnh không? ( mấy gạch đầu dòng cơ bản cho mình hình dung ra được thôi nhé)

Bạn nào biết địa chỉ học 3ds max ở hn thì chỉ cho mình với. Mình không dựng hình cầu kỳ, nhà cửa kiến trúc mà chỉ học phục vụ cho công việc của mình.

Mình cảm ơn mọi người.

cac bac giup em voi.hichic.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo