Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
sgcq

Bộ quân chess 3D CAD

Các bài được khuyến nghị

Anh Ketxu thích chơi cờ nhỉ ??? Em tặng anh bộ cờ cây nhà lá vườn của dân cơ khí ! Anh vào chiến với anh Hai Lúa đi! Luật chơi là mỗi ván thắng được uống một cốc bia, thua đi rửa cốc nhé! Tay anh Ketxu rửa cốc thì sạch rồi, miễn chê!

Đợi anh Hai Lúa vẽ có mà đến tế Công gô vẫn chưa xong!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

phong cho chị hoàn siêu siêu đại đại chém gió.(nhưng em thích kiểu chém có bài bản của chị)

Biệt danh của em là Hoằn, anh cứ gọi em là Hoằn nhé!

Hoằn = Hoan2182 (Nguyễn Thị Minh Hoan)

Nghề kỹ thuật khô không khốc bác em à! Bởi thế khi viết bài em thường tận dụng hết những tình huống, câu chữ và văn cảnh để viết bài tếu táo cho vui, mang lại nguồn vui nguồn hạnh phúc mọi người là em vui lắm, nếu vô tình làm anh em bè bạn phải phiền lòng thì em đau lòng lắm....

Ngày nào em cũng trêu trọc anh Hai Lúa mà chưa bao giờ thấy anh ấy giận bao giờ cả lúc nào cũng thấy anh ấy vén môi ba lần để cười vui hết cỡ bác em ạ!

Phải công nhận là anh Hai Lúa hiền lành, dễ tính và thích đùa hạng nặng, nếu không thì em và anh ấy sẽ cãi nhau to rồi và rất có thể nick của em sẽ bị khóa vì : “vì thái độ tham gia gây phiền nhiễu tới các thành viên, post bài không đúng chủ đề, cứ bám theo những chuyện mà BĐH đã giải quyết, dàn xếp để gây hấn với các thành viên khác trong diễn đàn.

Đây là trường hợp mà NT lấy làm tiếc vì phải khoá nick. Bạn hoan1982 vốn là một thành viên có ý thức xây dựng nhưng bạn đã chọn thái độ và biện pháp giao lưu, trao đổi, phê bình không đúng đắn, gây căng thẳng trong diễn đàn nhiều lần, dù đã được BĐH nhắc nhở nhưng vẫn không sửa đổi.”

Anh có thể xem bài viết ở cuối trang của chủ đề này:

http://www.cadviet.c...showtopic=67049

Diễn đàn mình trầm lặng quá, không sôi nổi và vui tươi như các diễn đàn khác đâu nhé. Ở các diễn đàn khác thì việc anh Hai Lúa lập topic mới có thể coi như anh anh ấy xây nhà mới, mọi người thi nhau đến chúc mừng anh Hai Lúa về nhà mới!

Đây là một thí dụ: Mặc dù bị khóa nick nhưng em vẫn đăng ký một ních khác để chúc mừng về nhà mới như sau:

Cảm nhận của em là diễn đàn mình hiền lành cả thành viên và ban điều hành đều hiền lành và thân thiện! Đó là lý do khiến em yêu mến tất cả mọi người trên diễn đàn mình ….và em đã nghiện CADViet.com và em đang cai nghiện, bắt đầu với vận tốc chậm dần đều kể từ ngày hôm nay anh ạ!

Xin cảm ơn tất cả các bác, các anh, chị đã đã bớt chút thời gian đọc các bài viết của em!

P/s: Mừng anh Hai Lúa xây nhà mới hai bức tranh thơ của em mong anh đừng treo ở chuồng ngựa nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảm ơn Hoằn nhé. Mình thích cờ nhưng bia chẳng uống được là bao, 2 chục vại thì quay cả chấy ^^ Mọi người vẽ 3D đẹp quá :*

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thân tặng anh Hai Lúa một căp sừng trâu, một cặp sừng bò!

Oi những 2 cặp luôn , chắc là chết thui ( CẮM 1 cặp đã là điêu đứng rùi)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Oi những 2 cặp luôn , chắc là chết thui ( CẮM 1 cặp đã là điêu đứng rùi)[/center][/center]

Thành thực xin lỗi anh Hai Lúa! Hôm qua em nhờ anh anhvanyeuem đề tặng ảnh cho anh Hantinhsaycad thế nào mà anhvanyeuem lại ghi nhầm thành Hai Lúa thế có đau lòng không cơ chứ!

Hề hề, anhvanyeuem bị nhầm .....

Kiến nghị sửa lại , hề hề

Nguồn: http://www.cadviet.c...00

Ý quên gửi anh Hantinhsaycad cái này:

http://www.cadviet.c...00

@ anh Hai Lúa : Tối nay em sẽ tặng anh món quà hay lắm nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em nghĩ các quân cờ đó thì cứ vẻ theo đường sinh dạng 2d rồi revolve là đc mà.bác nào rảnh cứ ngồi mò là vẻ đc.

Bác phát biểu chí lý. Bác giúp em con ngựa cho đủ bộ nhé. Mấy con kia em có hết rồi. :D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chắc nhờ bé Mũn nhà ta dựng bằng 3dmax cho mau chứ cad thì phải dựng bằng suface mà mình thì chịu hihi

Những quân cờ đó dựng bằng suface hoặc bằng solid trong Autocad đều ngon!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chắc nhờ bé Mũn nhà ta dựng bằng 3dmax cho mau chứ cad thì phải dựng bằng suface mà mình thì chịu hihi

3d max thì 2 lúa dựng xong rùi. Vấn đề ở chổ quan điểm của 2 lúa thì 2 phần mềm này khác nhau. :D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

-Ai vẽ được con ngựa bằng Cad thì up lên show hàng nha bà con. Nếu được cái hướng dẫn nữa thì very good hehe. Đang đợi cao thủ cad làm con ngựa hoc hỏi.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ai chi3 cho minh2 ve con ngua bang cach dung khoi solid trong cad minh like this moi khi minh online hehe

@Hoan chi minh voi nhe. ve bang solid nhe

Ok, bac em hay mieu ta con ngua minh yeu thic nhe "ngua nguoi nguoi ngua' ngua go hay ngua sat ngua den hay ngua trang...em se huong dan nhiet tinh luon

http://www.youtube.com/watch?v=RSK6ziolZa4

@anh Hai Lúa! Em xin lỗi anh về món quà tặng dự định tặng cho anh tối nay, em bận chút việc chưa vẽ được!

Sáng mai anh nhé!

Em đang vẽ dở:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay