Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
quansla

[]Xin góp ý về việc lập các topic dành riêng cho hội viên Cad

Các bài được khuyến nghị

Không biết liệu có được hay không nhưng nếu được em rất mong các Mod Cadviet lập riêng một chuyên mục riêng(kiểu như: Thắc mắc chung; lệnh của ACAD; Text ; Box, ;... ) cho các chủ đề của các thành viên là hội viên Cad(các thành viên đóng tiền ở các khóa học của Cad)

Như vậy sẽ không bị như hình trên, việc nhiều topic quá làm các topic (thường) bị đẩy lùi dần, và trong đó có nhiều thông tin không hỗ trợ được cho các mem Cad thường, (bị khóa hiển thị)

Em xin trân thành cảm ơn

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Cái này tôi cũng đã từng góp ý nhưng không thấy biến chuyển.

Hồi trước, chữ "EDU" màu đen nó còn dài hơn nữa, sau đó tôi góp ý nên đã cắt bớt còn vậy.

Nói chung, nhìn vào trang "Các bài viết mới" thấy toàn "EDU" cũng không cảm tình lắm.

Ở trên thì có quảng cáo, ở góc dưới cũng có quảng cáo, lại thêm ở giữa vầy nữa. Hơi nhức mắt và khó tìm bài viết.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái này tôi cũng đã từng góp ý nhưng không thấy biến chuyển.

Hồi trước, chữ "EDU" màu đen nó còn dài hơn nữa, sau đó tôi góp ý nên đã cắt bớt còn vậy.

Nói chung, nhìn vào trang "Các bài viết mới" thấy toàn "EDU" cũng không cảm tình lắm.

Ở trên thì có quảng cáo, ở góc dưới cũng có quảng cáo, lại thêm ở giữa vầy nữa. Hơi nhức mắt và khó tìm bài viết.

Em rất muốn các bác chia sẽ những điều ở ô(Chỉ có thành viên mới của lớp học mới xem được).

Hihi! Nhưng cũng là điều rất khó!

Em nhất trí với các chuyên mục như thế Các Bác cho vào 1 Thư Mục lớn cho riêng của Thành Viên lớp học!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mem thì muốn nó tụt, học viên thì muốn nó trồi, vẹn cả đôi đường thật khó lắm thay ^^

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Rất khó ăn ở cho vừa lòng mọi người.

Cũng phải có "EDU" thì những người làm web mới có thể tái tạo sức lao động để làm web.

Tuy nhiên, nếu để "EDU" trồi như hiện tại thì sức thu hút của web có thể trụt xuống.

Nên chăng, gom vào chỉ 1-2 mục chính thôi?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mem thì muốn nó tụt, học viên thì muốn nó trồi, vẹn cả đôi đường thật khó lắm thay ^^

Bác lo cho các học viên rồi còn quan tâm cho cad mem dân thường nữa , thế mà người ta cứ bảo người đứng trên cao bao giờ cũng sướng .....

Theo em thì trước mắt tăng thêm số lượng dòng cho trang các topic mới , Và nếu tách trang này thành 2 thư mục chính chắc là không ảnh hưởng mấy ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh Hantinhsaycad thích.....

dài để...

để...

"không thể hoẵn cái sự sung sướng đó lại!"

á ???

Có ngay đây....

dài đến ...6 tháng đến tận năm,

tha hồ mà sung sướng nhé! :D

P/s1: Anh HantinhsayCAD có câu ngạn ngữ Pháp hay thiệt đó:

"Đừng để một ai chẳng nhận được gì khi rời chỗ bạn, cho dù bạn biết rằng không bao giờ gặp lại."

Ngạn ngữ Pháp"

Mạn phép anh HantinhsayCAD , cho em sửa lại câu ngạn ngữ Pháp của anh nha:

Trừ kẻ trộm ra, đừng để ai nhận được gì khi rời chỗ bạn, cho dù biết rằng không bao giờ gặp lại!

P/s2: Gửi vào Hôm nay, 10 : 00

Anh sửa giùm em là máy phát ĐIÊN ...NẶNG nhé, chừng nào bán được máy, em sẽ mời anh ra hoang đảo Yacmao nơi Robinson đã từng sống để câu cá một trận tưng bừng nhé! (Có khách rồi nhưng họ trả chưa tới giá anh ạ!)

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ai cha chà.. , Vậy mà mình không để ý hè , mình sorry thiếu sót bản thân khi viết bài nha.

Hì hì hì ... Uả bữa giờ cái máy phát điện TOKYO 170KVA tình hình thế nào rồi hã Hoan ?......................

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nhờ bác HantinhsayCAD quảng cáo hộ với nội dung như sau:

Cadviet chúng ta không hoang vắng vùng biên như bạn nghĩ đâu. Bạn nói vậy là coi thường anh em rối đấy. CV có nhiếu người CK rất pro là anh Bình hê hê hê, Anh Haiyenlang, nhưng không hiểu sao mấy anh không lên tiếng mà lại để mấy pác làm lisp cứ hoa mắt với "cái máy phát điện Tokyo japan đời cũ rích nốc 200l dầu mỗi h :lol: " của pác hoằn

Xin cảm ơn và hậu tạ !
  • Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ai cha chà.. , Vậy mà mình không để ý hè , mình sorry thiếu sót bản thân khi viết bài nha.

Hì hì hì ... Uả bữa giờ cái máy phát điện TOKYO 170KVA tình hình thế nào rồi hã Hoan ?......................

Còn một cái nữa ít người để í là phải đăng nhập mới được "xem nội dung mới" Hantinhsaycad ạ!

Không đăng nhập như khách vãng lai không xem được nội dung mới, anh Hantinhsaycad thử nghĩ mẹo để xem được nội dung mới xem sao, coi như đây là một câu đố ???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo