Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
sgcq

[Share: Bài vẽ bậy mới nhất! (SGCQ)

Các bài được khuyến nghị

Có bao nhiêu mem từng ghé qua chổ này?

http://www.cadviet.c...110802_sgcq.pdf

Hề hề hề,

Bác Hai cho xin vài vé vào tham quan miễn phí được không hè?? Nếu được thì Tết này xin phép ghé qua thăm bác Hai, kiếm tí đồ nhậu........

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Cả một khu cảnh quan đón khách du xuân anh Hai Lúa chỉ xây một cái nhà WC 30 m^2 mà không có pa nô quảng cáo khổ lớn, e rằng… khách du xuân sẽ được thưởng thức hương đồng gió nội thoang thoảng mùi …WC mất điện nước???

Ý tưởng của anh Hai Lúa : Tuyệt vời!

Nhưng sẽ tuyệt với và hoành ...tá tràng hơn nếu anh cho xây Vạn lý trường thành như ở Đà Lạt , người ta đã xây Vạn lý trường thành trên đồi Mộng Mơ:

Vạn lý trường thành xây trên đồi Mộng Mơ (Đà Lạt)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

wc chắc là do bên thiết kế bố trí, anh lúa chỉ thiết kế cảnh quanh, còn việc xây vạn lý trường thành ko thịck hợp ở đây vì mình đang ở vùng đồng bằng ko phải miền cao, đà lạt xây thich hợp vì nó mát xây ở đây du khách sẽ đc tắm nắng nên chắc ko ai đi lên đâu :D

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hình ảnh Phú mỹ hưng một đô thị trẻ hiện đại , là một lá phổi xanh cùa Sài gòn ngày nay mà bác chì vẽ bậy thôi .... , Nếu bác vẽ thật sự chắc nó sẽ như một Paris, của Pháp quốc ?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hề hề hề,

Bác Hai cho xin vài vé vào tham quan miễn phí được không hè?? Nếu được thì Tết này xin phép ghé qua thăm bác Hai, kiếm tí đồ nhậu........

:D :D :D

Bác in lên giấy bìa trắng là okay. Hội chợ diễn ra từ 23-29 AL. Hôm nay là 26-AL.

Buổi tối có ca nhạc.

Mời bác ghé chơi.

:D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hình ảnh Phú mỹ hưng một đô thị trẻ hiện đại , là một lá phổi xanh cùa Sài gòn ngày nay mà bác chì vẽ bậy thôi .... , Nếu bác vẽ thật sự chắc nó sẽ như một Paris, của Pháp quốc ?

http://nld.com.vn/20110816123220348p0c1201/soc-voi-van-ly-truong-thanh-da-lat.htm

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chị Haanh , Haem ( cách xưng hô của Hoan 2182) , hoằn ... hình như chị em một mẹ đó nhể ? Nhân dịp Cuối năm chúc cả nhà Cadviet vui vẻ , và gửi lời chúc mừng đến Hoằn đã làm tròn Một Thiên Chức

P/s : Hi , Bác cho e xin .. gửi bài không đúng nội dung Topic ,. Bác cho xem tiếp những tác phẩm mới nối tiếp theo nữa đi !...

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo