Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
ngayve324

Cadviet.com Nâng cấp?

Các bài được khuyến nghị

Tối qua mình chẳng vào được CADVIET được sáng nay đây sơm thì vào được, vào rất nhanh

Giao diện vẫn vậy nhưng tiếng việt vẫn chưa hoàn thiện. Rất mong BQT sớm nâng cấp đễ anh em được Sữ dụng tốt hơn

Cám ơn BQT đã xây dựng một diễn đàn rất bổ ích

Chúc toàn thể BQT và thành viên CADVIET vui vẽ, hạnh phúc...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Tối qua mình chẳng vào được CADVIET được sáng nay đây sơm thì vào được, vào rất nhanh

Giao diện vẫn vậy nhưng tiếng việt vẫn chưa hoàn thiện. Rất mong BQT sớm nâng cấp đễ anh em được Sữ dụng tốt hơn

Bác có để ý là các bài viết trên diễn đàn bị mất không (diễn đàn đã được restore lại cách đây mấy ngày). Ngày hôm qua đã có kẻ phá hoại.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác có để ý là các bài viết trên diễn đàn bị mất không. Ngày hôm qua đã có kẻ phá hoại.

Lại có nhiều quảng cáo vớ vẩn!

Mất một số bài!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Lại có nhiều quảng cáo vớ vẩn!

Mất một số bài!

Hjx hjx em tưởng nick em bị del , sợ wa' tưởng là đã gây ra chuyện j` nghiêm trọng nên bị del T__T~ đêm wa ngủ còn mơ thấy anh Ji nói y chang câu của Sun là " tại em spam kinh wa'" ẹc ẹc

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Không biết có phải cadviet lại bị một số kẻ phá họai hay không nhưng tui thấy đúng là một số bài viết bị mất. Mong sớm nhận được thông báo chính thức của BQT.

Ừ. Mở lên thấy offline miền trung hết hồn. Tưởng các bác làm phát nữa chứ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hjx hjx em tưởng nick em bị del , sợ wa' tưởng là đã gây ra chuyện j` nghiêm trọng nên bị del T__T~ đêm wa ngủ còn mơ thấy anh Ji nói y chang câu của Sun là " tại em spam kinh wa'" ẹc ẹc

Gây nhớ thương cho admin cũng là một tội vô cùng nghiêm trọng đấy, cơ mà lại còn mơ thấy thì nghiêm trọng hơn :-ss

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Gây nhớ thương cho admin cũng là một tội vô cùng nghiêm trọng đấy, cơ mà lại còn mơ thấy thì nghiêm trọng hơn :-ss

thôi, ko dám tranh cãi nữa, sợ rùi, sợ bị del nick thật

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đúng vậy, chiều hôm qua khoảng 15 giờ mình không vào diễn đàn cadviet được, nhưng lại bị chuyển sang trang quảng cáo. Mong BQT kiểm tra lại để anh em sử dụng được thông suốt hơn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sao chẳng thấy nút thanks đâu cả ? cả số lần được thanks nữa hix hix lạ quá lạ quá

Hôm qua mình vào mà cứ tưởng là CADVIET nâng cấp. Tại sao lại có những kẽ suốt ngày quậy phá người khác chứ?

Cái offline miền trung mất tiêu rùi, buồn wá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hôm qua mình vào mà cứ tưởng là CADVIET nâng cấp. Tại sao lại có những kẽ suốt ngày quậy phá người khác chứ?

Cái offline miền trung mất tiêu rùi, buồn wá

đây mà bác :>

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=6244

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mấy bác cứu em dzới em nhận file của người ta d7e63 in sao in ra no lai thêm mấy cái dòng production cad ...... o bôn bên của tờ giấy vây em cân giải quyết no gấp lăm bác nào cuu em dzoiiiiiiiii

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mấy bác cứu em dzới em nhận file của người ta d7e63 in sao in ra no lai thêm mấy cái dòng production cad ...... o bôn bên của tờ giấy vây em cân giải quyết no gấp lăm bác nào cuu em dzoiiiiiiiii

Bạn xem ở đây nhé : http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...;hl=produced+by

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ông này hỏi ấm ớ!

Sang bên Câu hỏi thường gặp mà hỏi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo