Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nh0c_mUn_kUt3_v1p_pr0

Quạnh hiu

Các bài được khuyến nghị

Sau sự cố 24-10, forum nhà mình hiu quạnh quá. Các cỗ máy spam hình như đã hết xăng. Bác vanduong, duongsat, vanhiep..... chẳng thấy lên tiếng jì cả. còn mỗi Sally nhỏ bé thoi thóp quanh quanh mấy topic 3D :-<

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tình hình là các cỗ máy spamer nhà ta nghe được tin tức rò rỉ từ bộ thương mại là giá xăng sẽ tiếp tục được giảm trong thời gian sắp tới.VÌ lý do đó các bác ấy hạn chế việc spamer để chờ xăng giảm nhằm tiết kiệm tí chút tiền xăng dầu ý mà.

Mọi người cứ yên tâm dù sao thì sao cơn mưa trời lại sáng mà khi sáng thì chắc chắn sẽ có lúc tối :leluoi:

Hehehe

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cadviet là nơi giao lưu, học hỏi, giúp đỡ và chia sẻ... cái đó ai cũng biết rồi. Mới là thành viên cadviet vài tháng nay nhưng mỗi vào máy là tôi lại bật cadviet lên cứ như một thói quen :gun: , và tôi nghĩ mọi thành viên trong diễn đàn này cũng vậy :angry: . Thấy mọi người sốt sắng như vậy thì đủ biết là tình cảm mà mọi người dành cho cadviet như thế nào rồi :leluoi:. Sự cố hôm 24/10 vừa rồi đúng là bực thật :gun: nhưng mà cũng nên nhìn vào cái tích cực của nó đem lại, đó chính là cơ hội để bạn kiểm chứng tình cảm của bạn với cadviet, hehe đó không phải là cái tích cực của nó sao?? :angry: :s_dead:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cadviet là nơi giao lưu, học hỏi, giúp đỡ và chia sẻ... cái đó ai cũng biết rồi. Mới là thành viên cadviet vài tháng nay nhưng mỗi vào máy là tôi lại bật cadviet lên cứ như một thói quen :gun: , và tôi nghĩ mọi thành viên trong diễn đàn này cũng vậy :angry: . Thấy mọi người sốt sắng như vậy thì đủ biết là tình cảm mà mọi người dành cho cadviet như thế nào rồi :leluoi:. Sự cố hôm 24/10 vừa rồi đúng là bực thật :gun: nhưng mà cũng nên nhìn vào cái tích cực của nó đem lại, đó chính là cơ hội để bạn kiểm chứng tình cảm của bạn với cadviet, hehe đó không phải là cái tích cực của nó sao?? :angry: :s_dead:

phải thanks bạn một cái mới được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sau sự cố 24-10, forum nhà mình hiu quạnh quá. Các cỗ máy spam hình như đã hết xăng. Bác vanduong, duongsat, vanhiep..... chẳng thấy lên tiếng jì cả. còn mỗi Sally nhỏ bé thoi thóp quanh quanh mấy topic 3D :-<

Ế ế, dám bảo đằng này thoi thóp à, chẳng qua là mấy hôm nay bận đi thực tập ở Bát Tràng nhá không thì nhiều thời gian vào spam lắm. Cứ đợi đấy, sau đợt này cho xem tác phẩm nghệ thuật mới của tớ he he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ế ế, dám bảo đằng này thoi thóp à, chẳng qua là mấy hôm nay bận đi thực tập ở Bát Tràng nhá không thì nhiều thời gian vào spam lắm. Cứ đợi đấy, sau đợt này cho xem tác phẩm nghệ thuật mới của tớ he he

Zời ơi, ng đâu ghe thế,vừa mới động một tý mà đã zẫy lẩy lên :leluoi:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Zời ơi, ng đâu ghe thế,vừa mới động một tý mà đã zẫy lẩy lên :leluoi:

Ko ghê để người khác bắt nạt à, nữ nhi yếu đuối làm sao chống chọi nổi ở chốn lắm adam thế nì. Mà ko lên tiếng lại bẩu đằng này thoi thóp, lên tiếng lại kêu là zẫy với lẩy. Quay Sally thế hở?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ko ghê để người khác bắt nạt à, nữ nhi yếu đuối làm sao chống chọi nổi ở chốn lắm adam thế nì. Mà ko lên tiếng lại bẩu đằng này thoi thóp, lên tiếng lại kêu là zẫy với lẩy. Quay Sally thế hở?

Chắc gì đã yếu đuối mà tự nhận thế,có ai kiểm chứng ko đấy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cơ mà xét dư lào nhẩy :-??

Có ai biết cách xét một người là zai hay gái dư lào ko thì qua xét chị Sally nài ;:leluoi:

Xin mời, vô tư mái thoải đê he he =>> miễn là phải ngoan ...d^__^b...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xin mời, vô tư mái thoải đê he he =>> miễn là phải ngoan ...d^__^b...

Ngoan dư lào :-??

Phải cụ thể chứ lỵ. Ngoan chung chung thế thì iem cũng ngoan \:leluoi:/

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sally_nho_be ơi em cười nhìn kinh quá. :angry: :s_dead: :leluoi:

Tại các cụ khuyên "1 nụ cười = 10 thang thuốc bổ" nên 1 nụ cười của em phải = 100 thang thuốc bổ :gun:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tại các cụ khuyên "1 nụ cười = 10 thang thuốc bổ" nên 1 nụ cười của em phải = 100 thang thuốc bổ :leluoi:

Hơ hơ hơ,

Đúng quá đi chứ nị.

10 thang thuốc đầu thì bổ ngang, 10 thang thuốc thứ hai thì bổ dọc, 10 thang thuốc thứ ba thì bổ ngửa, 10 thang thuốc thứ tư thì bổ xiên bổ xẹo, 10 thang thuốc thứ năm thì bổ chửng, còn lại thì bổ loanh quanh đâu đó bác Sally nhỏ bé nhấy.

Xì ....... pam một phát hết bổ luôn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bài viết của anh em ta đã quay về chốn xưa rồi!

Làm quả nhạc cho tinh thần phấn chấn lên, tươi vui lên, hết "quạnh hiu" các bác nhá! -_-

http://www.cadviet.com/upfiles/filenameCho_Mot_Kiep_Mai.mp3

http://www.cadviet.com/upfiles/I_Need_To_Know.mp3

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

lâu quá mới gập bác sơn, dạo này lo đào đường chống ngập lụt nên bận quá không lên diễn đàn được phải không :o ?

Bên chỗ thầy tiến đang hỏi em sao mấy anh em trên diễn đàn không đưa danh sách để sếp lớp đó anh.Có gì anh trả lời với bên đó giúp em với (em cứ ậm ừ chứ trả biết nói sao cả) -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

quên mất cảm ơn bác về 2 bài hát nhé, nhác rất hay và hợp với hoản cảnh của mấy bác ngoài ha nội -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
lâu quá mới gập bác sơn, dạo này lo đào đường chống ngập lụt nên bận quá không lên diễn đàn được phải không :o ?

Bên chỗ thầy tiến đang hỏi em sao mấy anh em trên diễn đàn không đưa danh sách để sếp lớp đó anh.Có gì anh trả lời với bên đó giúp em với (em cứ ậm ừ chứ trả biết nói sao cả) -_-

Anh vẫn lên diễn đàn thường xuyên ý chứ!Còn lớp học Revit anh Hoàng tổng hợp danh sách và sẽ liên lạc với thầy.(Số ĐT anh Hoàng em có thể xem trong mục Hội thảo Autodesk)

Vì anh chuyên ngành cầu đường nên ko sử dụng revit mấy với lại anh đang bận học nên chưa sắp xếp thời gian dc!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo