Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
sally_nho_be

Tự nhiên máy tính bị reset lại và mất ổ dữ liệu

Các bài được khuyến nghị

Máy tính của em vừa bị khởi động lại và khi em bật các chương trình làm việc thì không thấy ổ dữ liệu đâu nữa. Giúp em mau mau -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Máy tính của em vừa bị khởi động lại và khi em bật các chương trình làm việc thì không thấy ổ dữ liệu đâu nữa. Giúp em mau mau -_-

để xác định nguyên nhân thì rất khó. cho mình hỏi nhé. bạn có hay vào web đen không ? nếu đã từng vào thì có thể do virus từ các web đen đó nhiễm vào máy của bạn. :o

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
để xác định nguyên nhân thì rất khó. cho mình hỏi nhé. bạn có hay vào web đen không ? nếu đã từng vào thì có thể do virus từ các web đen đó nhiễm vào máy của bạn. -_-

mặt anh đen nên nhìn ai cũng thành đen hết, anh xem đen nhìu wa' nên anh nghĩ ai cũng bị giống anh hả

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
để xác định nguyên nhân thì rất khó. cho mình hỏi nhé. bạn có hay vào web đen không ? nếu đã từng vào thì có thể do virus từ các web đen đó nhiễm vào máy của bạn. -_-

Ờ ha, công nhận mấy ông em dại của em ý, suốt ngày vào mấy trang sếch, bị dính virut xong lại bẩu là tại phần mềm quét virut lởm!

Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Một người đến gặp Bác sỹ: Bác sỹ ơi mẹ cháu bị ốm. Rồi bảo bác sỹ cho đơn thuốc.

Máy tính của bạn hỏng, nó cũng xuất phát từ rất nhiều nguyên nhân như một người bình thường tự dung bị ốm. Bạn hỏi trên cadviet thì dùng có Hoa Đà tái thế cũng chịu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo