Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
doanduyhung

Hỗ trợ tính toán diện tích trắc ngang nova

Các bài được khuyến nghị

lệnh ddh là load lips nào ấy nhỉ, mình load hết tất cả các lips vào rồi mà đánh lênh ddh nó ko nhận, hichic, mà tớ vẫn chưa dùng lips nào thành công cả. cứ đến cái công đọan chọn khung en ter một cái là trên dòng coman nó báo lỗi. :(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

ko có cái lênh nào là ddh cả chưa up lên lấy gì có, lệnh là theo tên file ghi trên web rồi mà, cài express chưa, đọc kỹ trên web rồi dùng

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

he, tại em xem video, thấy ban đầu bác dùng cái lệnh ddh trước nên em mới thắc mắc mừ. em chưa cài express, vì em ko biết express là phần mêm hay ứng dụng gì, em lên google tìm nhưng cũng ko biết nó là phần mềm gì nữa bác ạ,

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chào các anh... e đang làm đồ án thiết kế đường sắt bằng nova, thầy cho bình đồ bảo vạch 1 tuyến đường mà chưa biết vạch ntn xin các a giúp  (e đã có kiến thức cơ bản về nova nhưng chưa am hiểu bình đồ vá cách vạch 1 tuyến đường cần nguyên tắc gì)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chào các anh... e đang làm đồ án thiết kế đường sắt bằng nova, thầy cho bình đồ bảo vạch 1 tuyến đường mà chưa biết vạch ntn xin các a giúp  (e đã có kiến thức cơ bản về nova nhưng chưa am hiểu bình đồ vá cách vạch 1 tuyến đường cần nguyên tắc gì)

bạn học đến giai đoạn làm đồ án rồi mà.Chịu khó đọc lại các sách vở đi bạn.Nova chỉ là hỗ trợ chứ nó không liên quan gì đến kiến thức cả.Cái bạn cần là kiến thức môn học kia

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

may thay may cai líp đó chẳng có gì hay , việc gì phải bỏ tiền mua trong lúc cày ngày cày đêm ....

Không hay với người này nhưng hay với người khác, mà tác giả đâu bắt mua tất cả vẫn sử dụng được nhiều tính năng. những cái mua là những cái mà nếu người dùng thấy mình cần thiết phải có, không thì thôi không mua.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hi 

rất ấn tượng với những chương trình của bạn mình đã download về đang làm thử

về phần viewport trắc ngang thì ok

về phần viewport bình đồ đang bi lỗi nhưng không báo gì cả

mình làm giống clip đến đoạn chọn khung từ bản vẽ thì nó đứng trơ trơ ( trở về bản vẽ bình thường, đồng thời bảng hiển thị biến mất)

mong bạn xem lai

sao a tải được lisp vậy? chỉ giúp e với a.!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay