Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
THE HIEP

Ai được thưởng tết nhiều nhất

Các bài được khuyến nghị

http://www.vtc.vn/xahoi/doisong/mot-cong-t...02776/index.htm

Hôm nay 31-12 rồi mà không thấy sếp đề cập thưởng tết DL (chẳng thấy mặt lun :cheers: )

Đợt 2-9 vừa rồi cũng chẳng thấy :s_big: Chỉ nghe xếp hứa là tết AL sẽ thưởng cao ???

Các bạn có ai bị trường hợp này chưa vậy???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Hôm nay 31-12 rồi mà không thấy sếp đề cập thưởng tết DL (chẳng thấy mặt lun :cheers: )

Đợt 2-9 vừa rồi cũng chẳng thấy :s_big: Chỉ nghe xếp hứa là tết AL sẽ thưởng cao ???

Bên em "lăm" nay làm ăn cũng bi đát lắm, ko bit có đủ tiền vễ mua cành đào cho gđ ko đây, bùn quá

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hu hu,

Mình phèo rồi, 2-9 còn có 100, còn vụ 1-1 xếp bảo để dành cho tết âm ăn một thể. Hu hu, buồn quá, không có xìn đánh con đề 112009 rồi hu hu.

Xếp mà bảo tết AL thưởng cao là điêu đẩy. Có 100-200 cà phê cho Tết DL còn chả có thì hu hu hãy đợi đấy bác ơi.

May mà Việt nam vô địch nên còn có tí tinh thần để ăn Tết các bác nhẩy. Nếu không chắc chỉ có nước xem tết thôi. Hu hu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hu hu,

Mình phèo rồi, 2-9 còn có 100, còn vụ 1-1 xếp bảo để dành cho tết âm ăn một thể. Hu hu, buồn quá, không có xìn đánh con đề 112009 rồi hu hu.

Xếp mà bảo tết AL thưởng cao là điêu đẩy. Có 100-200 cà phê cho Tết DL còn chả có thì hu hu hãy đợi đấy bác ơi.

May mà Việt nam vô địch nên còn có tí tinh thần để ăn Tết các bác nhẩy. Nếu không chắc chỉ có nước xem tết thôi. Hu hu.

Bác nói đúng đấy, em cũng nghĩ như bác vậy.

Mấy năm trước em tòan bị 'tết ăn' thôi, năm nay quyết chí 'ăn tết' mà kiểu này thì tết năm nay ko có gì để mất rồi. :cheers:

Đừng vì chuyện của e mà buồn nhá. Chúc các bác ăn Tết thật vui vẻ. :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác nói đúng đấy, em cũng nghĩ như bác vậy.

Mấy năm trước em tòan bị 'tết ăn' thôi, năm nay quyết chí 'ăn tết' mà kiểu này thì tết năm nay ko có gì để mất rồi. :cheers:

Đừng vì chuyện của e mà buồn nhá. Chúc các bác ăn Tết thật vui vẻ. :s_big:

Các pác chán quá,e là sinh viên đi thực tập đợt 2/9 còn đc 200k :s_big:)---em nghĩ đc thưởng tết nhiều nhất là đc nghỉ nhiều nhất,ai đc nghỉ nhiều bằng SV tụi em!hahha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Zậy thì các bác thua em rồi! Chả ai bằng em cả:

em được thưởng nhiêu nhất:

em được thưởng như sau: tặng các bác luôn:

...."Thay mặt ban giám đôc công ty, tôi rất vui và tự hào về anh, đã góp phần chung sức cùng công ty vượt qua khó khăn trong một năm đầy biến động của thế giới và trong nước, Tôi xin cảm ơn và chúc sức khỏe tới anh và gia đình mong anh đóng góp nhiều hơn, đoàn kết gắn bó vực công ty cùng đi lên"....

The end!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ngon ngon như bon bon em được thưởng 200k vừa lĩnh sáng nay. Tối nay có tiền uống cà pháo rồi. Tiền thưởng thường là từ quỹ phúc lợi của công ty, công ty nào cũng có các bác chưa được thưởng chắc là sếp muốn để tết AL cộng dồn vào thưởng luôn một thể. Tuy nhiên thưởng cũng là một hình thức cổ vũ động viên tinh thần anh em cho dù ít hay nhìu vẫn phải có các bác nhể.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ngon ngon như bon bon em được thưởng 200k vừa lĩnh sáng nay. Tối nay có tiền uống cà pháo rồi. Tiền thưởng thường là từ quỹ phúc lợi của công ty, công ty nào cũng có các bác chưa được thưởng chắc là sếp muốn để tết AL cộng dồn vào thưởng luôn một thể. Tuy nhiên thưởng cũng là một hình thức cổ vũ động viên tinh thần anh em cho dù ít hay nhìu vẫn phải có các bác nhể.

Bạn có tư chất làm giám đốc đó, khi nào nhớ lấy lời nghe:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mong xếp tính lương vào ngày cuối cùng còn chạ được nói j` đến thưởng :cheers: :s_big: :s_big: :D B) :s_big: :s_big: :lol2: :cry: :cry: :gun: :wub:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Zậy thì các bác thua em rồi! Chả ai bằng em cả:

em được thưởng nhiêu nhất:

em được thưởng như sau: tặng các bác luôn:

...."Thay mặt ban giám đôc công ty, tôi rất vui và tự hào về anh, đã góp phần chung sức cùng công ty vượt qua khó khăn trong một năm đầy biến động của thế giới và trong nước, Tôi xin cảm ơn và chúc sức khỏe tới anh và gia đình mong anh đóng góp nhiều hơn, đoàn kết gắn bó vực công ty cùng đi lên"....

The end!

Bạn MANHHUNG được thưởng kiểu đó thật ah. Chia buồn cùng bạn nhé. Thôi thì đợi buổi OFF 3 miền AE mình tự thưởng vậy. :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mong xếp tính lương vào ngày cuối cùng còn chạ được nói j` đến thưởng :cheers: :cry: :cry: :s_big: :s_big: :lol2: :cry: :cry: :gun: :wub: :D B)

Xin đính chính nại nà, xếp đùng đùng wuay nại thưởng Tết cho tụi iem 100k /1ng, ai mún tính nương thì chỷ đc tạm ứng 1/2 nương, hô hô thế nà iem cực mừng gòy :s_big: :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xin đính chính nại nà, xếp đùng đùng wuay nại thưởng Tết cho tụi iem 100k /1ng, ai mún tính nương thì chỷ đc tạm ứng 1/2 nương, hô hô thế nà iem cực mừng gòy :cheers: :s_big:

Ngày cùng tháng tận năm đau khổ sắp qua rồi mà bác được thế thì còn gì bằng. Thôi thì chúc Bác sang năm mới làm ăn khá khẩm hơn năm nay vậy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các bác giờ này đã đòi tiền thưởng àh ? Công ty nơi em làm thì chưa nghe ai nói tới. Nếu như năm ngoái thì cũng đuợc vài chục triệu xu chứ ít ỏi gì :cheers: . Nghe bọn tư bản thối nát chúng bảo là phải đợi làm cái review cuối năm gì đó nữa :s_big: . Anh em đang định nếu bị áp bức quá thì sẽ tổ chức "phá kho thóc" để ăn Tết chứ :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Huhu, các bác đi làm còn tính chuyện đọ nhau ai được thưởng tết nhiều hơn ai. Còn bọn e đang học thì có lẽ tính chuyện lập cái topic ai thất thu hơn ai thôi , he he

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em hiện đang là sv,năm nào cũng vậy "xếp" em (tức hiệu trưởng trường Xây dựng) chỉ thưởng mỗi 30k+tờ lịch. :cheers:

->chán !! ít vãi !!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em hiện đang là sv,năm nào cũng vậy "xếp" em (tức hiệu trưởng trường Xây dựng) chỉ thưởng mỗi 30k+tờ lịch. :cheers:

->chán !! ít vãi !!

Bạn còn có thưởng còn bọn mình thì chẳng có j cả, đừng kêu nữa

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tết đến xuân về thêm nhức xương

Cái vụ tiền thưởng với tiền lương

Long lanh đôi mắt, nhân viên đợi

Đỏng đảnh làm duyên sếp bảo chờ

Tết đến xuân về, chán với chê

Tiệc tùng đình đám tới phủ phê

Lơ thơ tháng chạp vài đám cưới

Xuân này, thôi nhé ở nhà chơi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tết đến xuân về thêm nhức xương

Cái vụ tiền thưởng với tiền lương

Long lanh đôi mắt, nhân viên đợi

Đỏng đảnh làm duyên sếp bảo chờ

Tết đến xuân về, chán với chê

Tiệc tùng đình đám tới phủ phê

Lơ thơ tháng chạp vài đám cưới

Xuân này, thôi nhé ở nhà chơi

Mình không những không có tiền thưởng mà còn phải đi làm cho kịp tiến độ đây này.

Xếp bảo " Thui các em cố gắng. tết này sẽ thưởng nhiều hơn...hic

Nghe đã thấy điêu rùi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thôi công ty các bác thế là mừng rồi bên em không biết có cầm cự được qua cái tết này không nữa. Vừa phải làm việc để kịp tiến độ vừa phải lo xem qua năm có bị thất nghiệp hay không nên chả có tinh thần để nghĩ đến việc thưởng tết nưa.Không biết tháng thứ 12 có hay không chứ đừng nói đến tháng 13 ^_^(

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tình hình buồn quá các bác nhẩy - thôi hy vọng đi dù là nhỏ nhứt

May quá mình vẫn ổn - ...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tình hình buồn quá các bác nhẩy - thôi hy vọng đi dù là nhỏ nhứt

May quá mình vẫn ổn - ...

Em thì cũng chả rõ nữa!Đang ngồi nhập bảng sản lượng cuối năm ah!Chắc cuối năm cầm về được cùng lắm chục củ!Làm ăn chán quá đi mất! :D :D ^_^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em thì cũng chả rõ nữa!Đang ngồi nhập bảng sản lượng cuối năm ah!Chắc cuối năm cầm về được cùng lắm chục củ!Làm ăn chán quá đi mất! :D :D ^_^

Bác Trái tim sắt ơi,

Củ gì chứ lại vài chục củ lisp thì khó xơi lắm, lại mất Tết thôi bác ạ. Cơ khổ........

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay